ดู: 1398|ตอบกลับ: 13
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] จมูก Idol Nose โสด ไม่โสดก็ทำได้ by เลอลักษณ์ค่าาาา

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย aummii13 เมื่อ 2017-12-13 11:07

สวัสดีค่ะ ชื่ออุ๋มอิ๋ม วันนี้จะมารีวิวจมูก Idol Nose ที่เพิ่งไปทำมาค่ะ ก่อนอื่นเลยมาดูรูปก่อนทำก่อนค่าาา

ก่อนเสริมจมูก

อุ๋มอิ๋มก่อนเสริมจมูก 5555 มันก็จะมีความแบนและความหักอยู่เล็กน้อย(น้อยหรอ?) จริงๆฝันว่าอยากจมูกโด่งมานานมากแล้ว และก็เริ่มเห็นวงการศัลยกรรมมันบูมขึ้นแต่ตอนนั้นก็ไม่กล้าทำเท่าไหร่ เพราะนอกจากจะบูมในเรื่องดีแล้ว เรื่องไม่ดีก็มักตามมาเสมอ เลยทำให้เรากล้าๆกลัวๆไม่กล้าตัดสินใจอะค่ะ แต่บังเอิญว่าเรามาเจอคนรู้จักที่ค้าไปทำศัลยกรรมมา เค้าเสริมจมูกเหมือนที่เราอยากทำเลยอะ เราก็เลยสอบถามข้อมูลจากเค้า ก็ถามว่าไปทำที่ไหนมา ปลอดภัยมั้ย มีปัญหาอะไรบ้างรึป่าวหลังจากทำมา ถามเยอะมากค่ะ5555 เค้าก็บอกว่าไม่ต้องกลัว ปลอดภัยแน่นอนเพราะที่เค้าไปทำมันเป็นโรงพยาบาล ชื่อรพ.เลอลักษณ์ เราก็อ๋อขึ้นมาเพราะเคยได้ยินชื่อมาก่อน ก็เริ่มหาข้อมูลมากขึ้นค่ะ จนวันนึงก็ตัดสินใจทำ ไม่กลัวแล้วค่ะเพราะมีคนมาการันตีขนาดนี้แล้ว ใส่เต็มที่ค่าาาางานนี้ อิอิ
ถึงวันนัดทำจมูกเราก็เข้าไปที่โรงพยาบาล ก็นั่งคุยกับผู้เชี่ยวชาญตามปกติค่ะ เราได้ทำจมูกกับคุณหมอปวลิน ตอนนั้นลุ้นมาก หมอจะเป็นไง ใจดีมั้ยอะไรประมาณนี้ แต่เรื่องความเก่งนี่ไม่กลัวค่ะ เพราะสืบมาหมอละว่าแพทย์ที่นี่มีประสบการณ์กว่า 12 ปี หลังจากเข้าห้องผ่าตัดก็มีคุยกับหมอบ้างค่ะ แล้วก็หลับเพราะโดนยานอนหลับเข้าไป ตื่นมาก็เสร็จละ

หลังทำทันทีมันก็จะตึงๆโดยที่ไม่ได้ดึงเอง เพราะฤทธิ์ยาชาแหละค่ะ แต่ก็ดี ไม่เสร็จดี สบายๆ อิอิ

หลังทำ 1 วัน

กลับมาดูแลตัวเองที่บ้านก็ต้องนอนหมอนสูงไ คอยประคบเย็นล่อยๆ กินยาตามแพทย์สั่ง งดอาหารทะเล ของหมักดอง อาหารแสลง งดแอลกอฮอล์ โอ้ แม่ เจ้า ทำได้อยู่ล้าวววว 5555

หลังทำ 3 วัน บวมน้อยมาก แต่ดูดีๆเหมือนไม่ค่อยบวม ดีงามพระราม 5 มากจ้าาา

หลังทำ 5 วัน

หลังทำ 7 วัน

มัน เริ่ด มาก จมูกเราโด่งกว่าเดิมเยอะเลย เป็นทรงสวย ไม่บานๆแบนๆหักๆแล้ว ดีใจมากค่ะที่เรามาถึงจุดนี้ จุดที่มีดั้งและหน้าเปลี่ยน ก็เพื่อนๆอะสิชอบทักว่าสวยขึ้น เราก็เขิ้นเขินน 5555 แต่อยากบอกอยากเม้าว่าเค้าดีจิงๆค่ะเลอลักษณ์เนี่ย บริการก็ดี ฝีมือก็ใช้ได้ ไม่มาไม่ได้แล้วนะคะเนี่ยยยย เราเองก็รู้สึกดีใจเหมือนกันที่ได้มาเจอโรงพยาบาลดีๆแบบนี้ เราก็เลยอยากให้เพื่อนๆลองมากันบ้างเผื่อจะได้อะไรดีๆกลับไป อิอิ

เปลี่ยนจากเดิมมากๆ สวยเลย
น่าสนใจมากเลยค่ะ มีกี่สาขาค่ะ
สวยๆจมูกพุ่งมาก
หูยยยยยยยยย น่ารักโคตรเลย
จมูกโด่งพุ่งขึ้นมากก
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้