เจ้าของ: Puttaya2017
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] จะมาเล่าถึงการเสริมจมูกครั้งเเรกในชีวิต กับคุณหมอตุ๊กที่ดีมอร์คลินิก

[คัดลอกลิงก์]
มีโปรม่ายยยย
สวยเริศได้อีก
สวยมากเลยคร้า
มีราคาไหมคร้า
น่ารักมากเลยนน
สวยมากเลยยยย
มีรีวิวเพิ่มไหมคร้าา​ สวยมากเลย
มีแพลนเดือนนี้​ ตื่นเต้น
ราคาเท่าไหร่คร้าา
ใครอยากทำเราแนะนำที่นี่เลยนะคะ บริการดีให้ข้อมูลเป็นเริ่ดค่ะ
ดูดีมากก ตอนนี้มีกี่สาขา ต้องจองก่อนไหมคร่า
น่ารักมากๆเลยคร้า มีรูปอัพเดทไหมคร่า
ราคาไม่มีปัญหา ขอแค่ดูแลดี รับประกันนาน ที่นี้ใช่เลย
สวยมากเลยค่ะ ดูเนียนธรรมชาติมากเลย ต้องใช้เวลานานไหมคะถึงจะหายบวม
มีบริการอื่นไหมค่า
ราคาเท่าไหรคร้า
ราคาเท่าไหร่คร้า มีชื่อทรงไหมคร้า
สะดวกให้คอนแทคไหมคร้า
มียาสลบไหมค่ะ
ไม่รู้ข้อมูลเลย มีเพจเฟสไหมค่ะ
ทำไมถึงเลือกทำที่นี่ล่ะคะ
ทรงจมูกสวยมาก โด่งดูธรรมชาติดี

ทำออกมาได้เนียนเข้ากับใบหน้ามากเลยค่ะ ตอนทำเจ็บมากไหมค่าา
อยากทราบราคาค่า
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้