ดู: 1301|ตอบกลับ: 16
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ตาสองชั้น] ตา/จมูก/คาง/หน้าอกศัลยกรรมสร้างโอกาสเปลี่ยนสาวบ้านเป็นนางแบบกับรพ.เลอลักษณ์

[คัดลอกลิงก์]

ขอพลีชีพกับรูปสมัยก่อนจะผ่านมีดหมอมาค่ะ เป็นไงค่ะ จำแทบไม่ได้เลย

สวัสดีชาวโลกนะคะ เราชื่อชมวิว เรียกวิวก็ได้ง่ายดี จะมาขอเม้าส์กันสักนิดกับภารกิจการเปลี่ยนชีวิตใหม่ด้วยมีดหมอ ถามว่าทำอะไรมาบ้างขอเล่าแบบ เร็วๆเลยละกัน+55

หลังเสริมคาง เสริมจมูก และ เสริมหน้าอกกับทางโรงพยาบาลเลอลักษณ์

สิ่งแรกที่ก้าวเท้าเข้ามาเปลี่ยนแปลงใบหน้าและรูปร่างกับทางโรงพยาบาลเลอลักษณ์นั้นเป็นในส่วนของการเสริมจมูกและเสริมคางค่ะ เพื่อเป็นการปรับรูปหน้าให้ดูสวยขึ้นคมขึ้นมีใบหน้าที่เรียวขึ้นค่ะ  จากนั้นก็เสริมหน้าอกค่ะทำมันไปเลยค่ะ 3 อย่างเลยพร้อมกับการดูแลผิว น้ำหนัก จนออกมาได้สวยขึ้นขนาดนึ้ค่ะ

ความสวยนี้ท่านได้แต่ใดมาบอกเลยว่าคุณหมอที่รพ.เลอลักษณ์เค้าเนรมิตให้ได้จริงๆ

อะวันนี้วิวก็จะมารีวิวตาสองชั้นที่ทำมาจากรพ.เลอลักษณ์ค่ะ บอกได้เต็มปากเลยว่าที่นี่เค้าดีจริงๆ มีคุณภาพ ได้มาตรฐาน แล้วทำออกมาก็สวยมากด้วย ที่นี่เค้ามีศัลยกรรมครบทุกอย่างเลย ใครสนใจอยากทำอะไรเลือกได้ตามใจชอบเลยค่ะ ปลอดภัยแน่นอน
        เมื่อก่อนอะค่ะวิวเป็นคนสองชั้นนะแต่ชั้นตามันเล็กมาก เวลาแต่งหน้านี่ไม่รู้เลยว่าตาสองชั้น 5555 ก็เลยเลือกที่จะไปทำตาสองชั้นให้มันชั้นเจนกว่าเดิมไปอีก เผิ้อตาจะได้กลมโต แบ๊วๆกับเขาบ้าง วิวทำตากับคุณหมอวีรวุฒิค่ะ เคยเห็นเคสรีวิวละ หมอเย็บแผลสวยมาก ทำตาสวยด้วย

รูปนี้ก่อนทำตาค่ะ อย่างที่บอกอะค่ะ จริงๆแล้วตาสองชั้นอยุ่แล้ว แต่เผอิญว่าชั้นตามันเล็กไปหน่อย เวลาแต่งหน้าก็ดูไม่รู้ว่าเราเป็นคนมีชั้นตา ก็เลยทำให้มันชัดเจนขึ้นอีก อีกอย่างคือทำออกมาตาอาจจะโตกว่าเดิมอะไรอย่างงี้งายยยย

หลังจากผ่าตัดเสร็จ

หน้ามันก็จะสดนิดนึง 5555 ก็หลังทำเสร็จวิวก็ดูแลตัวเองโดยการทำตามที่แพทย์สั่งทุกอย่างค่ะ ทั้งกินยา คอยประคบเย็น นอนหมอนสูง งดพวกอาหารแสลกทุกสิ่งอย่าง แอลกอฮอล์ก็ด้วย แล้วหมอก็แนะนำให้ใช้สายตาในการเล่นโซเชียลน้อยลง ตาเราจะได้หายไวๆค่ะ วิวนี่ทำตามหมดทุกสิ่งอย่าง ด้วยความกลัวไม่สวยเหมือนใจต้องการ 5555

ครบ 7 วันแล้วววว ตายุบบวมไวมาก ไม่ได้ยุบลงไปเลย แต่ก็เยอะพอสมควรนะ แหงแหละก็หมอมือเบามาก

หลังจากทำตามาได้ไม่นานก็รู้สึกว่ามีความสวยเพิ่มขึ้น(แอบมโน)5555 หน้าเปลี่ยน ตาเปลี่ยนเป็นคมโตและหวานมาก ชอบมากเลยค่ะ เวลาเข้าที่ เวลาแต่งหน้าแล้วทุกอย่างดูเป๊ะมาก ตอนนี้ไม่ต้องการอะไรอีกแล้วค่ะ แค่นี้ก็พอแล้วเนอะ  เดี๋ยวสวยจนคนอื่นหมั่นไส้แล้วจะแย่เอา 5555 ปล.อันนี้ก็เป็นการเม้ามอยเล่นๆนะคะ ไม่หมั่นไส้กันเนอะ มีความกลัวระดับสิบ 555 และเพื่อนๆคนไหนอยากสวย ไปค่ะ เลอลักษณ์!! เลยจ้าาา
เริ่ดมาก ปังมากค่าาาา
หน้าอกชิดสวย
ชั้นตาสวยมากค่ะ หน้าก็สวย
สวยปัง ชอบมากค่ะ
สวย และแซ่บมากค่าาาา
เริ่ดค่ะ ตาเท่าไหร่คะ สนใจคะ
ปังมากกก สวยแซ่บเว่อร์
ปังมาก สวยค่าาา
เป็นการเปลี่ยนแปลงที่สวยมากกกกก สวยจริงๆค่ะ
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย looknam901 เมื่อ 2018-7-19 15:05

เปลี่ยนไปอย่างแรง และสวยมากๆเลย
สวยครบ เป๊ะมากกกก
สวยขึ้นเยอะมากเลยค่ะ
สวยมากเลยค่ะ
สวยเซ็กซี่เลยอ่า
เซ็กซี่สวยอ่าา
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้