ดู: 3767|ตอบกลับ: 12
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำจมูก] อยากเสริมจมูกทรงธรรมชาติ มีหมอไหนทำเนียนๆมั่งคะ?

[คัดลอกลิงก์]
เคยเห็นหลายคนทำแล้วดูหลอกๆอ่ะค่ะ แบบไม่เป็นธรรมชาติสุดๆเลย คือคิดว่าถ้าเสียเงินทั้งทีแล้วได้จมูกไม่สวยเราคงไม่โอเคแน่ๆ อยากได้แบบเนียนๆ ดูโด่งเป็นธรรมชาติ สวยเป็นธรรมชาติอ่ะคะ มีหมอไหนฝีมือเนี๊ยบบ้างคะ? เรื่องราคาไม่เกี่ยงนะคะ ของานดีๆค่ะ
ที่ดังตอนนี้ก็ ดิ อาท คลีนิคแถวลาดพร้าวมีหลายราคามากค่ะ พักฟื้นไว แต่แอบคิวยาว เราเองก็เล็งที่นี่ไว้เหมือนกัน
The art clinic  รีวิวเยอะมาก
แล้วแต่ละคนทรงสวย ไม่โด่งเกินไปนะ
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2017-11-9 17:03:54 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
chuthamasay ตอบกลับเมื่อ 2017-11-8 16:43
The art clinic  รีวิวเยอะมาก
แล้วแต่ละคนทรงสวย ไม่โด่งเกินไปนะ

ใช่รีวิวนี่ป่ะคะ https://pantip.com/topic/35090218  เราลองไปหารีวิวตามที่แนะนำมา ทรงจมูกดูไม่หลอกตา สวยมากจริงๆค่ะ
ใช่ค่าาาา เราก็อาศัยดูรีวิวเอา ตอนแรกไม่คิดจะทำแต่พอเห็นจมูกเค้าสวยก็อยากทำมั้งเลย 55555555
ทรงของ we clinic เราว่าสวยดีนะดูไม่โป๊ะด้วย
ทรงจมูกสวย เข้าหน้าดูเป็นธรรมชาติ แนะนำหมอท๊อป ธนวัฒน์ Top up clinic จ้า เราก็เสริมที่นี่ปีกว่าแล้วจ้า
ทำจมูกที่คลิินิคหมอต่อพงค์  รัชดา ทรงสวยดูธรรมชาติมาก มือเบาสุดๆ เย็บแผลสวยมาก ฟกช้ำน้อยคะ
เสริมจมุกเป็นธรรมชาติ ทรงสวย ไม่ช้ำหมอหมือเบามาก แนะนำหมอคณิต maxi  เลยค่ะ คลินิกอยู่ตรงแจ้งเล้ง ข้างสนามบินดอนเมืองค่ะ  แปะลิ้งร้านไว้เข้าไปดูจ้า
https://www.facebook.com/maxicosmeticsurgery/
ที่ร.พ.TLดีค่ะ
คุณหมอเก่ง ดูเป็นธรรมชาติมากค่ะ
เราทำที่ LP คลีนิคนะ ตรงพัฒนาการ20 ทรงโอเครมากเลย คุณหมอศัยโดยตรง ปรึกษาฟรีนะโทรปรึกษาพี่ๆ พนักงานก่อนได้
หากถามถึง เสริมจมูก ทรงสวยดูเป็นธรรมชาติ ต้องที่นี่เลย maxi  หมอคณิต ค่ะ หมอเสริมจมูกดูเป็นธรรมชาติ ทรงสวย ที่สำคัญหมอเป็นศัลยแพทย์เฉพาะทางด้วยนะค่ะ ฝีมือไม่ต้องพูดถึงค่ะ  จมูกเราผลงานหมอคณิตค่ะ เข้าไปดูรีวิวเราได้ค่ะ
ลองดูที่อัคราคลินิกค่ะ เราทำมาคุณหมอออกแบบให้ดูธรรมชาติมากเพราะเราบอกคุณหมอว่าอยากให้เป็นธรรมชาติ ไม่เป็นแท่ง ไม่ค่อยบวม แผลหายไวด้วยค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้