12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
เจ้าของ: kunying77
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ลาก่อนนนนนนน...น้องแหมบของพี่ สวยนี้ได้ที่ดีมอร์มา

[คัดลอกลิงก์]
สวยมากค่ะ ทรงดูเป็นธรรมชาติดี
เราไม่ต้องใช้หลังหูก็ได้ใช่ไหมคะ
ขำชื่อกระทู้มากค่ะ อ่านเเล้วชอบอ่ะ
สวยมากค่ะ ที่นี้รับประกันกี่เดือนนะคะ
ราคาเท่าไรค่ะพี่
ว้าววววววว สวยมากๆ
รับประกันกี่ปีค่ะ
จมูกเนื้อน้อยเหมือนกันเลยค่ะ
ดูดีมากเลยค่ะ คลินิกอยู่แถวรัชดา 36 ใช่ไหมคะ
มีโปรโมชั่นอะไรบ้างคะ
คุณหมอน่ามาเปิดที่ภูเก็ตด้วยนะคะ อยากทำจมูกกับหมอตุ๊ก
ของหนูก็เนื้อน้อยเหมือนกันค่ะ อยากเสริมเเบบเป็นธรรมชาติ
ทรงสวยมากๆเลยค่ะ คุณหมอใช้ซิลิโคนอะไรคะ
ทำเเล้วสวย ทำไปเลยค่ะ เราก็อยากทำบ้างจัง
น่ารักมากเลยคร้า
คลินิกนี้อยู่แถวไหนคะ มีสาขาต่างจังหวัดบ้างไหมคะ
ที่นี่มีแต่คนสวยๆ อยากทำบ้างแล้ว
รับประกันกี่ปีค่ะ
ใช้ซิลิโคนของอะไรค่ะ
ได้ทำปากด้วยหรือป่าวคะ
12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้