123456
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
เจ้าของ: Puttaya2017
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] จะมาเล่าถึงการเสริมจมูกครั้งเเรกในชีวิต กับคุณหมอตุ๊กที่ดีมอร์คลินิก

[คัดลอกลิงก์]
ตอนแรกก็รู้สึกกลัว แต่พอได้อ่านแล้ว สบายใจขึ้นเยอะเลยค่ะ
สวยมากเลยค่าาา
กำลังหาข้อมูลอยู่ อ่านแล้วได้ความรู้มากๆค่ะ ชอบความใส่ใจของที่นี่
ราคาคุณหมอคิดยังไงค่ะ
ชอบมากค่ะ ได้ข้อมูลเยอะมาก ชอบที่นี่ คุณหมอใส่ใจมากกก
ว้าวๆสวยมากๆเลยคร้า สนใจอยากทำต้องเตรียมตัวอย่างไรบ้างค่ะ
สวยมากๆเลยค่ะหน้าหวานมากกกกก
อ่านแล้วอยากทำที่นี่เลยค่ะ ดีงามมาก
สวยละมุนมากค่ะ เพิ่งเปิดสาขาโคราชใช่ไหมคะ พอดีเห็นป้าย สนใจค่ะ
หูยยยย มันเนียนมาก อยากเอารูปไปยื่นให้หมอว่าเอาแบบนี้เลย55
สวยมากกก ทรงสวย ชื่อทรงไรค่ะ
หน้ามีมิติชัดขึ้นค่ะ
มีราคาไหมค่ะ สนใจ อยากทำมาก
ชอบค่ะ สวยกำลังดี เนียนๆ
เนียนมากค่ะ เหมือนจมูกแท้ๆเลย
สวยมากค่ะ ดีงามมม
อยากทำที่นี่จัง เพิ่งเห็นมาเปิดที่โคราช ใกล้บ้านเลย
ราคาแก้เท่าไรคะ
เสริมจมูกพร้อมทำตา่ได้ไมค่ะ
ราคาแรงมั้ย ชอบมาก แต่ต้องเก็บเงินทำ
123456
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้