ดู: 5396|ตอบกลับ: 1
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ปรับรูปหน้า/โบท๊อก/ร้อยไหม/ฟิลเลอร์] ร้อยไหม เจ็บและบวมมาก. 1ข้าง ปกติไหมค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
ร้อยไหมก้างปลา 8D. มา8เส้น
ไหมเส้นเล็กๆ อีก. 10เส้น
โบริ้วรอย
ฉีดวิตามิน
ในราคา 12999บาท
ที่คลินิคแถวอุดมสุข

ในระหว่างการทำ มีการทายาชาและฉีดยาชา
ข้างขวาปกติ เจ็บเล็กน้อย.
แต่ข้างซ้าย ตอนร้อยไหมเจ็ปมากจนร้อง ยาชา เอาไม่อยู่ กัดฟันทน เสร็จ

ทำเมื่อเย็นวันศุกร์ ที่ผ่านมา

ภาพก่อนทำ

หลังทำ

วันที่ 1.

ข้างนึงเริ่มบวม.เป่ง กว่าวันที่ทำยาชาก็ยุบหมดแต่ข้างที่บวมยังเจ็ปอยู่มากทานอะไรไม่ได้ ยกเว้นเูดน้ำหับดูดโจ๊ก
เลย ขับรถจากระยองไปคลินิค ให้หมอปลดไหม

วันที่2

ปลดไหมลงแล้ว.  ข้างที่บวม. ยังไม่ยอมลด และมีอาการ ปวดตอนที่อ้าปากทานน่ำ กินลำบากอยู่ อีกข้างแค่ตึงไม่เจ็ปเลย ไม่บวมด้วย

ยากินหยุนหนานไป่เหย๋า ก่อนทำ 1วัน
แก้อักเสบ ใบบัวบก ลดบวม น้ำมะพร้าว. ประคบเย็น ตลอด. ทายาอีรูดอยทุกคืน. ค่ะ

อยากสอบถาม คนที่เคยทำว่าเราปกติไหม. อาการบวมแบบนี้และเจ็ปมาก. 1 ข้า
มีวิธีไหนที่มำให้อาการบวมหายไปอีกค่ะ

ขอบคุณค่ะ

ตินเป็นยังไงบ้างคะ พึ่งทำมา เป็นคล้ายๆกันเลยคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้