ดู: 2443|ตอบกลับ: 16
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] หน้าอกไซส์ก็ไม่ถูกใจเท่าไซส์450ccby รพ.เลอลักษณ์ทรงสวยสมใจ

[คัดลอกลิงก์]
        กินเบียร์อาจจะเมา กินเราอาจจะมัน สวัสดีค่ะ เราชื่อเบียร์(แอบมีสโลแกนเล็กน้อย5555) วันนี้มาแชร์ประสบการณ์เสริมหน้าอกครั้งแรกด้วยไซส์450cc หูยยย คนอาจจะคิดว่าใหญ่มากแน่ๆ บอกเลยว่า ใหญ่นะแต่ก็ไม่มากหรอก กำลังพอดีตัวค่ะ ในช่วงแรกๆคนอาจจะมองว่าใหญ่เพราะมันไม่เข้าที่ มันยังไม่ยุบ แต่พอมันเข้าที่เมื่อไหร่ละก็...พอดีกับตัวเลย เรียกได้ว่าลงตัวเป๊ะๆ

ก่อนเสริมหน้าอกมันก็จะแบนๆหน่อยอะเนอะ ถ้าไม่ยัดไม่ดันก็จะไม่มีแบบนี้แหละค่ะ ทำไงได้ก็แม่ให้มาน้อยเอง พูดแล้วอยากจะร้องไห้ 555 แต่แม่บอกว่าถ้าแม่ให้ไปไม่พอก็ไปขอที่หมอเลยลูก เนี่ยแม่สนับสนุนแล้วเราจะรออะไรล่ะค้าบบบบ เราเลือกเสริมหน้าอกกับคุณหมอกิตติศักดิ์ รพ.เลอลักษณ์ ใครๆก็บอกว่าหมอเก่ง แถมที่นี่ยังเป็นรพ.ศัลยกรรมโดยตรงอีก ปลอดภัย ได้มาตรฐาน และที่สำคัญหลังผ่าตัดเสร็จต้องนอนค้างหนึ่งคืนจ้า ซึ่งใครๆน่าจะชอบเหมือนเรา เพราะจะได้มีคนคอยดูแล อย่างน้อย 1 คืนก็ยังดีจะได้ดูวิธีแล้วก็กลับไปดูแลตัวเองที่บ้านได้ เนอะๆ
        เราเลือกทำซิลิโคน Allergan ค่ะ เป็นผิวทรายแล้วก็นิ่มมากด้วย และเรายังรู้มาพอคร่าวๆอีกว่าหมอกิตติศักดิ์เค้ามีเทคนิคการวางซิลิโคนแบบไม่เป็นบล็อก ทำให้หน้าอกออกมาสวยและดูเป็นธรรมชาติอีกด้วย เอาสิๆ ไม่ทำยังไงไหวล่ะแบบนี้...และหลังจากที่เราแอดมิททั้งก่อนผ่าตัดและหลังผ่าตัดนั้นเราก็กลับไปดูแลตัวเองที่บ้านแล้วจากนั้น 5 วันก็กลับไปถอดผ้าพันหน้าอกที่รพ.อีกครั้ง พร้อมสอนนวดหน้าอกด้วยตัวเองและนวดกระตุ้นไฟฟ้า เริ่ดมากค่าาา

2 ภาพนี้เป็นหลังจากที่เราทำหน้าอกไปได้ 20 วันค่ะ เราต้องงดกินพวกของหมักดอง ของทะเล อาหารแสลง ห้ามยกของหนัก ห้ามใส่ชุดชั้นในแบบมีโครง หลังจาก 6 เดือนนู่นถึงจะกลับมาใช้ชีวิตปกติได้ แต่ก็ไม่ซีหรอกค่ะ เพราะอยากได้นมสวยและมีคุณภาพ น้อวววว

ลืมบอกว่าเราเลือกแผลใต้ราวนม ตามภาพเลยค่ะ ถ้าดูจากภาพก็เห็นได้ว่ารอยแผลจางไวมาก เราทาที่ลดรอยแผลเป็น เป็นจำประทุกวันค่ะ ดีมากเลย อีกอย่างนะคะถ้าใครถามว่าทำหน้าอกที่ไหนดี เราเชียร์หมอกิตติศักดิ์รพ.เลอลักษณ์สุดเสียงเลยค่ะ ดีจริง!!

หลังทำทิ้งท้ายสัก1ภาพเก๋ๆ
หน้าอกชิดสวย
ไซท์เท่ารัย
ดูสวยธรรมชาติมาก
เปลี่ยนมาก อกชิดสวย
ไซส์ไหนคะ สวยเข้ากับตัวมาก
ดูธรรมชาติดีค่ะชอบ
แผลกลมกลืนมาก หน้าอกก็สวยธรรมชาติ
ทรงสวย ดูธรรมชาติมากเลยค่ะ
สวยค่ะ หน้าอกกำลังพอดีเลย
หน้าอกสวย แผลก็เนียนอยู่น้าาาสวยๆ
หน้าอกสวย รอยแผลหายไววว
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้