ดู: 964|ตอบกลับ: 8

[เสริมหน้าอก] หน้าอกไซส์บิ๊ก sebbin ไม่กินพริกก็แซ่บได้ รพ.เลอลักษณ์

[คัดลอกลิงก์]
        สวัสดีค่ะ แนนนะคะ วันนี้จะมาแชร์ประสบการณ์เสริมหน้าอกครั้งแรกของแนน คิดมาตลอดว่าต้องเจ็บแน่ๆ เจ็บเหมือนโดนสิบล้อทับเหมือนที่ใครๆเขาบอก แต่พอได้มาทำนี่รู้เลยว่า เอิ่ม...สิบล้อทับอะไรเพ้อเจ้อกันไปใหญ่แล้ว 5555 ถามว่าเจ็บมั้ย มันก็ต้องเจ็บเป็นธรรมดาแหละ เพราะก็ถือว่าเป็การผ่าตัดใหญ่ชนิดหนึ่ง แต่ประเด็นคือมันไม่ได้เจ็บอะไรมากมายขนาดนั้นนะบางที สงสัยเป็นเพราะเราถึกด้วยแหละมั้ง เลยไม่ค่อยจะเจ็บมากมายอะไร 5555
        แต่ที่เลือกทำเลอลักษณ์เพราะเห็นว่าปลอดภัยแน่ มีคนมาทำเยอะแล้วการตอบรับของเค้าดีเริ่ดมาก อีกอย่างเราคิดว่าครั้งหนึ่งในชีวิต ก็ต้องเลือกสิ่งที่ดีสำหรับเราอยู่แล้ว
ก่อนทำ (2).jpg

ก่อนทำ (แทบไม่มี(นม)เลยจ้า555)

พอถึงวันทำก็เข้าไปติดต่อไปอะไรตามปกติ งดทำก้งดอาหาร งดน้ำไป 8 ชม.เบาๆ จะสวยก็ต้องทนนะคะทุกคนนน แนนเลือกเสริมเป็นตัวซิลิโคน sebbin เลือกไซส์พอดีตัวกับเราอะค่ะพอทำอะไรเสร็จก็นอนรอเจ้าหน้าที่มารับไปห้องผ่าตัด...หลังจากผ่าตัดเสร็จก็ลุกขึ้นได้ตามปกติ เพราะไม่ได้เจ็บมากมายเหมือนที่ใครๆว่าเลยค่าาาา
หลังทำ2วัน (2).jpg

พอหลังทำไปได้สองวันก็เริ่มรู้สึกโอเคขึ้นเรื่อยๆ เดี๋ยวครบ 5 วันก็จะต้องกลับไปถอดผ้าพันหน้าอกที่โรงบาล แล้วก็จะมีเจ้าหน้าที่สอนนวดหน้าอก เพราะหลังจาก10วันเราต้องนวดเองเพื่อให้หน้าอกนิ่มๆค่ะ แล้วก็จะมีนวดกระตุ้นไฟฟ้าด้วย
หลังทำ8วัน (1).jpg

หลังทำ8วัน (2).jpg

หลังทำ8วัน (3).jpg

ผ่านไป 8 วัน

เริ่มดีอะขึ้นอะไรขึ้นเยอะเลย ถ่ายรูปเล่นเรื่อยๆ555 แล้วก็หลังทำอะค่ะเค้าให้เราชุดซัพพอร์ทบราแทนเสื้อในมีโครงไปก่อน 6 เดือน ห้ามยกของหนักด้วย ของแสลง ชองทะเลก็ห้าม  แอลกอฮอล์ก็ด้วย ยาวไปๆ 5555
ลืมบอกเลย เราเสริมหน้าอกกับหมอกิตติศักดิ์ หมอเก่งมากจริงๆมีเทคนิคการเสริมหน้าอกต่างๆที่เริ่ดมาก ยังไงก็อยากให้เพื่อนเก็บเลอลักษณ์ไว้พิจารณาด้วยนะคะ แนนไปล่ะ บรัยยยยย

โพสต์ 2018-2-9 16:29:58 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ดูธรรมชาติมากเลย สวยๆ
โพสต์ 2018-3-7 16:26:07 | ดูโพสต์ทั้งหมด
อกสวย พอดีตัวด้วย
โพสต์ 2018-5-14 09:13:49 | ดูโพสต์ทั้งหมด
หน้าอกสวย ธรรมชาติมากเลยค่ะ
โพสต์ 2018-5-30 09:11:12 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สวยค่ะ ธรรมชาติ
โพสต์ 2018-7-24 09:14:24 | ดูโพสต์ทั้งหมด
หน้าอกสวย พอดีตัวววว
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้