ดู: 1258|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] จมูกเบี้ยว แก้จมูกใหม่ให้เป๊ะปัง

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ไอรีน เมื่อ 2018-1-11 17:57

หวัดดีค่ะ วันนี้จะมาแชร์ประสบการณ์ ก่อนหน้านี้เสริมจมูกมาแล้วเบี้ยวค่ะ วิตกกังวลมาก ซิลิโคนวางเบี้ยวจนเห็นได้ชัดว่าจมูกเบี้ยว

ก็เบี้ยวประมาณนี้ค่ะ เครียดและไม่มั่นใจตัวเองเลย

และวันนี้ก็ได้ตัดสินใจแก้จมูกค่ะ ไปดูภาพเลยค่ะ

อันนี้พึ่งออกจากห้องผ่าตัดมาค่ะ รอดูกันค่ะว่าแก้มาแล้วจะเป็นยังไงบ้าง

วันที่ 3 แล้ว รอลุ้นมากเลยจริงๆ

ตอนนี้จมูกไม่เบี้ยวแล้วค่ะ สวยเป็นสันโลป แก้จมูกที่ YB CLINIC ทำดีมากละเอียดทุกขั้นตอน ให้คำปรึกษาได้ดี และที่สำคัญคุณหมอมือเบามากๆเลยค่ะ คลินิกสะอาดปลอดภัยแน่นอนค่ะ เพราะไปใช้บริการมาเองเลย หากใครสนใจลองเขามาติดต่อสอบถามปรึกษาคุณหมอก่อนก็ได้ค่ะ ที่ YB CLINIC อยู่แถวพระราม3 นะคะ

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้