ดู: 1360|ตอบกลับ: 1

[ฟิลเลอร์/โบท๊อกซ์/ร้อยไหม] รีวิว พาคุณแม่วัย 67 ไปร้อยไหม ลดอายุไปได่ 10 ปี !!!

[คัดลอกลิงก์]
        สวัสดีค่า ใครๆก็บอกว่าผู้หญิงอย่าหยุดสวย แม้แต่กาลเวลาก็ไม่สามารถหยุดเราได้! ตาลศึกษาเรื่องการทำศัลยกรรม ความสวยความงาม การดูแลผิวพรรณใดใดมาค่อนข้างเยอะ และทำมาเยอะด้วย อิอิ ในปีใหม่นี้เอง ตาลไม่รู้จะให้ของขวัญอะไรแม่ดี ระหว่างที่นั่งมองหน้าแม่ คิดไปคิดมา แม่เราอายุเยอะแล้วนะ สุดท้ายก็ปิ๊งไอเดียขึ้นมาว่า พาแม่ไปยกกระชับหน้าดีกว่า!

การยกกระชับใบหน้ามีหลายวิธีนะคะ ตั้งแต่เลเซอร์ ฉีดโบท็อก ร้อยไหม จนถึงใช้ยาเวชสำอางค์ตั่งต่าง แต่แม่ตาลอายุ 67 แล้วค่ะ ตาลเลยเลือกวิธีร้อยไหม เพราะจากการหาข้อมูลทั่วทุกสารทิศ คิดว่าวิธีนี้เหมาะกับแม่ที่สุด เพราะ ไม่ต้องผ่าตัด ไม่ต้องพักฟื้น เห็นผลทันที และผลข้างเคียงน้อยด้วย ตาลเน้นความปลอดภัยด้วยค่ะ

พอบอกแม่ปุ๊ป แม่ก็ตกลงปั๊ป รักสวยรักงามเหมือนลูกสาวเปี๊ยบ อิอิ นี่แม่ตาลเองค่า ยังสวยเช้ง เริ่ดๆกันไป (ไม่ให้ชมแม่ตัวเองแล้วจะให้ชมใครหละน๊อ 555555)

มาให้กำลังใจแม่ชิดขอบเตียงเลย แม่ชูสองนิ้ว สู้ตาย

หมอบล็อกยาชาให้ก่อนด้วย ไม่เจ็บ ไม่น่ากลัวเลยค่ะ

ผ่านไปไม่ถึงชั่วโมง จากอายุ 67 เหลือ 57 ซะงั้น ลดไปสิบปี!!! อายุขนาดแม่ตาลมาร้อยยังยกขึ้นทันที สุดยอชไปเล้ย พลังร้อยไหมนี่มันเริชสั่งได้จริงๆ ยิ่งกว่าเสกเวทมนต์

แม่ตาลร้อยกับหมอกัน ธีระธรณ์คลินิกนะคะ ใช้ไหมสปริงวี (Spring V) มันดีกว่าไหมกุหลาบที่เขาฮิตๆกันค่ะ เพราะตัวนี้ร้อยแล้วหน้าไม่เป็นรอย ไม่เป็นคลื่น ร้อยไปข้างละ 5 เส้นค่ะ อยู่ได้นาน 1-2 ปีเลย

สุดท้าย ขอให้ความสวยอยู่กับทุกคนนิรันดรเลยค่า
โพสต์ 2021-1-4 10:49:27 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ไม่เคยพาแม่ไปร้อยไหมเลยค่ะ พาแต่ตัวเองไปเนี่ยแหละ 555 เพราะเราก็อายุเยอะแล้วต้องพึ่งอะไรแบบนี้จริงๆ นี่ก็เสียตังไปกับ anjali clinic มา เลือกเอาไหมอิตาลีเลย ของดี ร้อยแค่ข้างละเส้น หน้าเด็กลงมาก ตัวนี้เค้าบอกอยู่ได้นานมาก 2 ปีเลย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้