ดู: 1076|ตอบกลับ: 14
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] หนุ่มหล่อขอเสริมจมูก+เสริมคางปรับรูปหน้าเรียวกับรพ.เลอลักษณ์

[คัดลอกลิงก์]
        สวัสดีคับ ชื่อภูนะคับ นี่เป็นครั้งแรกของการเขียนกระทู้รีวิวศัลยกรรมครั้งแรกของผม ตอนแรกก็ไม่ได้คิดจะมาเขียนหรอกคับ แต่พอดีว่างเลยเอาซะหน่อย 555 กระทู้นี้เป็นเรื่องเกี่ยวกับการศัลยกรรมครั้งแรกของผมเนี่ยแหละ พอดีไปทำคางกับจมูกเสริมหล่อมาเลยอยากเอามาอวดเพื่อนๆก็เท่านั้นเอง แต่ว่าเรื่องหล่อไม่หล่อนี่ปล่อยผ่านไปเลยนะคับ 5555
        ผมเลือกเสริมคางกับทาง เลอลักษณ์ เพราะมีหลายคนแนะนำมาว่าที่นี่โอเคมากๆ ผมก็ลองเข้าไปดูรีวิว สำหรับผมก็โอเคเลย เป็นโรงบาลด้วยคิดว่าปลอดภัยแน่ เสร็จแล้วผมก็เลยโทรไปจองคิวไว้ วันทำก็เข้าไปทำได้เลย ก็พอถึงวันนัดก็เข้าไปติดต่อเจ้าหน้าที่ ไปนั่งคุยกับผู้เชี่ยวชาญ เลือกทรงซิลิโคนต่างๆ ผมเลือกทรงจมูกเป็น Idol Nose  เสร็จแล้วเจ้าหน้าที่ก็เลือกหมอให้ ผมได้ทำกับหมอวรรราทั้ง 2 อย่างเลย เสร็จตรงนี้ก็ไปทำประวัติ จ่ายเงิน รับยา แล้วก็นั่งรอเตรียมตัวเข้าห้องผ่าตัด ก่อนเข้าก็จะต้องล้างหน้าเปลี่ยนชุดก่อนแล้วก็เข้าไปนั่งคุยกับหมอ วัดนั่นนี่แล้วก็ผ่าตัดได้ มียานอนหลับก่อนทำ ดีมากๆเลยคับ 5555

อันนี้รูปก่อนทำของผมเอ หน้ากลมเพราะคางสั้นมาก ส่วนจมูกก็ไม่ได้โด่งอะไร จมูกยังไม่สวยเท่าไหร่ ก็เลยต้องจัดเต็มสักหน่อย แล้วมาดูกันคับว่าจะมีความเปลี่ยนแปลงบ้างรึป่าวววว ฮ่าๆๆๆๆ

หลังเสริมคางและจมูก 1 วัน มีความตึงเกิดขึ้น 5555 หมอบอกว่าหลังทำต้องนอนหมอนสูงๆ งดอาหารแสลง กินยา และประคบเย็นมากๆ ได้
ไม่บวมมาก ทำสัก 1 เดือน

หลังทำ 3 วัน

หลังทำ 5 วัน

เริ่มมีความเปลี่ยนเกิดขึ้นบ้างมั้ยคับเนี่ยย 555 ผมรู้สึกว่าตัวเองดูดีขึ้นกว่าเดิมเยอะเลย ไม่หน้ากลมเหมือนเมื่อก่อนละ แถมจมูกยังโด่งและหน้าคมกว่าเมื่อก่อนเยอะเลย ไม่ได้มโนนะเนี่ย มีคนบอกมาอีกที 555 แล้วผมก็ขอแนะนำรพ.เลอลักษณ์เลยคับ ดีมาก ผมประทับใจ

หลังทำ 13 วัน

หล่อคมขึ้นค่ะ
หน้าเปลี่ยนเลย
หล่อเป๊ะเว่อร์
เป๊ะมากค่าาาา
ดูดีขึ้นเลย จมูกดูโด่งขึ้น เป็นรูปทรงมากขึ้นค่ะ
ทรงจมูกสวย ดูดีเลยค่ะ
ดูดีมากเลยค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้