ดู: 1062|ตอบกลับ: 8

[เสริมจมูก] ถ้าถามว่าชอบจมูกทรงไหนบอกเลยค่ะว่าPrincess Nose รพ.เลอลักษณ์ ถูกใจมากกก

[คัดลอกลิงก์]
        สวัสดีค่ะ ชื่อพีต้าค่ะ หลังจากที่ไปเสริมจมูกมาสักพัก วันนี้พีต้าเลยอยากจะมารีวิวให้เพื่อนๆดูกัน เผื่อเพื่อนๆคนไหนสนใจก็จะได้ดูจมูกพีต้าเป็นตัวอย่างก่อนได้ 5555
        จริงๆแล้วพีต้าเป็นคนมีดั้งอยู่แล้ว แต่ไม่โด่งมากเท่าไหร่ ทรงจมูกก็ไม่ค่อยสวยด้วย จมูกที่พีต้าฝันนะ ต้องโด่ง ต้องพุ่ง จมูกต้องสโลปสวย ก็ประมาณนี้อะค่ะ 5555 เคยไปดูพวกรีวิวหลายๆที่นะคะแบบว่า โอ้แม่เจ้าทำไมจมูกมันโดนใจแบบนี้ แต่ตอนนั้นก็ดูไปเรื่อยๆยังไม่ได้คิดอยากจะทำเลย รอเวลาไปเรื่อยๆก่อน อิอิ ก็พอดูไปดูมาก็เกิดอยากจะทำขึ้นมาละ ก็เลยเลือกว่าจะทำที่ไหน ถามเพื่อนก็ถาม อะไรที่เป็นประโยชน์นี่แบบถามอย่างเดียวเลย 555 จนเพื่อนหลายๆคนบอกว่าไปทำที่รพ.เลอลักษณ์สิ คนไปทำเยอะ แถมทำดีด้วย หมอก็เก่ง แต่ต้องรีบจองคิวหน่อยนะเพราะหมอกิตติศักดิ์คิวแน่นคิวยาว แต่ถ้าจะทำกับหมอท่านอื่นก็ได้ เก่งเหมือนกัน แต่ของเพื่อนพีต้าอะทำกับหมอกิตติศักดิ์ สวยด้วย นางก็บอกกว่าหลังจากทำเสร็จไม่เจ็บเลย ไม่ค่อยบวมแล้วก็ไม่ค่อยช้ำมาก
พีต้าเลยเลือกจองคิวหมอกิตติศักดิ์ค่ะ คุยกับเพื่อนเสร็จก็โทรไปจองเลยเดี๋ยวไม่ทันสวย 5555 คิวที่ได้ก็ไม่นานค่ะ กำลังโอเค พีต้าก็เตรียมตัวเลย กินทุกอย่างที่ตอนนี้ยังกินได้ ก่อนที่จะต้องงด 1 เดือน 5555 คือพีต้าเคยอ่านกระทู้รีวิว เค้าบอกว่าหลังเสริมจมูกจะต้องนอนหมอนสูงๆ7วัน งดกินพวกอาหารแสลง อาหารทะเล แอลกอฮอล์ อะไรพวกนี้ แล้วก็ต้องกินยาตามที่แพทย์สั่ง คอยประคบเย็นบ่อยๆได้ไม่บวม แล้วถ้ามีน้ำมะพร้าวก็กินเยอะ ช่วยลดบวมได้ พีต้าเลยคิดไว้ละจะต้องกินก่อนไปทำ 5555
ก่อนทำ (1).jpg

ก่อนทำ (2).jpg

ก่อนเสริมจมูกค่ะ มาถ่ายรูปรีวิว บอกตรงๆว่าอายมาก ดูหน้าสิคะ สดแบบนี้ไม่มีอีกแล้ว 5555 เสร็จตรงนี้ก็ไปทำประวัติแล้วก็ขึ้นไปจ่ายเงิน+รับยาด้านบน
        ถึงเวลาผ่าตัดแล้วค่ะ เปลี่ยนชุด ล้างหน้าให้สดไปกว่านี้อีก แล้วก็พบหมอ เตรียมตัวขึ้นเขียงแปลงโฉมได้เล้ยยย เดี๋ยวมาดูกันค่ะ
หลังทำ2วัน (3).jpg

หลังทำค่ะ (ดั้งมาล้าววววว)

มีความช้ำความบวมอยู่นิดนึง แต่ไม่เจ็บปวดอะไรเลย ดูแลและทำตามที่หมอบอกทุกอย่างเลยค่ะ เหมือนที่อ่านในรีวิวมาเป๊ะเลย ฮ่าๆๆๆ

ใกล้แล้ว ใกล้เข้าที่ ใกล้สวยแล้วค่ะ อิอิ

1 เดือนแล้วค่าาาา กรี๊ดดดด จมูกเริ่มเข้าที่แล้ว เป็นทรงชัดขึ้น ทรงนี้เป็นทรงที่แบบคิดไว้เป๊ะ ชื่อทรงPrincess Nose ค่ะ ทรงนี้จะเน้นปลายจมูก จมูกจะดูสโลปสวย เหมือนที่พีต้าต้องการเล้ยยยย เลิฟๆค่ะ หมอกิตติศักดิ์ก็เก่งสมคำร่ำลือจริงๆเลย ของเพื่อนพีต้าที่บอกว่าทำกับหมอก็สวย ของนางนี่ช้ำน้อยบวมน้อยเหมือนกัน เสียดายไม่มีรูปนางให้ดู ยังไงก็ดูของพีต้าไปก่อนละกันเนอะ
ส่วนเพื่อนๆคนไหนสนใจรพ.เลอลักษณ์ก็ลองติดต่อไปสอบถามที่รพ.เลยก็ได้นะคะ หรือจะดูรีวิวก่อนก็ได้ แต่บอกเลยว่า ปังแน่ ไม่ผิดหวังแน่ ดูพีต้าเป็นตัวอย่าง อิอิ

โพสต์ 2017-11-10 15:14:33 | ดูโพสต์ทั้งหมด
หน้าเปลี่ยนไปเยอะเลยค่ะ
โพสต์ 2017-12-30 15:08:59 | ดูโพสต์ทั้งหมด
รับกับใบหน้ามากๆค่ะ
โพสต์ 2018-1-8 09:33:33 | ดูโพสต์ทั้งหมด
หน้าดูคมขึ้น
โพสต์ 2018-5-11 17:07:46 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เข้ากับหน้ามากค่ะ
โพสต์ 2018-7-23 09:23:16 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สวยค่ะ เข้ากับหน้าเลยยยย
โพสต์ 2018-8-28 16:33:24 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สวยทุกมุมเลยยย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้