เจ้าของ: Puttaya2017
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] จะมาเล่าถึงการเสริมจมูกครั้งเเรกในชีวิต กับคุณหมอตุ๊กที่ดีมอร์คลินิก

[คัดลอกลิงก์]
ต้องจองคิวกับคุณหมอก่อนหรือเปล่าคะ
สวยดูเป็นธรรมชาติมากเลย คุณหมอมือเบาไหมค่ะ
จองคิวนานไหมค่ะ
น่าสนใจมากเลยค่ะ
ที่นี่รับทำหลังหูด้วยหรือเปล่าคะ
คุณหมอมือเบาไหมคะ
สวยมาก ที่นี้ทำธรรมชาติจริงๆ
สวยมาก ที่นี้ทำธรรมชาติจริงๆ
เราเป็นคนเนื้อจมูกน้อย ทรงนี้ทำได้ไหมค่ะ
รีวิวดีมอร์คลีนิกมีแต่ปังปัง ศึกษามาหลายคลีนิก ที่นี้ดูโอเคเลยค่ะ
จองคิวนานไหมค่ะ
ที่ดีมอร์คลินิกอีกเสียงค่า บริการดี ประทับใจมากค่า
ราคาเท่าไหร่ค่ะ
ทำนานไหมค่ะ ต้องมีคนไปรอด้วยไหม
งดงามมากกกกก จมูกก็เนียน
สวยมากเลย มีสาขา ตจว ไหมคร้า
เรากลัวหมอมาก็เลย หมอมือเบาไหมค่ะ
จะพาเพื่อนไปด้วยมีราคาโปรโมชั่นไหมคะ
สุดยอดเลยค่ะ
ได้ใช้กระดูกอ่อนหลังหูด้วยหรือป่าวค่ะ
ดูดีเป็นธรรมชาติมากเลยค่ะ ราคาเท่าไหร่คะ
หูยยยย ทำจมูกเเล้วได้เป็นเจ้าสาวเลยหรอค่ะ คือดีย์อ่ะ
ดูดีมีสไตล์มากเลย
จมูกดูดีเป็นธรรมชาติ มีรายละเอียดราคาไหมคะ
ดูดีเป็นธรรมชาติสุดยอดมากค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้