ดู: 1630|ตอบกลับ: 1
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] ้เสริมหน้าอก 445CC กับแพทย์เฉพาะทาง ที่ DreamClinic ค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
ก่อนจะตัดสินใจเสริมหน้าอกดูๆไว้หลายคลีนิกมากค่ะ ที่อยากเสริมเพราะเราเป็นคนหน้าอกเล็กแถมลูก1อีก ไม้กระดานชัดเจนค่ะค่ะ  ปัญหาหลักเราคือมันแบน เสร็จพอหลังจาก มีลูก ก็มีความหย่อนขึ้นมาอีก ทั้งแบนทั้งหย่อน นี่หมดความมั่นใจคูณสองไปเลยนะคะ

เราเริ่มศึกษาแต่ละคลีนิกทางอินเตอร์เน็ตค่ะ Facebook ค้นหาดรีมคลีนิกศึกษาอยุ่พักใหญ่ๆดูรีวิว ดูคอมเมนท์ ผลงานคุณหมอเสริมออกมาแล้วสวยทุกเคสเลยค่ะ

ก่อนเสริมค่ะ แห้งและแบน หย่อนมาครบ หน้าอกนี่อุทิศไปให้ลูกน้อยเรียบร้อยค่ะ

คอมเมนท์ก้มีแต่ชมกันเยอะมาก เราก้เริ่มสนใจดรีมคลีนิก เลยศึกษารายละเอียดลงลึกเข้าไป คุณหมอ คุณหมอทรงยศ จันทจิตร์ http://www.plasticsurgery.or.th/lst_name.php?parm1=%E0%B8%97 เป็นคุณหมอศัลยแพทย์ตกแต่งมีตัวตนจริง เชื่อถือได้

เราเลยค่อนข้างมั่นใจมาก ที่จะเสริมหน้าอกที่ดรีมคลีนิกค่ะ เราเข้าไปปรึกษากับคุณหมอวันที่28มิ.ย60 คุณหมอดูขนาดตามความเหมาะสมแล้ว
และก็วัดให้สมส่วนกับร่างกายเราเลยได้ขนาดหน้าอก ทรงกลม 445 cc ของ Silimed ค่ะ ขนาดดูเหมือนใหญ่ แต่พอใส่ไปมันพอดีกับร่างกายมากเลยค่ะ  เราก้พอใจมากค่ะแล้วก้ได้ตัดสินใจเสริมหน้าอกกับคุณหมอทรงยศ ที่ดรีมคลีนิก วันที่1ส.ค60 บริการทางคลีนิกดีมากค่ะ ประทับใจทุกขั้นตอนของการบริการ ทั้งผู้ช่วยหมอและคุณหมอเองนัดเข้ามาดูแล ถี่มากเลย ถ้าใครมีปัญหาคล้ายๆเรา ลองเข้าไปปรึกษาดูได้เลยค่ะ
ประทับใจ กับผลลัพธ์ที่ได้ มากๆเลย

สวยมากคะ ราคาเท่าไหร่?
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้