ดู: 1088|ตอบกลับ: 8
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ปากบาง] ทำปากกระจับและตัดปีกจมูกพร้อมกัน เปรี้ยวไปอี้กกก by โรงพยาบาลเลอลักษณ์

[คัดลอกลิงก์]
        สวัสดีค่ะ ดิฉันวิภารัตน์ หรือเรียกสั้นๆว่าน้ำก็ได้ค่ะ วันนี้ก็จะมารีวิวศัลยกรรมสองอย่างในครั้งเดียว ง่ายๆว่าสวยครบจบรอบเดียวอะค่ะ อิอิ ก็คือว่าไปทำปากกระจับกับตัดปีกจมูกมา ด้วยความเปรี้ยวเลยทำพร้อมกันเลยจ้าาา สวยทั้งทีก็เอาให้จบเอาให้ครบ แหน่ๆ บอกแล้วว่าเปรี้ยวมาก เข็ดฟันเลยล่ะ 5555

นี่รูปก่อนทำ ปังมาก ปากหนาจมูกบาน ก็ไม่ขนาดน้านนนนนน แต่ยอมรับค่ะเพราะเราเป็นแบบนั้นจริงๆ หลายคนอาจจะมองว่าก็ไม่เห็นน่าเกลียดอะไรเลยหนิ ใช่ค่ะไม่น่าเกลียดแต่มันไม่สวยเท่านั้นเอง 5555 ก็เคยคิดอยากทำปากกระจับแล้วก็เก็บปีกจมูกนิดนึง จะได้ไม่บานจนเกินไป มองที่จะไปทำไว้ตั้งแต่แรกแล้วค่ะคือรพ.เลอลักษณ์ คือก่อนจะทำเราก็ดูไว้หลายที่อะเนอะแต่ก็ถูกใจที่นี่สุดเลยเลือก เราก็โทรไปปรึกษาอะค่ะว่าจะทำแบบนั้นแบบนี้ เจ้าหน้าที่ก็เลยแนะนำว่าให้เข้าไปปรึกษาที่รพ.ดีกว่าจะได้ข้อมูลแบบละเอียดกว่า โอเคเราก็จองคิวแล้วก็ไปตามนัดเลยค่ะ ไปถึงก็ยื่นบัตรปปช.แล้วก็รอเรียกเข้าปรึกษา ก็ได้คุยกับผู้เชี่ยวชาญเค้าก็แนะนำดีมากๆเลยค่ะ คุยเสร็จก็ขึ้นไปจ่ายเงินด้านบนแล้วก็รอคิวเข้าผ่าตัด ตื่นเต้นมากเพราะทำที่เดียวสองอย่างอะ นับถือตัวเอง 555 พอถึงคิวก็เข้าไปล้างหน้าเปลี่ยนชุดแล้วก็คุยกับคุณหมอนิดนึงจากนั้นก็ลงมือ...ผ่าตัดได้จ้าาาาา

หลังทำเสร็จทันที

หลังทำเสร็จก็มานั่งพักถ่ายรูปก่อนกลับบ้าน ถ่ายให้เห็นชัดเจนหน่อยเพื่อนๆจะได้รู้ว่าฝีมือการเย็บปากและปีกจมูกของคุณหมอสุดยอดแค่ไหน โฟกัสดีค่ะ รอยเย็บสวยมากกก แบบว่าละเอียดแล้วเย็บเป็นรูปทรงสวยเชียว คิดไม่ผิดจริงๆนะคะเนี่ยที่เลือกรพ.เลอลักษณ์ ถ้าเป็นไปได้น้ำก็อยากให้เพื่อนๆลองมองรพ.เลอลักษณ์ไว้เป็นอีกทางเลือกหนึ่งเนอะ ไม่ผิดหวังๆ อิอิ
ส่วนการดูแลนะคะก็ไม่ยาก ตามที่เจ้าหน้าที่และคุณหมอแนะนำก็มีนอนหมอนสูงๆ กินยาตามที่หมอสั่งสม่ำเสมอ คอยประคบเย็นบ่อยๆ(จะได้หายบวมไวๆ)แล้วก็งดกินอาหารแสลงก่อนชั่วคราว กุ้งหอยปูปลา เลิกก่อนจ้า เดี๋ยวจะไม่สวยเอา 5555

หลังทำ 1วัน

มีบวมบ้างแต่ก็ยังเปนกระจับอยู่น้าาา ส่วนตรงปีกจมูกไม่ค่อยบวมเท่าไหร่เลย คือดีมาก เม้าก่อนว่าหมอมือเบาเว่อร์ เย็บปากก็สวย เย็บปีกจมูกก็สวยเช่นกัน กดไลค์รัวๆเลยค่าาา

หลังทำ 3 วัน

ปากเริ่มบวมเล็กน้อย เราก็มีกินน้ำมะพร้าวบ้าง แล้วก็ประคบเย็นบ่อยๆ แต่ก็โอเคมากนะเพราะขนาดบวมยังเป็นกระจับอยู่เลย 5555 เอาเป็นว่า ดี เริ่ด อยากจิแนะนำมากกก เพื่อนคนไหนสนใจก็ทักถามกันได้เด้อจ้าาาา

เป็นกระจับสวย
เย็บสวยมากค่ะ
ปากกระจับสวยมากเลยค่ะ
อยากเห็นตอนเข้าที่จังเลยค่ะ
เย็บสวยมากๆเลยค่ะ ตอนนี้เป็นยังไงบ้างงง
ทำสองอย่างพร้อมกันสุดยอดเลยค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้