12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
เจ้าของ: Rosely
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ทำจมูกกับหมอกมลมาเมื่อวันเสาร์ที่ 25 กันยายน 2553

[คัดลอกลิงก์]
หายไวๆน่ะจ้า
ขอให้หายไวๆนะคะ ของเค้าไปทำมาเพิ่งจะเริ่มยุบเหมือนกัน ต้องให้เวลากะมันหน่อยอ่ะค่ะ แต่ก่อนเสริมก็สวยอยู่แล้ว
รอดูตอนยุบเข้าที่สวยขึ้นหลายเท่าแน่นอนจร้าาา ^^
สู้ๆนะค่ะ  หายไวๆๆ  เราก็อยากทำกับหมอกมล ยังลังเลอยู่เพราะเราอยากได้โด่งๆๆ
หายไวไวน่ะค่ะ เป็นกำลังใจให้ค่ะ
สู้ๆนะคะ หายเร็วๆ ดื่่มน้ำมะพร้าว กินยาตามหมอสั่ง นอนหมอนสูง แบบนั่งๆนอนๆอ่าค่ะ ทำให้ไม่บวมมาก
เราก้อทำหมอกมลเหมือนกัน เด๋วยุบก้อสวยละเนอะ :> เป็นกำลังใจให้นะคะ มาอัพรูปบ่อยๆนะคะ
อดทนนะคร้า บวมสามสี่วันก็คงหายดี แระตอนนั้นคงสวยมากๆเลย
....เปงกำลังจายให้นะคร้า.........
เป็นยังไงบ้างแล้ว   ดีขึ้นไหมจร้า
แวะมาดูหายดีหรือยังค่ะ
ตอบกลับ 7# Rosely
nong ka'
your nose is look very nice ka'
x
หายไวไวนะคะเปนกำลังใจให้
สวยแน่นอนค่ะ
อวยพรให้หายวันหายคืนนะครับ
หายไวๆนะค่ะสวยสมใต แน่นอนค่ะ
12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้