เจ้าของ: potology555
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] การเสริมจมูก+คาง ครั้งแรกที่ศัลยกรรมบนหน้าที่ Dmor Clinic

[คัดลอกลิงก์]
ทำสองอย่างพร้อมกัน ใช้เวลาพักฟื้นนานหรือเปล่าคะ
หล่อหน้าคมไปเลยค่ะ
ทำสองอย่างพร้อมกันตอนนี้ที่คลีนิกมีโปรไหมค่ะ
มีสาขา ตจว ไหมค่า
จมูกดูดีมากเลยค่ะ
หล่อดูดีสุดๆ
อยากทำคางมากค่ะ ที่นี่ทำเป็นธรรมชาติสุดๆชอบค่ะ
โอ้ววว...หล่อขึ้นเยอะเรยย
สุดยอดเลยค่า
จองคิวได้เลยไหมค่ะ
ทำคางเเผลนอกหรือแผลในค่ะ
ราคาเท่าไหร่ค่ะ
ว้าววๆๆๆ หล่อขึ้นเยอะ ของผช.นี่แพงไหมคะ
มีโปรโมชั่นไหมคะ
ทำสองอย่างพร้อมกันเลยเก่งมากเลยค่ะ
เราจองคิวไว้แล้วค่ะ ตื่นเต้นจังเลยค่ะ
โอ้วววว..หล่อยังกะดารา
เป๊ะเวอร์ มีราคาโปรฯไหมคะ
หลังทำ ออกกำลังกายได้ไหมคะ
โอเคเลยค่ะทรงนี้ดีที่สุด
ทำอะไรไปบ้างคะ
ดูดีขึ้นเยอะมากเลยค่ะ
ของผช.มีโปรฯไหมอ่าา
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้