ดู: 840|ตอบกลับ: 8
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ตาสองชั้น] แค่ “คาง” อย่างเดียวไม่พอต้อง“ตา”ด้วยถึงจะ ปัง ปัง ปัง by เลอลักษณ์

[คัดลอกลิงก์]

โคนนิจิวะ เราชื่อซูมิเอะนะคะ วันนี้ก็จขะมารีวิวศัลยกรรมค่ะ เราทำทีเดียวสองอย่างเลย ทั้งคางแล้วก็ตาเลยค่ะ อย่างที่เห็นเลย เราเป็นผู้หญิงค่อนข้างมีน้ำมีนวลอะเนอะ หน้าก็จะกลมๆนิดนึงเพราะคางสั้น 555 เราเป็นคนตาชั้นเดียวข้างนึงสองชั้นข้างนึง เป็นงี้มาตั้งแต่เกิดแล้วค่ะตอนนี้ยังสับสนเลยว่าสรุปชั้นมีตากี่ชั้นกันแน่ 5555 แต่ก็ปล่อยผ่านค่ะเพราะว่าตอนนี้จะทำตาสองชั้นแบบจริงจังมาก พร้อมกับทำคางเลยจ้า หน้าออกมาจะได้เป๊ะเว่อร์ อาโนเนะนิดนึง อิอิ  เราเลือกทำที่รพ.เลอลักษณ์ค่ะ ใครๆก็แนะนำที่นี่เพราะมีชื่อเสียงด้านศัลยกรรมพอสมควร หมอที่นี่ก็ประสบการณ์ยาวนานกันทั้งนั้นเลย เราก็โทรจองไปอะค่ะ พอถึงวันทำก็เข้าไปติดต่อตามปกติเลย เจ้าหน้าที่ที่นี่เป็นกันเองมากเลย บริการดู พูดเพราะ ยิ้มแย้มแจ่มใส
        เอาล่ะค่ะพอถึงเวลาเข้าห้องผ่าตัดใจนี่กลัวมากเพราะทำถึง 2 อย่าง บอกหมอว่าทำยังไงก็ได้ให้หนูตื่นมาตอนเสร็จแล้ว 5555 ใช่ค่ะที่นี่มียานอนหลับด้วย เราไม่ต้องกลัวเจ็บขณะฉีดยาชาเหมือนที่ใครๆเขาพูดแน่นอนนน แต่สุดท้ายแล้วผลงานของหมอจะออกมาเป็นอย่างไรเรามาคอยดุกันค่ะ

เอารูปก่อนทำมาดูก่อน จะได้เปรียบเทียบถูกว่ามันเปลี่ยนแปลงไปยังไง จะขี้เหร่กว่าเดิมหรือจะสวยกว่าเดิมกันแน่ แต่บอกเลยว่างานนี้มีร้องโอ้โห โอ้โหทำไมแพ่มเยอะจังอยากดูแล้วเนี่ย อะไรประมาณนี้ 5555  ปล.เขียนรีวิวครั้งแรกติชมได้ค่ะ

หลังทำ 1 วันค่ะ

หลังทำ 3 วัน

หมอมือเบามากค่ะเพราะเราบวมไม่นาน ก็มีการดูแลรักษาโดยการประคบเย็นบ้าง กินยาด้วย งดอาหารแสลงทั้งหลายด้วย ของทะเล ส้มตำก็งดหมด รอหายแล้วจะจัดเต็มเลยคอยดู้ 5555

หลังทำ 7 วันค่ะ

หลังทำได้ 9 วันค่ะ

เริ่มแต่งหน้าแต่งตาได้ละ ตาก็เริ่มเข้าที่ ยิ่งเข้าที่ยิ่งสวยเนอะว่ามะ? คางก็เริ่มโอเค เดี๋ยวรอสักเดือนหนึ่งก็เข้าที่กว่านี้ เพื่อนบอกสวยอาโนเนะมากจ้า 5555 อ่อ คุณหมอที่จัดการให้เราสวยกว่าเดิมนั้นคือคุณหมอวรรณาแห่งรพ.เลอลักษณ์มาก รู้สึกว่าคุณหมอจะใจดีมากเลยค่ะ น่ารักๆ แถมยังเก่งอีกต่างหากกก ปลื้มมากๆๆ
สำหรับเรา เราคิดว่าเราไม่รู้สึกผิดหวังเลยที่เลือกทำที่นี่ รู้สึกแฮปปี้มากๆเพราะได้อย่างที่ใจต้องการ โอเคกับที่นี่มากค่ะ และอยากแนะนำเพื่อนๆให้ลองเก็บไปพิจารณาด้วย อิอิ

เริ่ดมาก สวยมาก
สวยปังมากจ้า
งดงามมากจ้าาา
ชั้นตาสวย เข้ากับหน้าเลยอะ
สวยเลยหน้าเรียวขึ้นด้วยย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้