ดู: 7092|ตอบกลับ: 11
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำตาสองชั้น] พึ่งทำตาสองชั้นมาค่ะ มันดูไม่เท่ากัน จิตตกมากวอนผู้รู้ช่วยทีค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย honeyicecream เมื่อ 2018-1-3 05:04

ทำตามาอีกไม่กี่วันจะครบเดือนแล้วค่ะ แต่รู้สึกว่าตาไม่เท่ากัน

ตอนไปตัดไหมถามหมอหมอบอกให้รอค่ะ นี่ยุบบวมลงเยอะแล้ว

แต่รู้สึกว่าทรงมันไม่ค่อยเหมือนกันอะค่ะ

พอใจตาซ้ายมาก แต่ตาขวามันใหญ่กว่าตรงหัวตาอะค่ะ  (รูปกล้องหน้ากลับด้านกันนะคะ)

ลองหารีวิวดูแล้ว ไม่เจอคนเป็นแบบเราเลยค่ะ เลยอยากถามดูค่ะ

ถ้าจะแก้กี่เดือนถึงแก้ได้หรอคะ

S__19611655.jpg (503.45 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 29)

S__19611650.jpg (418.24 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 24)

ทำมากี่เดือนแล้วคะ เราเป็นค่ะ คือบวมหนักอยู่ข้างเดียวเพราะข้างนึงเราตกเลือดหนักกว่า เป็นคนเลือดออกง่ายค่ะ  ตอนนี้ 1 เดือนชั้นตายังไม่เท่ากันเลย แต่เราไม่กังวลเพราะดูออกว่าบวมกว่าเพราะข้างที่สูงกว่ามันจะตึงๆกว่าเพราะบวมกว่าอีกข้าง ใจเย็นๆเนอะ สามเดือนรู้ผลเราว่านะ
ใจเย็นนะค่ะ  มันอาจยังบวมอยู่ค่ะ  รอยุบบวมเต็มที่ก่อนนะค่ะ
สามเดือนจร้า ใจเยนนน
เราไม่เท่ากันหนักกว่านี้อีก เครียดมากๆ
มีไลน์ไหมคะ อยากคุยด้วย
กระทู้ตั้ง​แต่​มกราฯป่านนี้คงเข้าที่​ดีแล้วนะคะ จขกท. ว่างๆก็มาอัพเดทนะค๊า
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้