ดู: 4614|ตอบกลับ: 37
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ปลื้มปริ่มมากกับจมูกใหม่ที่คุณหมอตุ๊กให้มา By Dmor Clinic

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Any.ann เมื่อ 2017-12-8 17:51

สวัสดีจ้าาา เพื่อนๆเว็บดั้งโด่งงงง ทุกคน สำหรับตัวหนูน่ะค่ะ หน้าเดิมเป็นคนน่ารักอยู่แล้ว (อันนี้คนอื่นบอก)5555 แต่สำหรับตัวเองคิดว่า...จมูกแหมบไม่มีมิติ หน้าไม่ค่อยได้รูปเท่าไหร่ เลยอยากทำจมูกค่ะ หนูเป็นคนไทยนะคะ เเต่หนูมาเรียนต่อที่ออสเตรีย คนไทยที่นี่ทำจมูกเกือบทุกคนค่ะ มีทั้งสวยและไม่สวย แรกๆหาข้อมูลเยอะมากกกกกก บางวันดูรีวิวจนไม่ได้หลับได้นอน พี่ๆที่ทำก่อนก็แนะนำหลายที่มากจนสับสนไปหมด เลือกหมอไม่ถูกเพราะอีกไม่นานก็จะกลับไทยเเล้ว เพื่อนเลยบอกว่า แถวหน้ามอมีคลีนิค ก็เลยลองค้นหาดูเลยเจอ ดีมอร์ คลินิกและเห็นหน้าตาหมอตุ๊กปุ๊บหนูรู้สึกถูกซะตา ดูรีวิวแล้วยิ่งชอบ เลยแอดไลน์มาถามพี่หญิงเลย ถามปุ๊บจองปั๊บเลย หนูจองตั้งแต่อยู่ออส พอถึงวันมาทำมาที่คลีนิค พี่ๆทุกคนเป็นกันเองมากอ่า ชอบ และเจอคุณหมอตุ๊กและได้พูดคุยยิ่งรู้สึกปลอดภัย ที่เลือกคลีนิคไม่ผิด ทำจมูกออกมาแล้ว ชอบค่ะ ตรงตามที่ต้องการเลย ไม่มีใครดูออกเลยว่าหนูไปทำมา มันเนียนมาก

ถามว่าตอนผ่าตัดเป็นยังไง : ตอนผ่าตัดไม่น่ากลัวเลยค่ะ เพราะพี่ๆผู้ช่วยก็ชวนคุยดี เพลิน ฉีดยาชา คุณหมอก็มือเบามากกกก อยากจะบอก หมอตุ๊กมือเบามากจนเราหลับไปเลย ถ้าใครที่คิดว่าหมอทำแปบเดียว ให้เลิกคิดเลยค่ะ ในห้องผ่าตัดไม่มีนาฬิกา ไม่มีการจับเวลา เราชอบตรงนี้ เพราะเราไม่ชอบที่ทำเร็วๆเพราะเรากลัวหมอจะไม่ใส่ใจ เพราะเราเสียเงินแล้ว เราคิดว่าเราเลือกสิ่งที่ดีที่สุดให้ตัวเอง แล้วเราก่ไม่ผิดหวัง เราทำไป 4-5 ชม. ได้มั้ง นี่ไม่ใช่ตั้งแต่ตอนปรึกษา พูดคุยน่ะ คือตอนที่เข้าห้องผ่าจริง *สรุปวันนั้นเราไปคลีนิคตั้งแต่10โมง ออกจากคลีนิค 16.30น. คร้าาาาา

*แนะนำว่า: แผลที่หมอผ่าตัดเนียนมากๆ หลังหูก็แทบจะดูไม่ออกว่าผ่าตัดมา ยิ่งแผลในจมูกนี่ อยู่ลึกมาก ถ้าแค่ดูหรือส่องยังไม่เห็นเลย อยากได้ความปลอดภัย แผลสวย เรียบเนียน ต้องที่นี้เลยจ้า ไม่ผิดหวังจริงๆเทอ☺

มาดูรูปก่อนเสริมกันนะเออ ^^

หลังทำเสร็จ ถ่ายรูปนี้ตอนกลับมาถึงบ้านะคะ

อย่าตกใจนะคะ วันที่ 2 บวมมากเลยค่าาาาา

วันที่ 3 จ้าาาาาา

วันที่4 อิอิ

วันที่5

วันที่6

วันที่7-14 นะคะ

พอครบ 14 วัน ก็ไปตัดไหมนะคะ

รูปปัจจุบันนะคะ

คุณหมอที่ดีมอร์ทำจมูกสวยมากๆเลยนะคะ
จมูกสวยจังค่ะ หน้าเปลื่ยนไปเลยนะคะ น่ารักมากคร่าาาาา
สวยมากและเขียนได้ละเอียดมากๆเลยนะคะ จมูกสวยเวอร์
จมูกสวยมากๆคร่า แอดไลน์กลับหรือช่วยตอบหลังไมค์หน่อยได้ไหมค่ะ เรามีอะไรอยากจะสอบถามนะคะ
เเม่ชอบที่นี่มาก คุนหมอทำสวย ดูปลอดภัยด้วย
จมูกสวยและเป็นธรรมชาติมากๆเลยนะคะ การรับประกันกี่เดือนนะคะ
คุณหมอตุ๊กเสริมจมูกได้ธรรมชาติมากเลยนะคะ ชอบมากๆเลย

แฟนชอบที่นี่มาก  ดูปลอดภัยด้วย และทรงสวยเป็นธรรมชาติมากๆเลยนะคะ

แฟนชอบที่นี่มาก  ดูปลอดภัยด้วย และทรงสวยเป็นธรรมชาติมากๆเลยนะคะ
จมูกสวยมากเลยคร้า อยากมีเลขาดูแลแบบนี้บ้าง
ราคาทั้งหมดเท่าไรคะ อยากไปแก้จมูกมากๆ
แผลหลังหูมีแผลเป็นไหมคะ
น่ารักจังเลยคะ
หูยย ทรงจมูกสวยมากเลยค่ะ ตอนบวมเจ็บไหมคะ
สวยมากกกกกกก ได้ใช้หลังหูด้วยไหมค่ะ
ดูดีดูเป๊ะดูแพงไปเลยคร้า
งานละเอียดงานดีงานมีคุณภาพค่ะ
สวยสวยมากค่า
จมูกสวยมาก ตาก็สวย ได้ทำตาด้วยหรือเปล่าค่ะ
สวยมากค่าาา ราคาเท่าไรค่ะ สนใจมาก
จัดฟันอยู่ก็ทำได้ใช่ไหมคะ
บวมนานเลยไหมค่ะ
ทำเเล้วสวยขึ้นมากเลยคะ ดีใจด้วยนะคะ
ทำแล้วหน้าเปลี่ยนเลย มีมิติมากเลย หมอทำ 4-5 ชม ทุกเคสเลยหรอค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้