ดู: 850|ตอบกลับ: 7
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ทรงจมูกเปลี่ยนหน้าโด่งพุ่งสมใจสำหรับสาวเนื้อจมูกน้อยรพ.เลอลักษณ์

[คัดลอกลิงก์]

สวัสดีค่ะทุกคน เราชื่อก้อยนะคะ วันนี้ก็จะมารีวิวจมูก“ปริ้นเซสโน๊ต”จากรพ.เลอลักษณ์ ทำออกมาแล้วสวยถูกใจเลยต้องเอามารีวิวให้ทุกคนดู เผื่อใครสนใจอยากจะไปทำก็สอบถามมาได้นะจ๊ะๆ
        เริ่มกันเลยดีกว่าค่ะ พอคิดว่าอยากทำจมูกก็ดูรีวิวไว้หลายที่แล้วดันว่าถูกใจที่นี่ซะงั้น ที่นี่มีดีอะไร ก็เป็นรพ.ศัลยกรรมโดยตรง คนมาเยอะ เชื่อถือได้ มียานอนหลับ(อันนี้ชอบมาก) จริงๆก็กลัวการผ่าตัดนะคะโดยเฉพาะบนใบหน้าเนี่ย แต่อยากสวยก็ต้องเสี่ยงค่ะถูกมะ 5555  พอตัดสินใจเลือกแล้วก็โทรจองเลยค่ะ นัดวันทำเลยด้วย พอถึงวันก็เข้าไปทำแค่นั้นเอง ไม่มีอะไรยุ่งยากเลย

รูปนี้ก่อนเสริมจมูกนะคะ ดูเหมือนว่าจะมีดั้งอยู่แล้วเนอะ แต่ก็มีนิดเดียวจริงๆค่ะ ลองหันข้างแบบสุดๆเลยสิแทบไม่เห็น ส่วนปลายจมูกก็ไม่สวยเลยอะ เหมือนจมูกหมูเลย5555 คืออยากได้ทรงที่สวยกว่านี้แล้วก็โดงกว่านี้อะค่ะ ก็เลยจัดซะเลย
        ถึงวันทำก็มาติดต่อเจ้าหน้าที่แล้วก็คุยกับผู้เชี่ยวชาญ ก็เลือกทรงจมูกไป เราได้ทำกับหมอเสรีค่ะ ดูรีวิวหมอมาเหมือนกัน สวยด้วย ออกมาต้องสวยแน่ๆเบยยย คุยเสร็จก็ทำประวัติแล้วก็ขึ้นไปจ่ายเงิน+รับยาด้านบนค่ะ พอถึงคิวก็ล้างหน้า เปลี่ยนชุดกระโดดขึ้นเตียงได้เลย 5555 ต้องคุยกับคุณหมอก่อนค่าแล้วค่อยขึ้นเตียงไปผ่าตัด อิอิ เดี๋ยวมาดูกันเนอะว่าจะโด่งพุ่งมั้ย เป็นทรงสโลปสวยรึป่าวววว

หลังทำเสร็จทันที มาลุ้นกันนน

วันแรก

นอนหมอนสูงๆนะคะแล้วก็งดทานอาหารแสลง อาหารทะเล แอลกอฮอล์ คอยประคบเย็นบ่อยๆ ทานยาตามที่แพทย์สั่ง แล้วก็อย่าเพิ่งแต่งหน้านะคะ ครบ 7 วันค่อยแต่งได้

หลังทำ 3 วัน

หลังทำ 7 วัน บวมๆช้ำๆที่เริ่มหายแล้วค่ะ รอวันสวยย เย้ๆๆๆ

หลังทำ 13 วัน เก๋และเริ่ดมากจ้าาาา

หลังทำ 15 วันค่ะ

เริ่มแต่งหน้าอ่อนๆแล้ว จมูกโด่งเป็นสันแล้วกดูสโลปสวยเลยอ่าาาา เด็ดจริงๆเลอลักษณ์ คิดถูกละที่เลือก เพื่อนๆจ๋าาาา มาทำเลอลักษณ์เถอะ ปลอดภัยจริง สวยจริง ไม่เชื่อดูรีวิวก่อนได้นะจ๊ะๆๆๆ

จมูกโด่งพุ่งสวยมาก
รับกับใบหน้า
ไม่ทราบว่าทำกับคุณท่านใด คะ ทรงสวยมาก
ทรงสวย เท่าไหร่คะ
ทรงสวย เข้ากับหน้ามากเลยค่ะ
จมูกสวยคมดูมีมิติ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้