ดู: 732|ตอบกลับ: 12
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] เสริมจมูกทรง Idol Nose ลบปมดั้งแหมบให้โด่งสวย รพ.เลอลักษณ์

[คัดลอกลิงก์]

ก่อนทำ

เริ่มต้นรีวิวกันก่อนเลยค่ะวันนี้กับการรีวิวเสริมจมูกค่ะของเราเองเราจั้งใจมากๆค่ะกับการที่เราจะได้เสริมจมูกเพราะเราเป็นคนที่ไม่มีดั้งจมูกเลยค่ะ เราก็อยากที่จะมีดั้งจมูก+555 เห็นเพื่อนไปทำมาง่ะ ซึ่งเดิมเพื่อนนี้แบบไม่มีดั้งเลยค่ะ หลังจากที่ไปเสริมมาทรงสวยมากๆค่ะ เราเองก้อยากที่จะสวยแบบเค้าบ้างเลยสอบถามไปว่าเสริมที่ไหน ทางเพื่อนก็แนะนำมาเลยค่ะ ว่าเสริมที่โรงพยาบาลเลอลักษณ์ค่ะ  เราเองก็ยังแอบกลัวน่ะค่ะ เพราะการทำศัลยกรรมนั้นมันเป็นเรื่องที่สำคัญมากๆค่ะ เราเองเลยต้องตัดสินใจนิดนึง เรากลัวเจ้บ+55 เพื่อนก็แอบแซวน่ะคะ ว่าถ้าเจ็บก้ไม่เรียกว่าศัลยกรรมสิ +55 แต่เพื่อนบอกว่าถ้าทำที่นี้มียานอนหลับไม่ต้องกลัวเลยค่ะ เราก็รีบต้องลงเลยค่ะ

หลังทำศัลยกรรมเสริมจมูก

หลังจากที่ไปเสริมมาครบ 1 เดือนเรารู้สึกแฮปปี้มากๆค่ะ กับการทำศัลยกรรมเพราะผลที่ออกมามันคุ้มมากๆค่ะ กับการทำศัลยกรรมค่ะใบหน้าเราเปลี่ยนไปเยอะเลยค่ะ ดั้งจมูกโด่งสวยมากขึ้นค่ะ ไม่ผิวหวังเลยค่ะกับการตัดสินใจเสริมจมูกกับทางโรงพยาบาลเลอลักษณ์ค่ะ เพราะเวลาเราถ่ายภาพมุมไหนๆเราก้มั่นใจมากๆค่ะ  จมูกโด่งดูสวยเลยค่ะ Idol Nose คุณหมอ วีรวุฒิเสริมให้แบบปังมากๆค่ะ

หลังทำ 1 วัน

...จากการที่ได้ศึกษาเราก้ได้ตัดสินใจค่ะว่าเราจะไปเสริมที่โรงพยาบาลเลอลักษณ์ค่ะเพื่อนๆ.. อีกวันหลังจากที่ตัดสินใจนั้นเราก้เข้ามาปรึกษาผู้เชี่ยวชาญที่โรงพยาบาลเลอลักษณ์ค่ะ เราก็ได้เลือกซิลิโคลนค่ะ ทางผู้เชี่ยวชาญก็แนะนำเป็นทรง Idol Nose ค่ะเราว่ามันเหมาะกับเราน่ะ เราอยากให้ปลายจมูกโด่งสวยเลยค่ะ อิอิ เราทำกับคุณหมอ วีรวุฒิ ค่ะ .. หลังจากที่เราทำการปรึกษาและเลือกซิลิโคลนจมูกเสร็จเราก็มาตรวจความพร้อมของร่างกายค่ะ ค่ะ อิอิ พนักงานที่นี้บริการดีมากๆค่ะ ชอบจัง!  คิดถูกมากๆค่ะ กับการเข้ามาเสริมจมูกกับโรงพยาบาลที่ได้มาตรฐานความปลอดภัยสูงค่ะ มีแพทย์ที่มีความเชี่ยญชาญค่ะ .. หลังจากที่เราตรวจเสร็จเราก้มาทำการเปลี่ยนชุดเป็นชุดผ่าตัดค่ะ ทำความสะอาดหน้าค่ะ แล้วนั่งรอคิวผ่าตัดค่ะ .... อิอิ ถามความรู้สึกตอนนี้เราตื่นเต้นไหมก้ตื่นเต้นน่ะค่ะ .. เราคิดในใจเสมอค่ะ ว่าถ้าเราคิดที่จะทำแล้วต้องออกมาดีแน่นอนค่ะ .. จากนั้นเราก้ไม่ลืมที่จะหยิบโทรศัพท์มาถ่ายภาพให้เพื่อนๆๆดูก่อนเข้าสู่ห้องผ่าตัดค่ะ ..

หลังเสริมจมูก 3 วัน

..พอถึงคิวเราเราก้ก้าวเข้าสู่ห้องผ่าตัดค่ะ ด้วยบรรยากาศที่ตื่นเต้นเว่อร์ๆ อิอิ ตอนที่พบคุณหมออิอิ คุณหมอก้ให้คำปรึกษาถึงรูปทรงจมูกหลังจากนั้นเราก็หลับค่ะ อิอิ ที่นี้เค้าใช้ยานอนหลับค่ะ กับยาชา เราไม่รู้สึกเจ็บเลยค่ะว่าเสริมจมูก อิอิ คุณหมอมือเบามากค่ะ ดีตรงนี้แหละ มันจะลดความกลัว ความกังวลของเราไปได้เลยค่ะ .. หลังจากที่ทำเสร็จนั้นเราก้ออกมานั้นพักก่อนที่เค้าจะให้เรากลับได้ค่ะ ...

หลังจากที่เรากลับมาดูแลตัวเองครบ 1 เดือนจมูกที่เราเสริมมามันก็จะเข้าที่สวยอย่างที่เห็นเลยค่ะ อิอิ

ทรงสวยเข้ากับหน้ามาก
แซ่บบ หน้าเปลี่ยน
หน้าสวยมากก ชอบๆ
หน้าเปลี่ยน สวยเลยค่ะ
สวยมากกก หน้าหวาน หน้าคมผสมกันเลยสววยๆ
ทรงจมูกเข้ากับรูปหน้าสวยเลยค่ะ
ทรงสวยมากกก พุ่งมากกก
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้