ดู: 1028|ตอบกลับ: 6

[เสริมจมูก] แชร์ประสบการณ์เสริมจมูกทรง Idol Nose รพ.เลอลักษณ์ สุดเลิฟจมูกใหม่

[คัดลอกลิงก์]
หลังทำ28วัน (2).jpg

หนีห่าวๆ สวัสดีนะคะทุกคนนน เราชื่อกีต้าร์ วันนี้เราจะมารีวิวเสริมจมูก เสริมเอง เจ็บเอง รีวิวเองด้วยแหละใจๆพอ ฮ่าๆๆๆ งั้นเรามาเริ่มเข้าเรื่องกันเลยดีกว่าค่ะ...
        เรื่องมีอยู่ว่าสาเหตุที่อยากเสริมจมูกไม่ใช่อะไรเลยนอกจากตัวเองเป็นสาวไม่มีดั้ง คือเห็นบางคนช่วงสันจมูกยังพอมีนะ แต่เรานี่ไม่มีเลยอะ แต่ดีที่ยังพอมีปลายจมูกบ้าง ไม่งั้นเป็น อิแหมบ อิแบนแน่ๆเลย 5555 หลังจากโตขึ้นเราก็เริ่มมีสังคม มีเพื่อนเยอะเราก็เริ่มรู้จักความสวยความงามมากขึ้น อยู่วันหนึ่งก็เจอเพื่อน ก็ทักทายคุยกันเราก็สังเกตหน้าเพื่อนว่าไปทำอะไรมาว้า ก็เลยถามไปว่าไปทำไรมารึป่าวทำไมสวยขึ้น เพื่อนก็บอกว่าไปเสริมจมูกมา เราก็เริ่มสนใจละ ก็ถามนู่นนี่นั่น ถามว่าเพื่อนรอบข้างทำมั้ยก็ทำเกือบหมด แต่เพื่อนคนนี้ไม่ได้เจอนาน พอเจออีกทีสวยขึ้นเยอะเราก็เลยแบบมีแรงจูงใจอยากสวยบ้างไรงี้ พอคุยกันเสร็จก็แยกย้าย เราก็เอาชื่อโรงบาลที่เพื่อนไปเสริมจมูกมาเสิร์ชดูรีวิว ดูข้อมูล ก็โอเคเลยอะค่ะ คือเป็นโรงบาลได้มาตรฐาน ปลอดภัย แล้วก็มีคนใช้บริการเยอะ เราก็เลยติดต่อไปอะค่ะ แต่จริงๆแล้วเราก็ดูรีวิวพวกนี้มาสักพักละแต่ยังเลือกที่ทำไม่ได้ พอได้เจอเพื่อนวันนั้นเลยตัดสินใจง่ายขึ้น ฮ่าๆๆๆ
        หลังจากติดต่อกับทางโรงบาลไป พอถึงวันนัดก็รีบเข้ามาที่โรงบาลเลยค่ะ ไม่ได้รีบนะแต่อยากสวยไวๆ 5555 เข้าไปก็ติดต่อนู่นนี่นั่น เสร็จแล้วก็รอเข้าห้องผ่าตัดเลยค่ะ...

ก่อนเสริมจมูก

หลังทำ1วัน (1).jpg

หลังทำ 1 วัน

มันก็จะชาๆ ตึงๆนิดนึง นี่ไม่ได้ดึงหน้านะคะ มันตึงของมันเอง 5555 ตอนนี้เริ่มมีอาการบวมช้ำละ แต่ยังไม่มากเท่าไหร่

หลังทำ 3 วัน (โด่งจังงง)

หลังทำ 5 วัน

อาการบวมช้ำเริ่มลดลง เราดูแลโดยการนอนหมอนสูง กินยาตามที่แพทย์สั่งอะค่ะ งดอาหารแสลง อาหารทะเล ของหมักดอง แล้วก็คอยประคบเย็นตลอดๆด้วย เลยหายไวมาก ชอบๆ อิอิ
หลังทำ9วัน (2).jpg

หลังทำ 9 วันค่ะ

หลังทำ 15 วันค่ะ

หลังทำ21วัน (1).jpg

หลังทำ 21 วัน

เพื่อนทักว่าสวยขึ้น หน้าคมขึ้น หน้าเปลี่ยนไรงี้ ดีใจมากค่ะที่ Feedback ดีแบบนี้ ตอนแรกคิดว่าจะไม่เหมาะกับหน้าเราซะแล้ว แต่ใจก็คิดว่ามันเข้ากับหน้าเรามาก ไม่โด่งเว่อร์จนเกินไปด้วย ชอบมากแฮปปี้มากค่ะ
ทรงที่ทำเป็นทรง Idol Nose อะค่ะ ทำกับคุณหมอวรรณา ไม่ผิดหวังเลยค่ะ หมอมือเบามากๆ แล้วก็ใจดีด้วย รวมๆแล้ว รพ.เลอลักษณ์ ดีเลยแหละค่ะ อยากแนะนำเพื่อนๆเลยนะเนี่ยยยย

โพสต์ 2018-1-23 09:29:41 | ดูโพสต์ทั้งหมด
หน้าเปลี่ยน
โพสต์ 2018-3-12 16:32:37 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ทรงสวย เข้ากับหน้ามากค่ะ
โพสต์ 2018-7-10 15:16:19 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ปกติก็สวยแล้ว ทำจมูกยิ่งสวยเข้าไปใหญ่เลยย
โพสต์ 2018-7-19 16:26:19 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ทรงสวย สโลปพุ่งมากเลยค่ะ สวยสุดด
โพสต์ 2018-10-18 14:32:54 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สวยคม จมูกโด่งพุ่ง
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้