ดู: 1393|ตอบกลับ: 9
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] อกใหญ่ดูเป็นสาวเอ็กซ์อกเล็กดูเป็นเรื่องใหญ่ รพ. เลอลักษณ์ ช่วยได้

[คัดลอกลิงก์]
        สวัสดีเพื่อนๆทุกคน วันนี้นู๋อุ้มจะมารีวิวหน้าอกเอ็กซ์ๆ อึ๋มๆจากโรงพยาบาลเลอลักษณ์ให้เพื่อนๆได้ชมกันนะคะ อุ้มบอกได้เลยว่ามีความเปลี่ยนแปลงครั้งยิ่งใหญ่เกิดขึ้นแน่นอน เพราะการทำหน้าอกครั้งนี้ นู๋อุ้มไม่ได้มาเล่นนะจ๊ะบอกเลยๆ คิคิ แต่ก่อนจะตัดสินใจทำหน้าอกได้เนี่ยคิดมาเป็นปีเลยค่ะ เพราะมันก็เป็นการผ่าตัดใหญ่อย่างหนึ่งอะเนอะ อุ้มเองก็ศึกษามาเรื่อยๆ ดูพวกรีวิว ดูข้อดีข้อเสียแล้วก็ต่างๆมากมาย พอวันนึงเราเริ่มโอเคกับการที่เราจะเสริมหน้าอกเราก็เลือกที่ทำอีกค่ะ ส่วนตัวอยากได้ที่เป็นโรงบาลหรือที่ที่มีคนการันตรีว่า เออมันดีจิงนะ อุ้มก็เลยเลือกรพ.เลอลักษณ์ค่ะ คนรีวิวเยอะมาก ปลอดภัยได้มาตรฐาน แถมยังมีนอนโรงบาล 1 คืนด้วยอะ มันดีเลยแหละสำหรับอุ้ม เพราะหลังผ่าตัดเราเองก็ไม่รู้ว่าจะต้องดูแลยังไงให้มันไม่เจ็บไม่อะไร ถามว่าเค้าก็ต้องมั้ยล่ะ ใช่ค่ะเค้าบอกหมดแต่ด้วยความหลังผ่าตัดอะมันก็ยังมีตื่นเต้นมีอะไรหลายๆอย่าง ฉะนั้นให้พยาบาลช่วยและอยู่ใกล้มือหมอดีที่สุดละ 55555

นี่เป็นรูปก่อนเสริมหน้าอกค่ะ ส่วนตัวเป็นคนมีหน้าอก(เล็ก)อยู่แล้ว แต่ก็อยากมีอีก ฮ่าๆๆๆ...ก่อนเข้าไปทำอุ้มก็ทำการโทรจองคิวเรียบร้อย ไปถึงก็เข้าไปปรึกษากับผู้เชี่ยวชาญก่อน เลือกไซส์เลือกซิลิโคนคร่าวๆก่อน อุ้มเลือกซิลิโคน Sebbin พอเสร็จตรงนี้ก็ไปละลายทรัพย์(จ่ายเงิน)ด้านบน เสร็จแล้วก็แอดมิทที่ห้อวพัก ที่นี่เป็นห้องพักแบบ VIP สามารถนอนเฝ้าได้ 1 คน ห้องสวยอยู่น้าาา ก่อนเข้าผ่าตัดก็นอนให้น้ำเกลือก่อน 15 นาที พอถึงเวลาผ่าตัดก็เข้าพบหมอแล้วหมอก็จะประเมินไซส์ วัดไซส์ให้ เสร็จแล้วก้นอนผ่าตัดยาวๆไปจ้าาา.
หลังจากผ่าตัดเสร็จก็ได้สติ ตื่นมาก็มีเจ็บๆปวดๆบ้างก็เรียกขอยาพยาบาล แต่แปลกคือเจ็บปวดน้อยมาก ไม่เห็นเหมือนที่ใครๆบอก เหมือนสิบล้อทับ ไม่ขนาดนั้นบอกได้เลย อุ้มคอนเฟิร์ม พอรุ่งเช้าประมาณสายๆหมอเข้ามาตรวจ เสร้จแล้วก็กลับบ้านได้จ้าาาา กลับไปดูแลตัวเองต่อที่บ้านเนอะอุ้มเนอะ 5555.

หลังทำ 15 วัน

ก่อนทำ

เปรียบเทียบก่อนทำและหลังทำ

เสื้อตัวเดียวกัน แต่ขนาดหน้าอกคนละไซส์นาจาาาาา ใส่ให้เห็นความแตกต่างกันไปข้างหนึ่งเลย เอาเส้ๆ รู้นะว่าสนใจอยากจะทำกันล้าววว มาเลยค่ะ อย่ารอช้า เจ็บอะไรไม่ต้องกลัวแล้วจุดๆนี้ กลัวไม่สวยไม่อึ๋มก็พอค่าาาา อิอิ
ปล.1 อุ้มเสริมหน้าอกกัยหมอกิตติศักดิ์ หมอมีเทคนิคการวางซิลิโคนใต้กล้ามเนื้อ ช่วยทำให้หน้าอกดูนิ่มสวยเป็นธรรมชาติ ทรงหน้าอกก็ไม่เป็นบล็อกด้วย
ปล.2 หลังเสริมหน้าอกห้ามทานของหมักดอง อาหารแสลง อาหารทะเล แอลกอฮอล์ ห้ามยกของหนัก ห้ามใส่ชุดชั้นในแบบมีโครงให้ใส่พวกสปอร์ตบราไปก่อน 6 เดือน แล้วหลังจากนั้นถึงจะใส่ปกติได้ แล้วก็หลังครบ 5 วันก็มมาถอดผ้าพันหน้าอกที่โรงบาล จะมีนักกายบำบัดสอนนวดหน้าอก และมีการนวดกระตุ้นไฟฟ้าให้ด้วย สวยครบจบที่ “เลอลักษณ์” อุ้มบอกเลยยย

หน้าอกดูสวยธรรมชาติมาก
หน้าอกสวย แซ่บมากก
แซ่บมากค่าาาา
ดูธรรมชาติมากเลย
หน่้าอกดูเป็นธรรมชาติมากๆ สวยด้วยกำลังพอดีเลย ราคาประมาณเท่าไหร่คะ?
หน้าสวยมากค่ะ ดูธรรมชาติมากๆเลย กำลังพอดีตัวด้วย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้