ดู: 2889|ตอบกลับ: 7
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำจมูก] เคยไปเสริมจมูกที่ไหนกันบ้างคะ แนะนำหน่อยค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
พอดีจะไปทำจมูกค่ะ แล้วสนใจอยู่คลีนิคนึง ชื่อ รัชโยธินคลีนิค ใครเคยไปทำมาบ้างคะ ออกมาสวยไหมคะ  
เขาบอกว่า 5999 ทำทรงไหนก็ได้ เห็นมันถูกเกินก็เลยกลัวอะคะแต่พอดีมีงบน้อย
ใครเคยทำที่เคยที่ราคาเบาแล้วออกมาสวยแนะนำได้นะคะ ขอบคุณค่ะ
คลีนิกนี้ไม่เคยได้ยินค่ะ แต่แถวรัชโยธินมี the art clinic อะ  
หมออาร์ทเค้าดังเรื่องจมูกกับคางอยู่อะ ลองเข้าไปดูรีวิวในเพจก็ได้ค่ะ
https://www.facebook.com/TheArtClinic/
เราว่าถ้าทำศัลยกรรมจมูกเกาหลีน่าจะโอเคอ่ะ เพราะเค้าเชี่ยวชาญเรื่องนี้เลย ถ้าสนใจศัลยกรรมจมูก เราแนะนำโรงพยาบาลศัลยกรรมTLนะคะ ถ้าสนใจปรึกษา ส่งไลน์ตรงรพ.ค่ะ มีล่ามไทยด้วยค่ะ คุณหมอก็ทำเก่งมากค่ะ ติดต่อสอบถามได้ที่ Line: tlfacialcontouring ค่ะ
ผมฝาก หมอคณิต maxi  สักท่านครับ หมอเก่งมากเป็นอาจารย์แพทย์ เสริมจมูกทรงสวยเป็นธรรมชาติ  ตัดปีกจมูกแผลก็เนียน  ลองหาข้อมูลดูครับ คลินิกอยู่ตรงเจ้เล้ง ข้างสนามบินดอนเมือง
เราแนะนำคลินิคหมอต่อพงค์ แถวรัชดา  คุณหมอใจดีมากคะ มือเบา หมอให้คำปรึกษาดี
แอดไปที่ @sale2u เขาเป็นเอเจนซี่ศัลยกรรมรวมหลายคลินิก หลายหมอเลย ได้เลือกหมอ ได้เลือกโปรได้
เราแนะนำที่อัคราคลินิกค่ะ เป็นคลินิกที่เราทำมาเมื่อปลายปีที่แล้ว ทรงจมูกสวย ราคาไม่แพงคุณภาพการบริการดี หมอปิ๊กให้คำปรึกษาดีมากค่ะ
คลินิคหมอต่อพงค์ รัชดา รีวิวเยอะค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้