ดู: 928|ตอบกลับ: 11

[เสริมจมูก] ประสบการณ์สุดกรี๊ดดของคนไม่มีดั้งรพ.เลอลักษณ์สร้างให้โด่งสวย

[คัดลอกลิงก์]
หลังทำ10วัน (3).jpg

สวัสดีค่าาาาา เค้าชื่อเอมน้าาา วันนี้เค้าจะมารีวิวจมูกแหละ จมูกเค้าเองด้วยเพิ่งไปเสริมมาแล้วดีงามมากกกก็เลยจะลองเอามารีวิวดูเผื่อเพื่อนๆคนไหนสนใจ อิอิ
        เมื่อก่อนอะเค้าเป็นคนไม่มีดั้ง จมูกก็บานๆเหมือนถูกชมพู่ เพื่อนก็ชอบล้อ แต่ตอนนั้นก็ไม่ได้อะไรมากเพราะยังเด็กอยู่ แต่พอเริ่มโตขึ้นก็คติดว่าเราจะอยู่จุดเดิมแบบนี้ไม่ได้ละมันจะต้องมีการเปลี่ยนแปลงเกิดขึ้น และเรื่องก็มีอยู่ว่าเพื่อนเรามันจะไปทำจมูกเหมือนกัน นางก็ดูที่ทำไว้หลายที่มากจนนางเลือกได้นางก็ไปทำ พอทำกลับมาได้ประมาณอาทิตย์หนึ่งก็เริ่มเย็นการเปลี่ยนแปลงของนางมากขึ้น พอผ่านไปเดือนเดียวก็เริ่มชัดเจนมากขึ้น คือหน้านางเปลี่ยนแล้วจมูกนางเป็นสันเลยอะ ทรงจมูกนางสวยขึ้นเข้ากับหน้านางมากๆ ก็เลยถามนางว่าสรุปไปทำที่ไหนมา นางก็บอกว่าทำที่เลอลักษณ์ค่ะ เราก็เลยโอเคงั้นเดี๋ยวไปจัดบ้าง 555 เราก็โทรไปสอบถามก่อนแล้วก็จองคิวปปรึกษาไว้เลย พอถึงวันนัดก็เข้าไปที่โรงบาลค่ะ ไปนั่งปรึกษาผู้เชี่ยวชาญแล้วก็ค่อยเข้าไปพบหมอต่อ อิอิ หมอวรรณาเป็นคนทำจมูกให้เราค่ะ หมอน่ารักและใจดีมาก ก่อนผ่าตัดก็คุยกันเล็กน้อยแล้วหมอก็บอกให้หายใจลึกๆ...เค้านี่หลับเลยจ้า ตื่นมาอีกทีก็เสร้จเรียบร้อยแล้ว ออกมาโด่งพุ่งมากอะจริง ชอบมากทรงนี้เข้ากับหน้าเราสุดละ แต่เค้าบอกว่าหลังจากทำมันก็จะมีบวมขึ้นอีก กว่าจะเข้าที่เลยก็ประมาณ 3 เดือน แต่ 1 เดือนก็จะเริ่มรัดแกนมากขึ้น ระหว่างนั้นก็ดูแลตัวเองโดยการกินยาให้ครบ คอยประคบเย็นรอบๆจมูก งดกินของแสลง นอนหมอนสูงๆ สบายล่ะ ผอมกว่าเดิมแน่ๆ 555
หลังทำ1วัน (2).jpg

นี่เลยค่ะ หลังจากทำไปได้ 1 วัน หน้าก็จะป่วยๆนิดนึง เพราะมันสดมาก แต่มีความบวมเกิดขึ้น 5555 แต่ก็โอเคนะ จะสวยก็ต้องยอมอะเนอะ อิอิ
หลังทำ5วัน (2).jpg

หลังทำ 5 วัน

สวยพริ้มไปเลยจ้าาา หน้าคมขึ้น จมูกนี่มาเป็นสันเชียว นี่อยู่ใกล้ใครไม่ได้เลยนะเดี๋ยวเผลอไปทิ่มเขาพอดี 555 หยอก(ตัวเอง)เล่นนนนน เอาเป็นว่าชอบอะ สวยอะ เลิฟเลยอะ....
หลังทำ10วัน (4).jpg

หลังทำ 10 วัน

ไปทำสวยมามันก็ต้องเที่ยวเพื่อเช็คเรตติ้งกันซะหน่อยวัยรุ่นนนน ตั้งแต่เค้าทำจมูกมาก็มีแต่คนทักว่าดูดีขึ้นกว่าเดิม หน้าก็คมขึ้น แถมหลังจากทำมาไม่เคยมีปัญหาอะไรบวกกับดูแลอย่างดี อันที่จริงหมอก็เก่งด้วยแหละ จมูกเราบวมแค่3-4วันเอง นอกนั้นก็ปกติละ ตอนนี้ก็สวยกว่าเดิมเลี้ยววว อิอิ
        ปล.1 วอนเพื่อนๆอย่าลำไยเราเลย แค่อยากให้การรีวิวเรามีสีสันเท่านั้นเอ้งงง ปล.2 เจอของดีแบบนี้ก็เลยอยากบอกต่อเพื่อนๆ อยากให้มาลองกัน สวยแน่นวลลลลล
โพสต์ 2018-2-9 16:30:40 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ทรงสวย เท่าไหร่คะ
โพสต์ 2018-5-14 09:14:07 | ดูโพสต์ทั้งหมด
จมูกโด่งสวย เข้ากับหน้ามาก
โพสต์ 2018-6-4 15:00:29 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สวยๆ เข้ากับหน้า
โพสต์ 2018-8-14 14:51:48 | ดูโพสต์ทั้งหมด
จมูกพุ่งมาก เหมือนไม่บวมเลยด้วย
โพสต์ 2018-9-3 15:07:06 | ดูโพสต์ทั้งหมด
จมูกสวยคมมากค่ะ ชอบบบ
โพสต์ 2018-10-25 09:24:53 | ดูโพสต์ทั้งหมด
จมูกโด่งสวยมากค่ะ
โพสต์ 2018-12-13 15:08:23 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สวยมาก ทรงจมูกก็สวย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้