ดู: 1113|ตอบกลับ: 11
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] เสริมจมูกกับคุณหมอกิตติศักดิ์ หน้าเปลี่ยนจำแทบไม่ได้รพ.เลอลักษณ์

[คัดลอกลิงก์]

หลังเสริมจมูก รพ.เลอลักษณ์

สวัสดีค่ะ วันนี้มาขอแชร์ประสบการณ์ การเสริมจมูกค่ะ สุดปังสุดปลื้มมากๆค่ะ เข้ากับใบหน้ามากๆเลยค่ะ มีแต่คนชมค่ะ ว่สวยมากๆรับกับใบหน้าภาพนี้เป็นภาพถ่ายมุมด้านข้างค่ะ หน้าผาก จมูก คาง รับกันมากๆค่ะ ตอนนี้เรามีความมั่นใจมากขึ้นค่ะ เวลาเราออกมาเที่ยวกับเพื่อนๆหรือการได้พบปะผู้คนมันทำให้เรามีแต่ความมั่นใจค่ะ เมื่อก่อนนิก็มีน้อยใจนะค่ะ ว่าทำไมจมูกเราไม่มีดั้งเหมือนคนอื่นเค้าที่เกิดมาก็มีดั้งจมูก เราว่าถ้ารู้ว่าทำมาสวยขนาดนี้เราทำไปนานแล้วค่ะ  ปลื้มมากๆค่ะ จมูกที่เราอยากได้มันก็ต้องเป็นทรงที่มีความโด่งสโลปสวยเป็นธรรมชาติค่ะ  อย่างที่ได้มา  อิอิ

ก่อนเสริมจมูก รพ.เลอลักษณ์

แต่กว่าจะสวยได้มันก็ต้องผ่านอดีตมาก่อนใช้ไหมค่ะ มาชมภาพก่อนทำกันก่อนเลยค่ะ อิอิ เห็นแล้วเป็นไงค่ะ มีแต่คนบอกค่ะว่าให้เสริมจมูกเถอะคะแล้วจะสวยมากๆค่ะ เราเองก็อยากที่จะเสริมนะค่ะ  เห็นไหมค่ะว่าเวลาเราแต่งหน้าไฮท์ไลค์ดั้งแล้วมันไม่ค่อยโด่งเลยค่ะ จะมุมข้าง มุมไหนๆก็ปังไม่สุดสักทีค่ะ เราเลยทำการศึกษาเลยค่ะจากรีวิวต่างๆเอาละนะยังไงเราก็พร้อมแล้วค่ะสำหรับการทำศัลยกรรมสักทีค่ะ  เราเลือกทำในโรงพยาบาลเลอลักษณ์ค่ะ ซึ่งการทำในโรงพยาบาลนั้นเรามองว่ามีความเชี่ยวชาญความปลอดภัยได้มาตรฐานกว่าเยอะเลยค่ะ

หลังเสริมจมูกทันที

และที่สำคัญโรงพยาบาลเลอลักษณ์ที่เราเลือกทำคือการได้พบแพทย์พูดคุยถึงรูปทรงเพื่อแก้ไขปัญหาทรงจมูกที่ดีค่ะ เพราะฐานเดิมทรงจมูกเรานั้นเป็นคนที่ไม่มีดั้งเลยค่ะ ก็แอบกลัวเหมือนกันเหมือนกันน่ะค่ะ ว่าจะออกมาสวยไหมส่วนใหญ่คนที่ทรงจมูกยาวจะทำออกมาสวย  แต่เราเป็นคนที่จมูกสั้นมากค่ะ  เราเสริมกับคุณหมอหมอกิตติศักดิ์ ค่ะ อิอิ ตอนนี้เลยอุ่นใจมากๆค่ะเพราะทรงจมูกรับกับใบหน้าเลยแหละค่ะ

หลังเสริมจมูก 3 วัน

ตอนทำก็จะใช้เป็นยานอนหลับค่ะ ช่วงแรกที่ทำมาก้จะมีอาการบวมหน่อยค่ะเราก้อาศัยการประคบเยนเอาค่ะ พอทรงเริ่มเข้าที่เราก้ชอบมากๆค่ะ ตอนช่วง 20 วัน – 1 เดือน ทรงก็เริ่มยุบบวมค่ะ เราว่ามันรับกับหน้าเราเลยแหละค่ะ ดุสวยขึ้นมองมุมไหนๆก็มั่นใจมากขึ้นค่ะ ตอนนี้ไปไหนมาไหนก้มีแต่คนทักว่าสวยขึ้นไปทำไรมา +5555 อยากจะบอกเลยว่าก็จมูกฉันโด่งขึ้นนะสิ+555

หลังเสริมจมูกครบ 1 เดือน

รับกับใบหน้า
สวยมาก หน้าคมมากคะ่
ทรงสวยอ่า เข้ากับหน้าด้วย
เข้ากับหน้า ดูธรรมชาติมากเลย
สวยมาก แซ่บมากเลยค่ะ
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย honey_2104 เมื่อ 2018-8-28 10:20

สวยเลยย หน้าคมด้วย
น่ารักมากค่ะ จมูกสวยมาก น้องหน้าคล้ายดาราเลยค่ะ
ทำแล้วหน้าจิ้มลิ้มจังเลย เราก็ไปทำที่นี่มาค่ะ ทรงสวยถูกใจมากๆ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้