ดู: 961|ตอบกลับ: 8

[ตาสองชั้น] ศัลยกรรมสองต่อ ตาบน+คางที่รพ.เลอลักษณ์ เริ่ดมากๆค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
หลังทำ2เดือน (1).jpg

ทักทายวันท้องฟ้าแจ่มใสค่ะทุกคน เราชื่อวนิดานะคะ ไม่มีชื่อสั้นๆให้เรียกเพราะนี่แหละชื่อเล่นเรา 5555 วันนี้ก็จะมาแชร์ประสบการณ์ศัลยกรรมที่เพิ่งไปทำมาค่ะ ทำมัน2อย่างไปเลย เจ็บทีเดียวสวยทีเดียว อิอิ ศัลยกรรมที่ว่าก็ทำตาบนกับคางค่ะ พอดีว่าเป็นคนหน้าสั้นเพราะไม่ค่อยมีคางเลย ชั้นตาก็ไม่ค่อยชัดเจน ว่าแต่งหน้านี่แทบไม่รู้เลยว่ามีตาสองชั้น ก็เลยตัดสินใจทำให้หน้ายาวและดูเรียวขึ้นแล้วก็อยากให้ตากลมโต ชั้นตาชัดเจนขึ้นด้วยค่ะ ไม่รู้ว่าเพื่อนๆจะมองภาพก่อนทำถูกรึป่าว เราเลยมีภาพปรากอบเลยภาพประกอบด้วย เห็นแล้วจะว้าววว 55555
ก่อนทำ (3).jpg

นั่งมองภาพตัวเองสองภาพ ภาพบนกับภาพล่างแล้วเพลงของกะลาขึ้นมาในหัวเลยค่ะ ใช่ฉันหรือเปล่า อะมุขไปอีกกก 5555 วนิดาเป็นคนตัลหลกกกก แต่ไม่ตลอดนะบอกไว้ก่อน อิอิ ดูความสั้นของหน้ากับความไม่ชัดเจนของตาด้วย แบบนี้ยิ่งต้องทำใช่มั้ยล่ะคะ สถานีต่อไปสักคิ้ว 55555 อย่าเม้าเยอะมาต่อกันดีกว่า เพื่อนๆชอบถามว่าไปทำที่ไหนมาทำสวยจัง หน้าเรียว ตาสวย บอกไปเลยค่ะว่าทำที่รพ.เลอลักษณ์ ดีจริง สวยจริง ตอนเราไปทำเราก็โทรไปจองคิวก่อน แล้วก็นัดวันทำกับทางรพ.พอถึงวันก็เข้าไปติดต่อ ไปคุยกับเจ้าหน้าที่แล้วก็นั่งรอผ่าตัดอะค่ะ ในใจนี่แบบตื่นเต้นมากๆ กลัวด้วยเพราะเราทำสองอย่าง แต่ก็ทำใจดีสู้เสือไปค่ะ ทำนิ่งๆ ทำตัวสบายๆ 555 และต่อจากนี้ก็จะ...สวยแล้วจ้าาาา
หลังทำทันที (3).jpg

หลังทำทันที ก็จะแปลกๆหน่อย แต่คางเริ่มมาละ 5555

หลังทำ1วัน (3).jpg

หลังทำ 1 วัน

ตอนคุยกับผู้เชี่ยวชาญเค้าบอกว่าให้ดูแลโดยการที่นอนหมอนสูงๆ กินยาตามที่แพทย์สั่ง งดอาหารแสลงทุกชนิด อาหารทะเลด้วย แล้วก็คอยประคบเย็นจะได้หายบวมไวๆ จัดไปค่ะ สบม. อิอิ
หลังทำ7วัน (1).jpg

หลังทำ 5 วัน ตาก็จะเหมือนซึมเศร้านิดนึง แต่ไม่ได้เศร้ามันเป็นแบบนี้เอง ตาเริ่มดีขึ้นละค่ะ
หลังทำ15วัน (2).jpg

หลังทำ 15 วัน ใกล้จะสวยแล้วค่ะ นี่แค่ 15 วันเพื่อนยังทักแล้วอะว่าหน้าเรียวขึ้น ดูดีกว่าแต่ก่อนเยอะเลย ลอยค่ะลอยพูดได้แค่นี้ 5555 บอกเพื่อนว่าเดี๋ยวรอตาเข้าที่ก่อนเถ๊อะ จะสวยกว่านี้อี้กกกก
หลังทำ20วัน (2).jpg

หลังทำ 20 วัน

หลังทำ1เดือน (3).jpg

หลังทำ 1 เดือน ตาเริ่มเข้าที่ คางเริ่มเป๊ะ แต่งหน้าแค่ไหนก็ปังได้ ไม่ผิดหวัง ไม่เสียใจ ที่เลือกทำตากับคางที่รพ.เลอลักษณ์ หมอเก่งมากๆ ทำหน้าสวยให้เป็นสวยกว่าได้แบบนี้ สุดยอดไปเลยค่ะ (มีความมโนเข้าข้างตัวเองสูง 555) เพื่อนทักหนักกว่าเดิมอีกว่า เห้ยแกรรร สวยยยย สวยกว่าเมื่อก่อนเยอะเลยยยยย ก็ขอน้อมรับทุกคำชนะคะเพื่อนๆ 55555 ส่วนใครสนใจกอย่าลังแลค่ะ มองมาที่รพ.เลอลักษณ์โลดดดด
มี before&after มาเปรียบเทียบให้ดู อิอิ
ก่อนทำ (2).jpg

ก่อนทำ

หลังทำ2เดือน (3).jpg

หลังทำ

โพสต์ 2018-1-30 09:47:47 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ชั้นตาสวยมากๆค่ะ
โพสต์ 2018-2-8 09:03:45 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ชั้นตาสวย หน้าก็สวยตามเลยค่ะ
โพสต์ 2018-4-26 16:29:49 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ชั้นตาสวย หน้าแซ่บขึ้น
โพสต์ 2018-5-15 16:33:05 | ดูโพสต์ทั้งหมด
หน้าเปลี่ยนเลยอ่า
โพสต์ 2018-8-14 10:01:15 | ดูโพสต์ทั้งหมด
หน้าหวานมากค่าาาา
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้