เจ้าของ: potology555
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] การเสริมจมูก+คาง ครั้งแรกที่ศัลยกรรมบนหน้าที่ Dmor Clinic

[คัดลอกลิงก์]
จมูกตอนนี้เป็นไงบ้างคร้า
ทำที่สาขาไหนค่ะ หมอมีดี่คนค่ะ
มีราคาเด็ดๆไหมค่ะ
มีราคาไหมค่ะ ทรงอะไรค่ะ

ทำออกมาได้เนียนเข้ากับใบหน้ามากเลยค่ะ ตอนทำเจ็บมากไหมค่าา
ดูธรรมชาติมาก ไม่โป๊ะเลย
ทำยังไงอะคะ ทำพร้อมกัน ตอนทำเจ็บไหมค่ะ
แล้วหมอตุ๊กทำคางด้วยไหมค่ะ
มีราคาไหมค่ะ อยากให้แฟนทำ
หล่อดูดีเลย เบ้าหน้าขั้นเทพมาก
หล่อมาก ดูดีมาก อยากพาแฟนมาทำเลย
อันนี้ดูธรรมชาติมาก ดูเข้ากับหน้าเลย ไปเจอเว็บนี้มา www.dmorclinic.com ใช่ที่เดียวกันไหมค่ะ
ทรงจมูกรับกับหน้ามากเลยค่ะ ดูดีขึ้นเยอะมากๆเลยนะคร้า ปรึกษาพร้อมทำได้เลยไหมค่ะ
หล่อเลยยยย ชอบๆๆๆ อยากให้แฟนทำบ้าง5555
ทำสองอย่างแล้วหล่อขึ้นมากค่ะ
ทรงจมูกรับกับหน้ามากเลยค่ัะ สนใจอยากทำบ้าง ต้องทำอย่างไรบ้างค่ะ
หมอมือเบาไหมค่า
เคยผ่านคลินิก ตรงรัชดา 36 ตามมาดูรีวิวโอเคมากเลยครับ
ว้าวๆๆ จมูกกับคางรับกับใบหน้ามากๆเลยค่ะ   สนใจปรึกษาคะ
เป็นธรรมชาติมากเลยค่ะหน้าเปลี่ยนเลยจริงๆทำมาแพงไหมคะ
อยากพาแฟนไปปรึกษาบ้างค่ะ อยู่รัชดา 36 หรือเปล่าค่ะ
โอ้ววว ใบหน้าได้สัดส่วนมากต่ะ หล่อเข้มมาก
อยากให้แฟนมาทำด้วยเลย55555
ดูหล่อเลย ชอบๆ
แล้วราคามีเปลี่ยนไหมค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้