12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
เจ้าของ: excutioner
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ตาสองชั้น] วันนี้เพิ่งไปทำจมูกกับหมอบุญถิ่นมาค่ะ รู้สึกกังวลเรื่องตามากค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
อยากเห็นรูปจังเลย..

หายบวมแล้วเอารูปมาให้ดูหน่อยนะ..
ศิษย์เดียวกันครับ เราก็ทำกับหมอท่านครับ
ของเราเท่าเธอเลย จิงๆเราขอโด่งกว่านี้นะ
หมอไม่ให้ งงเลย ส่วนของเธออาจจะเป็นเพราะ ยังบวมอยู่ง่ะครับ
เพราะจะเข้ากับรูปหน้าประมาณเดือนนะครับ ใจเย็นๆนะครับ
ว่างๆแวะมาติชมเราได้นะครับ
ขอฝากลิงค์ด้วยนะครับ เข้ามาติชมกันได้ทุกคนนะครับ
http://www.dungdong.com/viewthre ... age%3D1&page=85
ตอบกลับ 16# excutioner

คับ   ๆๆๆ  จะพยายามไม่กลัวคับ   ห้าๆๆๆ  แต่คงทำไม่ได้อ่ะ   ยิ่งใกล้ถึงยิ่งกลัวอ่ะคับ  หือๆๆๆๆๆ
เราก้อยากทำ กับหมอบุญถิ่น
แต่เรายังหาข้อมูลอยู่กลัวเรื่องดึงตานี่แหละ เพราะถ้าเราทำไห้มันโด่งมันต้องดึงตามากๆอะ
แล้วตัวเราเองจะน่าเกลียดมากๆ เพราะเราไม่มีเนื้อตรงจมูกเยอะ

ยังไงก้สู้ๆนะคะ ของคุณคงบวมอยู่แหละ
เอารูปมาลงด้วยนะ
สวบจัง!!

ไปแก้ที่ไหนมาคร๊
ไม่เหนรูปอ่าคะ
เราก็ตารั้งเหมือนกันค่ะ

รอหายบวมเนอะด้วยกันเนอะ

เป็นกำลังใจให้ค่ะ
ไปแก้มายังอ่าคะ จะบอกว่าทำมาสวยมากกกก จริงๆคะ
ต้นฉบับโพสต์โดย woowii33 เมื่อ 2010-9-30 14:03
ตอบกลับ 23# excutioner

ขอบคุนมากนะค่ะ ..พอดีพี่สาวทำที่ ยัน ...

มันจะยุบอีกเยอะค่ะใจเย็นๆ
12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้