ดู: 2808|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมคาง] เสริมคาง DRK เลิฟมาก หน้าเรียวเป๊ะ ดูธรรมชาติมาก ท้าทุกคนทำเลย

[คัดลอกลิงก์]

เสริมคางที่ไม่ต้องพักฟื้นนาน

ปลายฝน อลิษา เองค่ะ ขออนุญาตฝากผลงานที่ศัลยกรรมครั้งนี้กันด้วยนะค่ะ ก่อน

อื่นบอกก่อนสำหรับผลงานที่ผ่านมาก็มี MV สวมเขา,MV ผู้ชายแบบไหน โฆษณา Ali Cafe,

รายการรู้ไหมใครโสด และที่ขาดไม่ได้อีกอันคือ ซิทคอทเป็นต่อ ค่ะ   

จะมีใครรู้บ้างไหมน้อ..ว่าทำงานอยู่เบื้องหน้าอยู่ตลอด การดูแลผิวหน้าเป็นเรื่องสำคัญ

มากนะค่ะ แต่ก็ได้ตัวช่วยมัดใจอย่างที่ DRK เอกมัย 3 ที่ปลายฝนเทใจให้ที่นี่เลยค่ะ ก็มีหลาย

โปรแกรมที่ไปใช่บริการอยู่บ่อยๆค่ะ เลเซอร์Rejuที่ทำให้หน้าใส เลเซอร์Titanยกกระชับหน้า

แล้วก็ฉีดผิวพวก VitC ค่ะ บอกเลยว่าไม่อันตรายและของดีจริง และมาบ่อยด้วยนะเออ       

ผู้หญิงกับ Botox เป็นของคู่กันนะคะ คำนี้ต้องท่องให้ขึ้นใจแต่ก็อย่าไปตำเห็นแก่ราคา

ของถูกกันนะคะ ตรวจเช็คให้ได้คุณภาพด้วยนะค่ะ

คุณหมอแซ่บเนอะ หมายถึงฝีมือค่ะ แหมมม !!!

พอหน้าเรียวละ ก็เริ่มรู้สึกว่าหน้ายังไม่เป๊ะพอ เหมือนแบบหน้ายังตัดๆอ่ะ เวลานิ่งๆไม่

เท่าไหร่ แต่เวลายิ้มเวลาพูดนี่หน้าตัดเลย ก็เลยอยากทำคางค่ะ

เลยไปปรึกษาคุณหมอ แต่ทีนี้ฝนเคยฉีดฟิลเลอร์ที่คางหลายปีละ ตอนฉีดใหม่ๆก็สวย

อยู่หรอก แต่พอนานวันมันเริ่มแบบเสียทรงอ่ะ ก็เลยคิดว่าทำคางไปเลยดีกว่า จะได้เสริมหน้า

ให้ดูมีมิติมีไรหน่อยอ่า

คุณหมอก็เลยบอกให้ฝน ไปฉีดสลายฟิลเลอร์ออกให้หมด กับคลินิกที่เคยฉีดอ่ะ หูยยยย

... ชอบตรงนี้คุณหมอจรรยาบรรณดีมาก ถ้าเป็นบางที่หรอ คงหาเรื่องฉีดให้เราละเก็บตังแพงๆละ

ฝนก็เลยไปฉีดสลายค่ะ แล้วก็กลับมาหาคุณหมอ คุณหมอก็โอเคละ แต่ก็บอกนะว่ายัง

เหลือนิดๆแต่ไม่เปนไรเดี๋ยวจัดการให้ได้

ฝนก็รีเควสคุณหมอไปค่ะว่า ขอแบบนิดเดียวพอให้ดูเป็นธรรมชาติ ไม่เอาแบบเป็นมะ

ม่วงอ่ะ ที่นี่ก็ดีค่ะ คุณหมอแกมีเทคนิคพิเศษอย่างล็อคสกรู แรดแค่ไหนก็ไม่เบี้ยวค่ะ 5555555

พอถึงเวลาผ่าตัด โอเคมากค่ะ ห้องผ่าตัดดีงามเว่อร์เหมือนรพ.เลยอ่ะ คิวก็รอไม่นาน

แปปเดียวก็ได้ทำละ ตอนทำคุณหมอมือเบามากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก    มากจริงๆ

ตอนฉีดยาชาแค่ยังแบบจึกๆนิดเดียวเอง หลังจากนั้นก็นอนทำสบายเลยค่ะ

ของฝนจะเป็นแผลในปากค่ะ ฉะนั้นไม่ต้องกลัวเรื่องโป๊ะเลยค่ะ   

ผ่าตัดเสร็จปุ๊ปก็พักดูอาการแปปนึงค่ะ พี่พยาบาลก็สอนให้เราประคบน้ำแข็ง บอกให้

เราประคบเยอะๆลดบวมไรงี้ค่ะ ละก็ให้กินอาหารอ่อนๆก่อนจะได้ไม่ขยับปากเยอะ ที่สำคัญ

หมั่นบ้วนปากบ่อยๆค่ะ เพื่อเป็นการฆ่าเชื้อ ไม่ให้แผลติดเชื้อค่ะ

มาอัพเดทภาพหลังทำค่ะ ขอข้ามวันที่ 1-3 ไปนะคะ เพราะต้องพันหน้า อาจจะยังไม่

เหนคางชัดค่ะ

หลังขูดฟิลเลอร์ที่คางออกและเสริมซิลิโคน นี่วันที่4 เอง คือแต่งหน้าออกมาทำงาน

ได้ปกติเลยอ่ะ คุณหมอมือเบามากค่ะ ไม่เจ็บ ไม่ช้ำเลยเลิฟๆ

วันที่ 7 ค่ะ สวยเช้งเลยยยยยย ยิ่งแต่งหน้ายิ่งหลวยยย ช่างแต่งหน้าทักไปโบท็อก

มาป่ะเนี่ย หน้าเรียวเว่อร์

วันที่ 10 ค่ะ โอยยยย ดีต่อใจมากอ่ะ ถ่ายมุมไหนก็หลวยยย

ครบ 2 สัปดาห์ละค่ะ มาให้คุณหมอตรวจเช็คอาการ คุณหมอว่า ผ่านนนนน !!!!

55555 แต่อาจจะตุ่ยๆอยู่นิดๆเพราะว่าเคยฉีดฟิลเลอร์มาค่ะ ต้องให้เวลาเข้าที่   

บอกเลยค่ะว่าฝนปลื้มมากกกก ชอบมากกก เลิฟมากกก คือออกมาได้คางตามที่รีเควส

เลยค่ะ ดูธรรมชาติ ไม่โป๊ะ ไม่เป็นหน้ามะม่วง หลวยจริงๆค่ะ คิดเอาผู้ชายชมแล้วชมอีกอ่ะ ดีป่ะล่ะ

ใครกำลังหาที่ทำคาง ฝนแนะนำ DRK อย่างแรงเลยค่ะ ครั้งเดียวเอาอยู่ ไม่ต้องแก้เลยค่ะ

ทีมแพทย์ที่นี่เก่งมาก ราคาสบายกระเป๋าแต่คุณภาพระดับพรีเมี่ยม

คลินิกไม่ต้องพูดถึง สะอาด กว้างขวาง บริการดีมาก มีพี่ๆคอยถามหลังผ่าตัดด้วยนะคะ  

สงสัยหรือกลัวไรถามได้หมดเลยค่ะ

แค่ 15,900 บาทเอง จ่ายไปเถอะล็อคสกรูด้วย คุ้มเกินคุ้ม เลิฟฟฟฟฟ  

อ๊ะๆ ลืมบอก ตั้งแต่ทำคางมา งานเยอะ เงินดี ความรักก็แฮปปรี้ โอยยยย !! ปลายฝน

ต้นหนาวปลื้มมม

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้