ดู: 3965|ตอบกลับ: 4
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ทำจมูกแล้วตาจะเปลี่ยนมั้ยคะ

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขล่าสุด narakde เมื่อ 2009-4-27 05:52

ได้ยินว่าทำจมูกแล้วตาจะโตขึ้น แต่ลองดึงจมูกตรงหว่างตาขึ้นมา เหมือนตามันจะถูกดึงๆให้ตี่
กลัวทำแล้วตาตี่จัง เป็นคนชั้นตาหนาค่ะ เหมือนตาง่วงนอนหรือตาปลือๆค่ะ ถ้าไม่แต่งอายไลน์เนอร์จะออกตาหมวยนิดๆ
มีโครงการจะทำจมูกกับหมอเฉลิม แต่ว่ากลัวตาจะตี่มากกว่าเดิม
อยากทราบว่าทำจมูกแล้วตาจะตี่มั้ยคะ
ผมเปนเจ๊ก พอทำจมูกมา ตาคมขึ้น เฉี่ยวขึ้นเลยคับ
พี่ตากลมโต พอทำจมูกแล้ว ตาเรียวยาว ดูดีขึ้น

ก่อนทำตาโตเกิน เหมือนปลาทอง หรือ นกฮูก อ่าคับ
อืม ของเราทำแล้ว ตาไม่เปลี่ยนเลยค่ะ

เราว่าแล้วแต่คนอะค่ะ
ถ้าคนเนื้อตาเยอะ ก็จะไม่ค่อยดึงตา
แต่ถ้าเนื้อตาน้อย  รูปตาจะเปลี่ยน  แต่จะเปลี่ยนในทางที่
สวยขึ้นหรือ แย่ลง  ก็ต้องดูที่โครงจมูกเก่าเราอีกแหละ
ว่าเราจะเสริม สูงมากน้อยแค่ไหน   เสริมแบบไหน

มันยากที่จะอภิปลายอยู่นะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้