ดู: 1355|ตอบกลับ: 11

[เสริมหน้าอก] หน้าอกไซส์เล็กไม่สะใจเท่าหน้าอกไซส์ใหญ่จาก รพ.เลอลักษณ์

[คัดลอกลิงก์]
หลังทำ1เดือน (4).jpg

สวัสดีค่ะเพื่อนๆทุกคน หนึ่งเองนะคะ เห็นรูปก็รู้แล้วใช่มั้ยล่าว่าจะมารีวิวหน้าอก ถั่วต้มเลยค่ะ ไปอัพไซส์มาก็ต้องมารีวิวมาอวดกันนิดนึง หนึ่งเป็นแฟนดั้งโด่งอยู่แล้ว ที่เลือกเสริมหน้าอกรพ.เลอลักษณ์ส่วนหนึ่งก็มาจากดั้งโด่งเนี่ยแหละค่ะ รีวิวของรพ.เลอลักษณ์เยอะมาก สวยด้วย เห็นนะหน้าอกนี่ชิดสวยดูธรรมชาติมาก แต่ละคนทำออกมาแล้วแบบ โอ้มายก๊อตชั้นจะเอาแบบนี้ จะเอาอึ๋มๆแบบนี้
แต่เดิมแรกเริ่มของหนึ่งเป็นคนที่หน้าอกเล็กมาก หรือจะเรียกว่าไม่มีก็ได้นะหนึ่งไม่ว่า 5555 ก็นั่นแหละค่ะตัวเองไม่มี แต่เพื่อนมี แถมใหญ่ด้วย เลยอยากมีบ้าง ด้วยความที่ชอบแต่งตัว มีทำงานบ้างเลยคิดว่าชั้นต้องอัพเพิ่มบ้างแล้วล่ะ ก็เลยดูพวกรีวิว หาข้อมูลเกี่ยวกับการเสริมหน้าอกหนักมาก แล้วก็มีถามๆเพื่อนๆมาบ้าง หลังจากศึกษาข้อมูลจนคิดว่าแน่นละ เราควรจะเสริมจริงๆได้ละ ก็เลือกเสริมที่รพ.เลอลักษณ์ค่ะ เห็นคนไปทำเยอะมากๆ แล้วที่หนึ่งเลือกเพราะเห็นว่าเป็นรพ.ที่ได้มาตรฐานแล้วก็ปลอดภัยด้วย เห็นว่าที่นี่มีนอนพักฟื้น 1 คืนด้วย สามารถเรียกพยาบาลได้ตลอดเวลาหากเจ็บปวดตรงไหน โอ้โห เริ่ดเว่อร์ ไม่เลือกก็แปลกแล้วเนอะ 5555 ก็โทรไปจองคิวไว้ค่ะ เจ้าหน้าที่บอกคร่าวๆว่าก่อนเข้ารับการผ่าตัดต้องงดอาหารงดน้ำ 8 ชม. จิ๊บๆแค่นี้สบายมาก นี่ๆหนึ่งมีรูปก่อนทำมาให้ดูเรียกน้ำย้อยก่อนด้วย 5555
ก่อนทำ (2).jpg

ก่อนทำ (1).jpg

ว้าวๆๆๆ นมช้านหายปายหนายยยยยย งงใจเหมือนกันว่าทำไมแม่ให้มานิดเดียว ให้ทั้งทีขอเยอะๆก็ไม่ได้ แม่ใจร้ายจริงๆเล้ยยย5555 (เว่าเล่นเด้อแม่)
        พอถึงวันนัดก็เข้าไปที่รพ.ค่ะ ติดต่อแล้วก็นั่งคุยกับผู้เชี่ยวชาญเรื่องทรง ซิลิโคนแล้วก็การดูแลต่างๆหลังทำหน้าอก เราเลือกทรง Allergan ซิลิโคนเป็นผิวทราย เลือกเสร็จก็จ่ายเงิน+รับยา แล้วก็แอดมิทที่ห้องพักฟื้น ก่อนผ่าตัดก็จะมีการวัดขนาดหน้าอก ว่าเราจะใส่ไซส์ได้ถึงประมาณไหน หนึ่งเลือก400ccเลยค่ะ เอาใหญ่แบบพอดีๆ 5555 ถึงเวลาผ่าตัดก็...หลับค่ะ ตื่นมาอีกทีก็เสร็จละ 555
หลังทำ3วัน (2).jpg

หลังทำได้ 3 วัน เป็นไงล่าอึ๋มพอมั้ย ใหญ่พอรึป่าววว 5555 เดี๋ยวครบ 5 วันก็ไปถอดผ้าพันออก แล้วก็นวดกระตุ้นไฟฟ้า พร้อมกับสอนนวดหน้าอกโดยนักกายภาพบำบัด หลัง10วันต้องนวดเองค่ะ นวดวนไปจนเพื่อให้หน้าอกนิ่ม
หลังจากทำหน้าอกห้ามยกของหนักๆเป็นเวลา 6 เดือนเลยนะคะ งดอาหารแสลง งดของทะเลด้วยนะ แล้วก็ใส่ได้แต่ซัพพอร์ตบราเท่านั้น หลัง6เดือนถึงใส่แบบธรรมดาได้ เห้อออออ อดทน ฮึบๆๆๆๆ
หลังทำ1เดือน (1).jpg

หลังทำ1เดือน (3).jpg

ได้แค่นี้ก็ดีแค่ไหนแล้ว ผิดจากเดิมเย๊อะเลยยยย 5555 จากแบนๆมาเป็นบึ๋มๆแบบนี้ก็ดีใจมากแล้วค่าาา เพื่อนบอกว่าควรไปอัพนานละนะ 5555
        เพื่อนๆค่ะ มาเลยค่ะใครอยากทำหน้าอก หมอกิตติศักดิ์รพ.เลอลักษณ์เลยค่ะ

โพสต์ 2017-11-9 09:02:16 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ราคาเท่ารัย
โพสต์ 2017-12-30 15:09:15 | ดูโพสต์ทั้งหมด
หน้าอกชิดสวย
โพสต์ 2018-2-5 16:33:21 | ดูโพสต์ทั้งหมด
หน้าอกสวย เซ็กซี่ด้วย
โพสต์ 2018-3-22 09:13:50 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เผ็๋ชมากค่าาาา
โพสต์ 2018-5-10 16:31:02 | ดูโพสต์ทั้งหมด
หน้าอกชิดสวยค่ะ
โพสต์ 2018-8-10 09:52:39 | ดูโพสต์ทั้งหมด
หน้าอกสวยธรรมชาติมาก เซ็กซี่ด้วยยย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้