ดู: 1417|ตอบกลับ: 1

[เสริมคาง] คางเรียวสวยนี้ ฉันได้มาเพราะมือหมอที่เอเม่คลินิก

[คัดลอกลิงก์]

มีใครบ้างที่เป็นกังวลใจกับปัญหาหน้าบาน คางสั้น อย่างเรามั่งเอ่ย?

ถ่ายรูปมุมไหนก็ไม่เคยเอาอยู่  รอดมุมเดียวคือมุมสูงกดหน้าจนเหนียงเผ๊ะออกหมดละ ไหนจะทรงผมที่อยากจะรวบหางม้าโชว์กรอบหน้าอย่างใครเค้าก็ไม่กล้า จะกี่ปีก็ทำได้แค่ปะบ่าปิดแก้ม เบื่อแล้วอ่ะ อยากชิค อยากคูล โชว์หน้าเรียวๆ บ้าง จึงเกิดความคิดแวบขึ้นมาว่า ทำคางดูมั้ย?  ทำคางดูสิ่ หน้าเรียวขึ้นนะ ลองดูสิ่ 5555  เสียงความคิดภายในใจเข้ามาเล้าหลือมากจ้า ยอมจ้า ยอมแบบโดยดี ไม่ขัดขืนใดๆทั้งสิ้น โอเค!! ฉันจะทำคางแล้วนะเหวยยยย….

จัดแจงหาคลินิกที่ถูกใจบวกกับคนรู้จักแนะนำมาว่าให้ไปทำกับคุณหมอแหววที่เอเม่คลินิก ก็เลยเข้าไปสอบถามนัดวันเรียบร้อย โดยเนื้อที่เลือกเป็นซิลิโคนอเมริกานะคะ

รีเควสคุณหมอแค่เพียงขอแบบที่เข้ากับรูปหน้าเท่านั้น คุณหมอก็จัดให้ค่ะ ผลจะเป็นยังไงตามมาดูว์เลยจ้า

ลองดูภาพก่อนทำของเราก่อนน๊า

กราบในความคางตัด คางสั้น ช่างดูไม่เข้ากับสัดส่วนบนใบหน้าเลยใช่มั้ยล๊า

14 วันหลังทำคาง มีความเรียวอย่างที่ต้องการ

หลังทำคาง 3 เดือนด้านข้างของหน้า มีความเรียวและใบหน้าได้รูป สัดส่วนดูรับกันแล้วค่ะ

จบแล้วค่าาา กับการรีวิวทำคางที่เอเม่คลินิก จากรูปจะเห็นว่าคางใหม่ของเราเรียวยาวขั้น รับกับรูปหน้า แล้วก็ยังดูเป็นธรรมชาติไม่หลอกตา ไม่ยาว ถือเป็นประสบการณ์ที่ตรงใจ และก็เป็นอีกทางเลือกสำหรับสาวๆ ที่อยากมีรูปหน้าที่สวยงามขึ้น สำหรับเราตอนนี้แฮปปี้ดี๊ด๊ากับคางใหม่มาก ใครสนใจอยากทำคางกับคุณหมอแหวว ลองติดต่อสอบถามได้ที่เพจของเอเม่คลินิกได้นะคะ คุณหมอเป็นกันเอง มือเบา และใช้เวลาทำไม่นานค่ะ

Facebook : https://www.facebook.com/aimeclinic
โพสต์ 2017-11-27 17:00:47 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ทำออกมาสวยมากเลยค่ะ ^^
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้