ดู: 1457|ตอบกลับ: 15
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ตาสองชั้น] ตาตกดูแก่ไม่โอเคร!วันนี้จัดตา2ชั้นรพ.เลอลักษณ์ สวยถูกใจมากค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
        สวัสดีค่ะ ชื่อหนึ่งค่ะ ขอแทนตัวเองว่าพี่ละกันเนอะ ก็วันนี้จะมารีวิวศัลยกรรมตาบนให้เพื่อนๆน้องๆอ่านกัน คือก่อนหน้านี้เนี่ยเป็นคนตา2ชั้นนั้นแหละ แต่รู้สึกว่าหนังตามันหล่อนแล้วชั้นตามันหลบอยู่ด้านใน เลยทำให้เห็นชั้นตาไม่ชัดเจน ตอนแรกก็ไม่ได้คิดอะไร แต่ก็นะพอเพื่อนชวนเราก็คล้อยตามไปด้วย (อันที่จริงอยากทำอยู่แล้ว555) ก็เลยไปทำกับเพื่อนแหละ เพื่อนก็ชวนไปทำที่รพ.เลอลักษณ์ค่ะ เห็นว่าเป็นรพ.ศัลยกรรมชื่อดังเลยใครๆก็ไปทำที่นั่นกัน ก็เลยไป เห็นว่าได้มาตรฐานปลอดภัยด้วย ส่วนตาเพื่อนก็คล้ายๆพี่นี่ล่ะ ก็เลยจับมือกันไปทำไงล่ะ 5555 เดี๋ยวจะเอารูปก่อนทำให้ดู พอดีมีรูป ฮ่าๆๆ

ก่อนทำตา

หนังตามันจะดูหย่อนๆนิดนึงก็ต้องเลยแก้ไขกันหน่อย พี่ชอบมากเลยที่นวัตกรรมเราก้าวไกล สามารถทำให้คนเราหน้าเด็กได้โดยที่ไม่ต้องพึ่งยาอมตะ 5555 เอาล่ะมาต่อ มาเข้าเรื่องกันดีกว่า พี่กับเพื่อนก็จองคิวทำพร้อมกันเลย ถึงวันทำก็เข้าไปที่รพ.ด้วยกัน ก็ไปติดต่อยื่นบัตรประชาชนกับเจ้าหน้าที่ นั่งรอสักพักก็จะมีผู้เชี่ยวชาญเรียกไปคุย คุยเสร็จก็รอทำประวัติพร้อมกับไปจ่าย รับยาด้านบน เอ่อลืมๆ จะบอกว่าพี่กับเพื่อนได้ทำหมออัครรัช ทำคิวต่อๆกันนั่นแหละ ถึงเวลาทำเจ้าหน้าที่ก็นำชุดมาให้เปลี่ยนแล้วก็ไปล้างหน้า เข้าไปถึงก็คุยกับคุณหมอนิดนึง แล้วก็ทำการผ่าตัดได้จ้าาาาาาา

หลังทำทันที ก็นั่งพักแปปนึงแล้วก็กลับไปพักที่บ้าน ก่อนอื่นประคบเย็นก่อนเลย ได้ไม่บวม 5555 แล้วก็กินยาทุกครั้งตามที่คุณหมอสั่ง แล้วก็ต้องงดกินอาหารแสลง ของหมักดอง แล้วก็พวกแอลกอฮอล์

หลังทำ 1 วัน

ก่อนอื่นต้องขอชมหมออัครรัชเลยว่าทำตาออกมาได้สวยจริงๆ รอยแผลสวยงามมาก เย็บก็สวย นี่แหละที่พี่ต้องการ และดีตรงที่มันก็ไม่บวมเท่าไหร่ด้วย แค่มีรอยแดงๆบ้างเท่านั้นเอง

หลังทำ 3 วัน นี่ไอ้ที่แดงๆก็หายละ ไม่บวมมากเท่าไหร่เล้ย ไม่ช้ำมากด้วย ดีจริงอะจริงนะที่นี่เนี่ยยย

หลังทำ 5 วัน

สวยมาก ชอบมาก ชั้นตาชัดเจนมากขึ้น ตาไม่หย่อยคล้อยเหมือนเมื่อก่อนแล้ว ตอนนี้กำลังดีเลยล่ะ ไม่น่าเกลียด แต่บอกตามตรงเลยนะว่า ตั้งแต่ทำมาอะตาพี่ไม่ค่อยบวมเลยจริงๆ แบบนี้แสดงว่าหมอมือเบาแน่ๆ ถามว่ารู้สึกมั้ยตอนหมอทำ ก็ไม่ค่อยหรอกเพราะโดนยานอนหลับไป ตื่นมาก็ใกล้เสร็จแล้ว อีกอย่างเขาฉีดยาชาด้วยกัน แล้วฤทธิ์ยามันยังชาอยู่เลยไม่รู้สึกอะไรเท่าไหร่ แค่เห็นว่ามันออกมาสวยก็โอเคละ 55555

กรีดสวย ชั้นตาสวย
ชั้นตาสวยค่ะ ทำมาเท่าไหร่คะ?
ชั้นตาสวยนะคะ
ขั้นตาสวยมากเลย
ชั้นตาสวยงามมม
ชั้นตาสวยงามมมม เข้ากับหน้าเป๊ะเลย

เข้าที่แล้วมาอัพอีกนะคะ
ชั้นตาสวยดูสาวขึ้นเลย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้