ดู: 956|ตอบกลับ: 15

[เสริมจมูก] ครั้งแรกก็แชร์เลย!เสริมจมูกโด่งสวยIdol Nose รพ.เลอลักษณ์รับกับใบหน้ามากๆ

[คัดลอกลิงก์]
ก่อนทำ (3).jpg

ก่อนทำ

ว่าด้วยการรีวิวศัลยกรรมกันก่อนเลยค่ะ เข้ามาๆจ้า มาทายกันสิค่ะว่าวันนี้เราจะทำศัลยกรรมส่วนไหนดี +555 ไม่แปลกเลยค่ะ เราก็ทำจมูกสิค่ะ เพราะเราว่าใบหน้าเราเป็นรูปไข่สิ่งที่ขาดไปคือการที่จะมีจมูกทรงสวยค่ะ ให้พุ่งโด่งสวยค่ะ เรามีแรงบันดาลใจยจากการดูซ่รี่ย์เลยค่ะ เพราะเราเห็นในหนังในรายการต่างๆมีการทำศัลยกรรมเพื่อเปลี่ยนแก้ไขจุดบกพร่องของตัวเราเองค่ะ เราเลยมองว่าการทำดั้งแบนๆของเราให้โด่งสวยนั้นเป็นอะไรที่เหมาะที่สุดแล้วค่ะ เราเลยมองว่าเราควรเลือกที่จะทำศัลยกรรมส่วนนี้เหมาะที่สุดค่ะ

หลังทำ

หลังจากที่เราลองมาตัดสินใจดูเราว่าการที่เราทำศัลยกรรมจมูกนัน้มันก็ดีนะค่ะ เพื่อนๆรอบข้างก็เห็นด้วยแต่การทำศัลยกรรมนัน้เรามองว่ามันเป็นเรื่องที่ละเอียดอ่อนมากๆค่ะ สำหรับการทำศัลยกรรม เราเลยเลือกที่จะทำศัลยกรรมกับทางโรงพยาบาลดีกว่าค่ะ  เราก็มานั่งทบทวนเลยค่ะ ว่าเสริมที่ไหนดี แต่เรามาสะดุดตรงโรงพยาบาลเลอลักษณ์เลยค่ะเพราะรีวิวเค้าทรงจมูกสวยๆแถมมีโปรโมชั่นเยอะเลยค่ะ เราก็ทำการจองเข้ากับทางโรงพยาบาลค่ะ ตื่นเต้นน่ะค่ะ เพราะการทำศัลยกรรมเป็นเรื่องที่ไกลตัวของเรามากๆค่ะ

หลังเสริมจมูก 2 วัน

หลังจากที่เราเข้ามาทำศัลยกรรมกับทางโรงพยาบาลเลอลักษณ์ ในวันนั้นเราเกิดความประทับใจมากๆเลยค่ะ เพราะการบริการดีนั้นดีมากๆค่ะ  ตอนเข้าไปทำนั้นตื่นเต้นมากๆเลยค่ะ เจ้าหน้าที่ผู้เชี่ยวชาญก็จะให้เราเลือกทรงจมูกที่เราอยากทำก่อนเลยจ้า เราก็อยากทำกับคุณหมอกิตติศักดิ์ จากที่เลือกทรงเรียบร้อยแล้วค่ะ  ก่อนเสริมก็มีการให้ตรวจร่างกายก่อนเลยค่ะ เพื่อที่จะไปทำศัลยกรรมต่อไป ตอนเสริมนี้ปังมากๆค่ะ เพราะทางโรงพยาบาลเลอลักษณ์ใช้เป็นยานอนหลับค่ะ  ตื่นมาก็เสริมเสร็จเรียบร้อยค่ะ
หลังทำ5วัน (3).jpg

หลังเสริมจมูก 5 วัน

หลังจากที่เราเสริมเสร็จก็จะเข้าสู่การรักษาตัวเองค่ะ เพื่อไม่ให้จมูกเราบวมเยอะค่ะ โดยการอาศัลยการประคบเย็นค่ะ ประคบตรงบริเวณข้างๆแก้ม2ข้างค่ะ และหน้าผาก มันก็ไม่ค่อยบวมนะค่ะ นี้ขนาด5 วันเองค่ะ  บวมมน้อยมากๆค่ะ
หลังทำ25วัน (2).jpg

หลังเสริมจมูก 25 วัน

หลังจากที่เราเสริมมาได้ 25 วันทรงจมูกก็เริ่มเข้าที่ค่ะ เราชอบทรงจมูกของเรามากๆค่ะ เรามองว่าจมูกที่ดูโด่งเป็นธรรมชาติสวยนั้นสิคือจมูกที่สวยปัง
โพสต์ 2018-3-5 16:39:46 | ดูโพสต์ทั้งหมด
จมูกพุ่งมากค่ะ
โพสต์ 2018-3-27 16:35:18 | ดูโพสต์ทั้งหมด
จมูกโด่งสวยยย
โพสต์ 2018-4-2 16:31:31 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ทรงจมูกสวยยย
โพสต์ 2018-7-6 15:02:25 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ทรงสวยค่ะ มาอัพเดทปัจจุบันด้วยนะคะ
โพสต์ 2018-8-8 09:20:35 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สวยอ่าาาาา
โพสต์ 2018-10-4 16:34:04 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ทรงสวยมาก จมูกพุ่งกว่าเดิมด้วย
โพสต์ 2018-11-14 12:00:02 | ดูโพสต์ทั้งหมด
จมูกโด่งสวยมากค่ะ
โพสต์ 2018-11-20 16:34:40 | ดูโพสต์ทั้งหมด
จมูกสวยพุ่งมากเลยค่ะ
โพสต์ 2018-11-23 10:14:48 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สโลปปลายสวยเลยค่ะ
โพสต์ 2018-11-29 10:25:48 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สโลปปลายพุ่งสวยค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้