ดู: 995|ตอบกลับ: 0

[ดูดไขมัน/ทำ VASER] รีวิวดูดไขมันจ้า

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะ เพื่อนๆชาวดั้งโด่ง
วันนี้ได้นำรีวิวที่ของตัวเองมาแชร์ ค่ะ
เราได้ไป ทำดูดไขมัน vaser มาค่ะ คือ จะเหล่าให้ฟังค่ะ
คือก่อนหน้านี้ เรามีน้องค่ะ พอหลังคลอดไป 3 เดือนแล้ว
ยังไง น้ำหนักก็ไม่ลงเลยค่ะ หน้าท้องก็ออก ต้นขาก็ใหญ่ๆๆๆๆๆ
เครียดๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ555555   อยากที่จะออกกำลังกายแต่ไม่มีเวลาค่ะ
ทำงานทุกวันกลับมาก็เหนื่อยแหละ
หาข้อมูลการดูดไขมันมาหลายๆคลินิกค่ะ กลัวก็กลัวแต่อยากทำค่ะ 555 ลำใย
มีเพื่อนแนะนำ ที่ the sib คลินิกมาค่ะ เพราะนาง้คยไปทำมา คุณหมอน่ารัก ดูดไขมันลดจิงค่ะ
เอาเป็นมาดูนีวิวก่อนทำหลังนะคะ 281160.jpg
นี้ค่ะ หน้าท้องๆๆๆ 55555 เป็นไงบ้างค่ะ ก่อนทำใหญ่และเยอะมากค่ะ
มาดูรีวิวต้นขานะคะ 2811601.jpg
ไขมันส่วนเกินของต้นขาก็เข้าที่มากขึ้นค่ะ
ปลื้มๆๆๆๆค่ะ กลับมาใส่เสื้อได้ปกติแล้วค่ะ
เพื่อนคนไหนสนใจ สอบถามรายละเอียดที่คลินิกหรือ
โทร 0882228660 ไปสอบถมได้เลย คะ
ขอบคุนค่ะ

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้