ดู: 1231|ตอบกลับ: 9
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ตาสองชั้น] หมดลุคสาวหมวยด้วยตา2ชั้นสไตล์รพ.เลอลักษณ์ตาโตเป็นชั้นสวย

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Farza04587 เมื่อ 2017-12-28 13:45

ก่อนทำตาสองชั้นก็จะหมวยๆหน่อย

เมื่อสาวหมวยตาตี่อยากจะเปลี่ยนลุคเป็นสาวสวยตาโต มาลุ้นกันสิ้ว่าจะ ปัง หรือจะ พัง กันแน่ มาดูกันเร้วววววว เดี๋ยวๆ ขอแนะนำตัวก่อนแพร้บบบบ สวัสดีค่าาา เค้าชื่อฟ้า วันนี้เค้าจะมารีวิวตา 2 ชั้นของสาวหมวยจาก เลอลักษณ์ ก่อนทำคิดนานมั้ยฦ คิดนานมาก คิดอยู่ว่าอยากตาตี่ตลอดไปหรือว่าอยากตาโตออกแนวหวานๆเหมือนคนอื่นเค้า ไม่นานก็ตอบตัวเองได้ว่า เราควรเปลี่ยนแปลงตัวเองบ้างเผื่ออะไรดีๆจะเข้ามา นั่นแหละค่ะเป็นเหตุทำให้เค้าโทรสายตรงไปที่เลอลักษณ์ ที่เลือกที่นี่เพราะมีคนรู้จักแนะนำมาอีกทีเค้าเลยเข้าไปดูรีวิว อ้ะถูกใจเลยบอกผู้มีพระคุณว่าอยากทำตาที่นี่ น่ารักมากเพราะบอกปุ๊บก็จัดให้ปั๊บเล้ยยยย ฮ่าๆๆๆ แต่บอกก่อนเลยว่าไม่ผิดหวังเลยค่ะที่เลือกเลอลักษณ์ แต่จะดีจริงมั้ย? ดีอย่างไรเรามาติดตามตอนต่อไปหลังออกจากห้องผ่าตัดกันค่ะ

ก่อนทำตา2ชั้น ก็ขอสัก1ภาพนะค่ะ

รูปด้านบนคือหลังออก มีความชาและดวงตาริบหรี่เพราะยาชาที่แปะตามาก 555 เค้าได้ทำตากับหมอปวลิน ผู้เชี่ยวชาญเลือกให้ เชื่อมั้ยว่าก่อนเข้าผ่าตัดนี่ตื่นเต้นมากๆ ใจนี่เต้นไม่เป็นจังหวะ แต่พอเข้าไป ได้คุยกับหมอก็ดีขึ้น หลังผ่าตัดเสร็จนี่ดีขึ้นกว่า เพราะมันโล่งมาก ผ่านจุดสำคัญมาละ หลังจากนี้ดูแลตัวเองยาวๆไปเลยจ้าาาา 55555

สามารถกดดูVDO เราได้ที่ลิ้งค์ด้านล่างเลยค่ะ

หลังทำครบ 7 วันก็กลับมาตัดไหมที่โรงบาลค่ะ แปลกใจเหมือนกันว่าทำไมบวมหน่อยมาก แล้วยุบบวมไวเว่อร์ แต่เค้าก็คอยประคบเย็นบ่อยๆ กินยาตลอด แล้วก็งดพวกอาหารแสลง อาหารทะเลทุกอย่างเบยย

ชอบมากๆค่ะ กับดวงตา2ชั้นกลายเป็นลุคสาวหวาน ตาโต

มั่นใจเต็มร้อยค่ะกับตา2ชั้นที่ได้มาแบบถาวร

จะถ่ายรูปมุมไหนๆก็สวยแบบตาโต

ลงรูปหลังทำรัวๆไปเลยค่ะ ชอบมากตาใหม่เนี่ย ไม่เป็นอาหมวยตาตี่แล้ว เพราะตอนนี้จะเป็นสาวเซ็กซี่ตาโต อิอิ เพื่อนทักกันใหญ่เลยว่าสวยขึ้น ไม่ตี่ไม่หมวยเหมือนก่อน เรานี่อดขำไม่ได้เวลาเพื่อนชม 555 เพื่อนๆคนไหนอยากตาหวาน ตาโต และปลอดภัย ให้มาเลอลักษณ์เลยค่ะ ได้สมใจแน่ๆ

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้