ดู: 3984|ตอบกลับ: 45
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ปากบาง] ทำสวยเจ็บครั้งเดียวไม่ต้องแก้ สวยไม่สวยไม่ได้อยู่ที่ดวง ขึ้นอยู่ว่าเราโชคดีแค่ไหนที่เจอผู้เชียวชาญอย่างแท้จริงค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย aree.99 เมื่อ 2017-11-10 15:58

สวัสดีค่ะ เรามารีวิวศัลยกรรมปากที่ ดีมอร์คลินิกให้ดูกันนะคะ
ปากหนา!ยิ้มกว้าง แก้ปัญหานี้ได้กับคุณหมอตุ๊กค่ะ ขอบอกความประทับใจสุดๆคือ
การแนะนำของคุณหมอ ที่อธิบายบอกลักษณะ
ว่าปากของเราเป็นแบบไหน ควรทำแบบไหนที่เหมาะสมกับเรามากที่สุด
ของเรา ทำทั้งปากบน-ล่างนะคะ

รูปก่อนทำปากนะคะ

ไม่ใช่ว่าสวยแค่ชั่วคราวเท่านั้นค่ะ คุณหมอมองถึงว่าในอนาคตก็ยังสวยได้
ส่วนตัวด้วยอายุเยอะแล้ว35ปีกลัวเจอปัญหาในระยะยาว
คุณบอกไม่ต้องเป็นห่วงเพราะคุณหมอทำแบบอนาคตไม่เกิดปัญหาแน่นอน
***เนื่องจากอายุนานไปปากเราจะเล็กลงไม่แน่ใจมีคนทราบไหม
พร้อมการันตีและรับประกันผลงาน 1 ปี ทำให้เปิดใจและตัดสินใจทำ
"ไม่สวยไม่ปังไม่ให้ออกมา"จริงอย่างคุณหมอบอกค่ะ
ทำสวยเจ็บครั้งเดียวไม่ต้องแก้ ไม่ใช่ดวงที่จะทำและสวยไม่สวย
ขึ้นอยู่ว่าเราโชคดีแค่ไหนที่เจอผู้เชียวชาญอย่างแท้จริงค่ะ

ราคาแพงไหม?
ไม่เเพงเลยคะ ทำแล้วไม่ต้องเจอปัญหาให้หนักใจ
สวยสบายใจ ไม่ต้องเสียเงินเพิ่มที่ต้องแก้
ทำปากพลาดแล้วอยากที่จะแก้
!!!!เห็นใจหลายๆคนที่ทำมาและพลาด
บทความจากใจเผื่อเป็นประโยชน์กับคนที่กำลังตัดสินใจทำค่ะ
มีรูปอวดเพื่อนๆค่ะ

เหลือเชื่อว่าปากกระจับจะทำให้หน้าเราเปลี่ยนไป มองรวมๆแล้วดูเด็กขึ้นอ่ะ คิคิ
ชอบคุณหมอมากค่ะ รักดีมอรฺคลินิกมากเลยยย
ถ้าจะแก้ปากกระจับ แพงไหมคะ ปากกระจับคุณสวยมากๆเลยนะคะ
ว้าวว@@แค่ทำปาก ดูสวยเซกซี่ขึ้นเยอะเลยยย
ปากสวย เซ๊กชี่มาก เริศๆ
ว๊าว!!! ปากสวยเนียนมากๆเลยนะคะ คุณหมอตุ๊กทำแากกระจับสวยมากๆเลยนะคะ
สถานีต่อไปคือทำปากต่าาาา เก็บตังเเปบบ
ทำปากบนล่างมีโปรไหมคร้าา ดูแล้วมีความอยากมากก
ตอนนี้มีโปรแก้ปากกระจับไหมคะ
ดัดฟันอยู่ทำปากได้ไหมอ่า ดูแลยากไหม
ปากเซ็กซี่มากเลยค่ะ
ทำปากอย่างอย่างเดียวปะคะ สวยมากเลย
ปากกระจับสวยและรูปมากเลยคร่า ตอนนี้มีโปรไหมคะ
ว้าาวว..ปากได้รูป ดูสวยหวานขึ้นเลย
ปากกระจับสวยมาก ราคาเท่าไรคะ
เเล้วจมูกทำที่ไหนคะ
น่าไปโดนบ้างซะแล้ว ปากทรงนี้ งานฝีมือมาก
ปากสวยมากๆค่ะ อยากทำทั้งปากทั้งจมูกกับคุณหมอตุ๊ก
เย็บสวยมากกกกกก
ตอนทำปากเจ็บไหมคะ
สวยมากค่ะ มีรูปอัพเดตอีกไหมค่ะ
ทำจมูกที่ไหนมาคะ
ทำปากราคาเท่าไหร่ค่ะ
อยากเข้าไปปรึกษาก่อนได้ไหมคะ
ตอนนี้มีโปรโมชั่นอะไรไหมคะ สนใจอยากทำค่ะ
ได้ทำจมูกด้วยไหมค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้