ดู: 2389|ตอบกลับ: 9
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทั่วไป] อายุ 43 ไม่อยากหน้าเหี่ยวเร็ว มีวิธีอื่นนอกจากร้อยไหมมั้ยคะ

[คัดลอกลิงก์]
ดิฉันอายุ 43 ค่ะ ตอนนี้ผิวหน้าเริ่มหย่อน เริ่มตกอีกแล้ว ทั้งที่เพิ่งไปร้อยไหมมาได้ 3 เดือนกว่าเอง ทำไงดีคะ?
แนะนำหมอโอภาสแถวตลาดบองมาเช่จ้า เราเคยทำจมูก ที่นี้ หมอมีหลายแบบลองไปปรึกษาดูนะค่ะ
แนะนำไปดึงหน้า  mini face lift เพราะพึ่งพคุรแม่ไปทำมาค่ะ  กับหมอคณิต maxi  แผลสวยมากค่ะ ที่สำคัญผลออกมาคุณแม่ดูหน้าเด็กลงมากๆๆ ค่ะ ลองเข้าไปปรึกษา หมอคณิต maxi  ดูค่ะ หรือจะเข้าไปดูรีวิวคุณแม่ก่อนได้นะค่ะ
ดึงหน้าเลย  อายุ 45 อัฟ ใกล้กัน ไม่อยากเต็มเยอะแล้ว ลองไปปรึกษา หมอคณิต maxi ดูคะ เดียวรีวิวส่วนตัวจะตามมาเร็ว ๆ นี้
ลองเข้าไปดูรีวิวของพี่นะ...ตอนนี้หน้าดูเด็กขึ้นมากต้องขอบคุณคุณหมอคณิต และคลินิกmaxi ที่ดูแลแนำนำเรื่องการดึงหน้าให้ แผลเย็บเนียนมาก
ไฮฟูค่ะ ช่วยยกกระชับ ได้  ไม่ต้องร้อยไหม ไม่เจ็บ ไม่เสียเลือด
สนใจทักมาได้เลยค่ะ ที่พี่อุ๋ย
โทร. 0866861768 ไลน์. auizaa2499
ไปทำ face lock ที่ธีรพรคลินิกมาเมื่อปีก่อนคะ ยืนยันว่าตอนทำไม่เจ็บ ขับรถกลับบ้านเองได้
แค่ปวดๆตึงๆนิดหน่อย (ไม่ขอบอกอายุนะจ๊ะ)
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2017-11-24 16:32:42 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ดึงหน้านี่เจ็บมั้ยคะ ถ้าหน้าตึงขึ้น ไม่เหี่ยวไม่ย้อย อยู่ได้นานจริงๆจะไปทำบ้าง
Martpunk ตอบกลับเมื่อ 2017-11-22 14:17
ลองศึกษาการทำศัลยกรรมดึงหน้าดูค่ะ แม่เพื่อนเรา 50 กว ...

ดึงหน้า หมอชลธิศป่ะ รีวิวเคสจริงเยอะอยู่ค่ะ ลองค้นดูใน Youtube
ลองศึกษาการทำศัลยกรรมดึงหน้าดูค่ะ แม่เพื่อนเรา 50 กว่าๆ เพิ่งไปทำมา
คลินิกนึงแถวคลองสาน แต่ก็ไม่ใช่ตึงเป๊ะเหมือนวัยรุ่นขนาดนั้นนะคะ แบบหน้าแกดูสดใสขึ้น
คือดูไม่เหี่ยว ไม่หย่อนเหมือนคนรุ่นเดียวกัน
เราไม่รู้นะว่ามันเรีวกว่าวิธีอะไร แต่ดูเป็นธรรมชาติดี ดูไม่หลอกอะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้