ดู: 1707|ตอบกลับ: 0

[ทั่วไป] รีวิวผ่าตัดแก้รอบแผลเป็นโดยหมออภิชาญ ที่ First care clinic

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะ เนื่องจากเรามีรอยแผลเป็นยืดและบุ๋มที่แก้มข้างซ้าย ซึ่งเวลาเราแต่งหน้าแล้วผิวหน้าจะไม่สม่ำเสมอ เราจึงตัดสินใจไปปรึกษาคุณหมออภิชาญ คลีนิคอยู่ถนนเฉลิมพระเกียรติ ร.9 ซอย 30 โดยเราไปปรึกษาคุณหมอเมื่อวันที่ 3 พฤศจิกายน 2560 แล้วไปผ่าตัดแผลเป็นวันที่   10 พศจิกายา 2560 คุณหมอมือเบามากเลยค่ะ ไม่เจ็บเลยตอนที่ทำการผ่าตัด จะเจ็บแค่ตอนฉีดยาชาค่ะ คุณหมอใจดีและเอาใจใส่คนไข้ดีค่ะ

แผลก่อนผ่าตัดค่ะ

แผลก่อนผ่าตัดค่ะ

นี่คือแผลหลังจากผ่าตัด 1 วันค่ะ

นี่คือแผลหลังจากผ่าตัด 1 วันค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้