ดู: 2034|ตอบกลับ: 2

[หน้าอก] 400 cc แผลเล็กเจ็บน้อย

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ไอรีน เมื่อ 2017-12-22 15:39

ดีค่า ชื่อพลอย นะคะ วันนี้พลอยจะมารีวิวเรื่องการเสริมหน้าอก ที่เสริมหน้าอกเพราะอยากมั่นใจในการแต่งตัว พลอยเป็นคนที่ชอบเที่ยวทะเลมาก ก็อยากใส่บิกินี่ให้ดูสวยมีความเป็นผู้หญิง ไม่อยากแบนราบ ก็เลยตัดสินใจเสริมหน้าอกที่ yb clinic เพราะที่นี้ขึ้นชื่อเรื่องความสวยความงามมากๆเลย พลอยเสริมมา 400 cc อวบอิ่มเลยค่ะ

อกชิิดและใหญ่พอดีตัว เวลาไปเที่ยวทะเลครั้งหน้าหมดห่วงเรื่องอกเล็กแล้ว อยากบอกว่าตอนทำไม่เจ็บเลย ซิลิโคนนิ่มมาก แผลเล็กเย็บสวยค่ะ คลินิกสะอาดมากๆ ประทับใจตั้งแต่ครั้งแรกที่มาใช้บริการ คุณหมอเสริมหน้าอกให้พลอยออกมาดี ทุกอย่างโอเคเลย ขอบคุณคุณหมอที่ yb clinic ค่ะ ที่ทำให้พลอยมีหน้าอกที่มั่นใจดีใจมากค่ะที่ตัดสินใจทำที่นี้ ไม่ผิดหวัง หากใครสนใจที่จะเสริมหน้าอกลองเข้ามาปรึกษาคุณหมอดูนะคะ
โพสต์ 2018-1-23 20:31:22 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สวยมากเลยค่ะ แป๊ะมากค่ะหุ่นดีด้วย
โพสต์ 2019-8-28 17:37:59 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สวยเป๊ะเลยค่ะ เราก็อยากใส่บิกีนี่สวยๆบ้างเหมือนกัน พอหน้าอกเล็กแล้วใส่ไม่ค่อยสวย ว่าจะไปทำหน้าอกเพิ่มอยู่ กะเสริมซิลิโคนที่อัครา คลินิก เพื่อนเราเคยไปทำที่นี่มา เค้าก็บอกกรีดซิลิโคนใส่ใต้ราวนม แผลจะเล็ก หายไว เราดูแล้วก็น่าสนใจ เพราะเห็นว่ามันไม่เป็นทรงกลอมบ้อก สวยๆเป็นธรรมชาติอยู่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้