ดู: 1208|ตอบกลับ: 0

[เสริมคาง] เบื่อแล้วคางสั้น ขอเสริมคางยาวให้หน้าเรียวหน่อยละกัน

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย nandance เมื่อ 2017-10-25 17:57

สวัสดีค่า แนนแดนซ์นะคะ^^   วันนี้ก็อยากจะมาแชร์ประสบการณ์เสริมคางที่แนนถือว่าเป็นการตัดสินใจที่ถูกต้อง และก็ยังได้ผลลัพธ์ที่ดีอีกด้วย  งั้นเดี๋ยวเรามาดูกันเลยดีกว่านะคะว่าคางของแนนจะมีความเปลี่ยนแปลงไปมากน้อยอย่างไรเนาะ....

นี่เป็นรูปก่อนเสริมคางค่ะ อาจจะดูเป็นพริตตี้ที่คางสั้นที่สุด555

โชคดีที่มีเพื่อนๆพริตตี้เยอะ เลยดูรีวิวจากหน้าเพื่อนๆ  ได้เห็นของจริงหลายหมอ ทั้งแบบฉีด แบบเสริม มีทั้งปัง และก็ยังมีทั้งพัง อันดับแรกเลยขอเลือกความปลอดภัย ไม่เลือกหมอกระเป๋าแน่นอนค่ะ    มีตัวอย่างให้เห็นมากมาย เราจะไม่พลาดแบบนั้นแน่นอน

คางจ้า ตัดกันเป็นสี่เหลี่ยมคางหมูไปอีก 555 (ตอนนั้นก็คิดว่าสวยแล้วนะ อิอิ)

ขอบอกก่อนเลยโดยส่วนตัวเป็นคนขี้กลัวมาก กลัวเข็ม กลัวเจ็บ แต่ด้วยความอยากสวย ความกลัวก็...หายไปก่อนค่ะ555   ศึกษามาหลายคลินิก ดูรีวิวเยอะสุด ความกลัวต่อมาคือ กลัวไม่เข้ากับหน้า กลัวเป็นแม่มด เป็นมะม่วง บลาๆๆ เยอะสิ่ง สุดท้ายตัดสินใจมาทำกับ เอเม่คลินิก โดยคุณหมอแหวว ที่สาขาจันทบุรี  (มีหลายสาขานะคะ) แนนเลือกซิลิโคนอเมริกา เพราะมีความยืดหยุ่นดี เนียน ละเอียดด้วย หากใครกลัวเจ็บ ทางคลินิกเค้ามีบริการแปะยาชา ก่อนฉีดด้วยนะ  ถึงเวลาทำจริงๆ ไม่เจ็บอย่างที่คิดเลย    แนะนำให้กินข้าวให้เรียบร้อยก่อนไปทำด้วยนะคะ เอาล่ะเรามาดูกันค่ะ ว่าจะสวยขึ้นแค่ไหน...

ทาด๊า~  หลังทำ1วัน

มีพนักงานคอยโทรถามอาการหลังทำ บริการก็ดี มียาและการปฎิบัติตัวหลังทำให้เราด้วย ใช้ชีวิตได้ปกติเลยค่า ไม่ต้องพักฟื้น พาเพื่อนไปทำสวยต่อได้เลยจ้า ไม่เจ็บ ไม่ปวด ไม่บวมเลย ช่วงแรกงดแอลกอฮอล์ งดของหมักดอง ผ่าตัดแผลด้านใน หายห่วงเรื่องแผลเป็นได้เลย สวย ไม่มีแผลเป็นแน่นอนค่ะ

หลังทำ1เดือน

ทำงานได้เลยค่ะ หน้าดูเข้ารูปกว่าเดิม จนมีแต่คนทักว่าทำอะไรมาสวยขึ้น  
สำหรับ เอเม่ คลินิก แนนคอนเฟิร์มเรื่องความปลอดภัย มาตรฐาน และการบริการค่ะ หากใครสนใจก็โทรไปสอบถาม หรือจะดูรีวิวในเพจได้เลยค่ะ อย่างแนนเอง ก็ยกให้ที่นี่เป็นคลินิกในดวงใจไปแล้ว เพราะนอกจากเสริมคาง แนนก็ฉีดโบท็อก ร้อยไหม ที่นี่ด้วยค่ะ ที่เดียวสวย ครบ จบ

*ความเห็นส่วนตัวนะคะ เรื่องความสวยของคาง ของบางคนก็แปลกๆ บางคนคิดว่าคางยาวสุด แหลมปี๊ด นี่สวยสุด  โดยส่วนตัวขอแบบธรรมชาติดีกว่าค่ะ

การรีวิวครั้งนี้หวังว่าจะมีประโยชน์ไม่มากก็น้อยนะคะ เป็นการเขียนรีวิวครั้งแรก ผิดพลาดประการใด ขออภัยด้วยนะคะ  ทุกคนมีโอกาสเลือกสิ่งที่ดีที่สุดให้ตัวเอง เป็นกำลังใจให้ทุกคนที่อยากสวยนะคะ   สวย...สร้างได้ เอเม่คลินิก   สวัสดีค่ะ^^
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้