ดู: 2585|ตอบกลับ: 4
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำจมูก] อยากให้แกนจมูกใหญ่ๆ ควรทำทรงไหนดีครับ ??

[คัดลอกลิงก์]
สอบถามหน่อยครับ คือผมอยากได้ทรงจมูกที่ใหญ่ๆ พอดีจมูกอ่ะครับ
แกนเล็กแล้วรู้สึกว่าหน้ามันหวานมาก เหมือนตุ๊ดเลยครับ
เลยอยากทราบว่าเวลาไปทำนี่เราควรบอกหมอว่าเอาทรงไหนดี ที่ใหญ่แต่สมูท แบบพอดีๆ
กลัวบอกเอาใหญ่ๆแล้วได้ แบบโน๊ตอุดมมานี่แย่เลย
ขอทรงที่เข้ากับรูปหน้าของเราค่ะ
ถ้าจะทำ เราว่าทำทรงที่เข้ากับหน้าเจ้าของกระทู้ดีกว่าค่ะ
ถ้ายังไม่รู้ว่าควรทำแบบไหนลองไปปรึกษาหมอก่อนก็ได้
นี่ว่าจะให้แฟนไปคุยกับหมออาทอยู่เหมือนกัน ชอบทรงแบบของดิอาทสวยดี
ขอแนะนำเอารูปจมูกที่ได้สัดส่วนเหมาะสมกับใบหน้าดีกว่าค่ะ
ที่โรงพยาบาลศัลยกรรมTL คุณหมอจะเลือกรูปจมูก
โดยคำนึงจากสัดส่วนของใบหน้า เพื่อให้ได้รูปจมูกที่เป็นธรรมชาติ
และเป็นเอกลักษณ์เฉพาะตัวเองค่ะ
ถ้าต้องการสอบถามเพิ่มเติมหรือปรึกษาฟรี
ติดต่อมาได้ที่ line: tlfacialcontouring ค่ะ^^
ผมแนะนำหมอคณิต maxi เพราะผมก็แกนจมูกใหญ่ บานจมูกบาน  น้องโน๊ตอุดมเลยก็ว่าได้ แต่เมื่อผมได้เดินไปหา หมอคณิต แล้วให้หมอออกแบบทรง ให้เข้ากับหน้าผม ผลที่ออกมา จมูกทรงสวยเป็นธรรมชาติมากๆ ดูวีวิวผมก่อนได้ แล้วเข้าไปปรึกษา หมอคณิต ดูคลินิกอยู่ตรงเจ้เล้ง ข้างสนามบินดอนเมือง หาง่ายมาก

http://dungdong.com/forum.php?mod=viewthread&tid=134870
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้