ดู: 907|ตอบกลับ: 0

[ฟิลเลอร์/โบท๊อกซ์/ร้อยไหม] หมอโบ ฟิลเลอร์ใต้ตาฟิลเลอร์หน้าเต็มสวยแบบไม่ต้องกลัวของปลอม แบบพอลลี่ เดอโบคลินิกตอบคุณได้

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย porll24 เมื่อ 2017-12-23 13:02

ฟิลเลอร์ใต้ตาฟิลเลอร์หน้าเต็มสวยแบบไม่ต้องกลัวของปลอม แบบพอลลี่ เดอโบคลินิกตอบคุณได้
อะนี้เป็นรูป ทีถ่ายที่Clinic ขอคลินิกมาแบบว่าจะได้เห็นกันชัดๆ ว่ามันโทรมขนาดไหน ตายละอาย รูปเดียวพอนะไปดูสวยๆๆหลังฉีดกันดีก่า
ไม่นานมานี้พอลลี่มีโอกาสได้ไปฉีดฟิลเลอร์ใต้ตามาค่ะ วันนี้เลยถือโอกาสนี้มาเล่าประสบการณ์ฉีดฟิลเลอร์ครั้งที่  2 ของตัวเองให้เพื่อนๆได้อ่านกันนะคะปัญหามันเริ่มจาก แรกๆคือเริ่มมีคนทักว่าหน้าพอลลี่ดูแก่ แบบโทรมมาก ใต้ตาดำมาก ซึ่งเรามีรูปมาการันตรีค่ะ บอกก่อนว่าเราอายุแค่ 25+
อันนี้ หลังฉีด เลยจ้า กับบ้านมาต้องถ่ายอวด สะหน่อย
แต่หน้าแอบไปไกลมากยิ่งนอนดึก โอ้แม่เจ้า อย่าให้พูดเลย รับหน้าตัวเองไม่ได้ พอลลี่เองจึงเริ่มหาวิธีแก้ปัญหาโดยเลือกที่จะฉีดฟิลเลอร์ใต้ตาค่ะบอกตรงๆว่ากลัว  เพราะ พอลลี่เคยไปเติมฟิลเลอร์มาแล้ว ครั้งหนึ่งแต่ขอไม่บอกชื่อคลินิกนะที่ไหน คือ แบบ เติมอย่างไงให้ใต้ตำคล้ำเหมือนเดิม (คือ บอกแบบ ง่ายๆ คือ เสียตังเติมไปแล้วใต้ตาก็ ยังโทรมและคล้ำเหมือนตอนแรกไม่ได้ดูว่าใต้ตาเต็มหรือ หน้าดู อิ่ม เลยสักหนิ ปวดหัวเลยจ้า แบบ เสียตังฟรี เห้ยยย!!!!)
มุมไหนก็ผ่าน สวย ไม่กัวกล้อง บอกเลย
หลังจากที่ไปเติมใต้ตามาแล้วไม่เป็นดั่งใจ พอลลี่เลยเริ่มหาข้อมูลมาใหม่ค่ะ 2-3 เดือนน่าจะได้ จึงได้มาจบที่คลินิกนึง ที่ แถว เรียบด่วนนี้ละจ้า คือ เดอโบคลินิกเพราะว่าเราตามดูรีวิว คุณหมอโบมานานมาก แบบ ทุกรีวิว เป็นรีวิว จริง คือเรา แอบ ไปส่องมา ทุกรีวิวคือลูกค้าจริงที่มาทำ จริงและwow จริง  ก็เลยตัดสิ้นใจที่นี้ละค่ะ และนี้ก็ คือคุณหมอที่จะฉีดฟิลเลอร์ให้พอลลี่วันนี้ค่ะ
คุณหมอโบมาก็มีพนักงานเชิญเราเข้าห้องเพื่อรับคำปรึกษา บอกเลยคุณหมอโบสุภาพเรียบร้อยให้คำปรึกษาดีมากคุณหมอโบใจเย็นมากกก ตอบทุกคำถามที่ข้องใจ ซึ่งตรงนี้เราประทับใจมากๆค่ะ ที่คุณหมอใช้เข็มปลายทู่ในการฉีดฟิลเลอร์เพราะฉะนั้นความเสี่ยงตาบอดแทบจะเป็น 0 ฟิลเลอร์จะสลายเองใน 12-16 เดือนและไม่ต้องกลัวของปลอม
คุณหมอโบจะแกะกล่องยาให้ดูเลยจ้า หลังจากที่พอลลี่ปรึกษาเสร็จก็ขึ้นเขียง เลยจ้า ขั้นตอนแรกคุณหมอก็ฉีดยาชาให้ตรงบริเวณที่เราจะเติมฟิลเลอร์พอยาชาออกฤทธิ์ ก็เข้าสู่ขั้นตอนของการฉีด ซึ่งผิดคาดมากนึกว่าจะมีเจ็บบ้าง เหมือนครั้งแรกที่เคยเติมมา แต่กลับไม่รู้สึกอะไรเลยเปิดผิวปุ๊บก็ลงฟิลเลอร์เลยค่า
ซึ่งจากภาพจะเห็นว่าเราชิลมาก เพราะมันไม่เจ็บเลยสาบานได้ว่าไม่เจ็บเลย ไม่เหมือนครั้งแรกที่ไปเติมที่อื่นมา มันชิลล์ 555!! จะบอก ว่าที่นี้เค้าทำดีมาก จริง ๆ  หน้าเต็มขึ้นแยอะมาก หน้าพอลลี่ดูเต็มขึ้นแยอะและหน้าดูสดชื่นมากขึ้นแบบ ปลื้ม สุด ๆ นี้ละคือแบบที่ต้องการ เลิ๊ฟ เลย
พอลลี่วางแผนว่าครั้งนี้จะนำมาเขียนรีวิวด้วยเพราะเป็นครั้งที่ 2 ที่ได้ตัดสินใจมาเติมฟิลเลอร์ใหม่อีกรอบโดยหมอโบ พอลลี่บอกเลยว่าถ้าจะฉีดอะไรบนหน้าควรเลือกสถานที่ ที่โอเค และที่สำคัญไม่ควรมองแค่ว่าของถูกนะจ้าไม่งั้นจะมาเสียใจแบบเรานะ ถ้าไม่ได้หมอโบนะบอกเลย ตอนนี้หน้าเราก็ยังโทรมเหมือนเดิมพอลลี่ขอบอกเพื่อนๆๆ

เลยคนที่มีปัญหาแบบ เรารองเข้ามาปรึกษาคุณหมอโบดูนะคุณหมอใจดีมาก และที่สำคัญไม่ต้องกลัวฟิลเลอร์ ปลอมด้วยเพราะที่นี้เขารับประกันของแท้ทุกกล่อง พอลลี่ขอฝากรีวิวครั้งนี้ไว้เผื่อจะเป็นประโยชน์ให้กับเพื่อนๆที่กำลังอยู่ในการตัดสินใจว่าจะเติมใต้ตาที่ไหนดี ไปละบาย ฝากไว้เป็นตัวเลือกนะ บะบาย
รับงานได้แบบ สบายๆ ๆ ไม่ง้อ รองพื้นอีกต่อไป

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้