ดู: 831|ตอบกลับ: 8
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] อยากได้ทรงจมูกแบบโด่งสวยจัดเลยค่ะ Idol Nose โรงพยาบาลเลอลักษณ์

[คัดลอกลิงก์]

สวัสดีค่ะ วันนี้จะมารีวิวจมูกที่เสริมมาจากโรงพยาบาลเลอลักษณ์ค่ะ  ได้ทรงที่ถูกใจมากๆเลยค่ะ ทรงจมูกได้เป็นแบบโด่งสวยเลยค่ะ มีแต่คนทักว่ามันเข้ากับใบหน้ามากๆเลยค่ะ ทำให้ใบหน้าดูมีมิติสวยค่ะ เวลาเราถ่ายภาพตอนนี้มีแต่คนแซวว่าสวยขึ้นต่างจากเมื่อก่อนมากๆเลยอ่ะ ที่มีแต่คนแซวว่าเราไม่มีดั้ง+555 ตอนนี้ชอบเลยแหละ+55 เราชอบตรงปลายจมูกมากค่ะ เราว่ามันพุ่งสวยดี อิอิ เห็นบอกว่าการที่มีจมูกรูปทรงแบบนี้มันเป็ฯทรงจมูกที่สวยดี

ก่อนทำ

ก่อนที่จะมาทำนั้นมันก็มีที่มาน่ะค่ะ ว่าทำไมเราถึงเลือกที่จะมาเสริมจมูกจุดประกายความอยากที่จะมีดั้งโด่งตรงที่เราใช้แอปแต่งภาพแล้วมันดูไม่เนียนจนเพื่อนทักนี้แหละค่ะ +555 เพราะมันดูโป๊ะ! ง่ะ เราเลยอยากที่จะเสริมจมูกเลยค่ะ +555     เดิมพื้นฐานจมูกเราเป็นคนดั้งไม่ค่อยมีค่ะแต่ทรงจมูกเดิมมันไม่สั้นเท่ารัยค่ะ ยาวสวยอยู๋ พูดง่ายๆคือโครงจมูกเดิมไม่ได้ขี้เหร่เนอะ  เลยขอแค่ได้เพิ่มดั้งจมูกและความยาวของปลายจมูกออกมาค่ะ อิอิ

ตอนที่โทรเข้าไปนัดเราตื่นเต้นมากๆเลยค่ะ เพราะเรารอไม่ไหวละอยากทำเลยค่ะ ตื่นเช้ามากับเช้าวันที่สดใสไปโรงพยาบาลเลอลักษณ์กันค่ะ ไปทำศัลยกรรมกันจ้า ตอนนี้ตื่นเต้นมากค่ะ เรากได้พูดคุยกับน้องผู้เชี่ยวชาญเราก้อุ่นใจมากขึ้นค่ะ เราได้พูดคุยถึงเรื่องรูปทรงค่ะ ว่าเราชอบรูปทรงแบบไหนแต่จากการพูดกันเบื้องต้นเราอยากได้ทรงที่ให้ความโด่งของจมูกเลยค่ะ คือทรง Idol Nose เลยค่ะ ทรงนี้สวยปังแน่นอนค่ะ จากนัน้ก้ได้เข้าไปให้ทางคุณหมอพิจาณาและตรวจอีกครั้งค่ะ หมอบอกทำได้สบายมากและด้วยพื้นฐานที่มีทรงจมูกที่ยาวยังทำให้เราได้ปลายจมูกที่พุ่งอีกด้วยค่ะ

ตอนทำก้ไม่เจ็บเลยค่ะ เพราะที่โรงพยาบาลเลอลักษณ์ใช้เป็นยานอนหลับค่ะ ตอนทำเราก็จะหลับค่ะ ก่อนที่จะฉีดยาชาซะอีกเราว่าทำที่นี้ก็ดีนะไม่ต้องกังวลใดๆเลยค่ะ ตื่นมาก็มีพี่พยาบาลปลุกให้ตื่นมาพร้อมกับคำแนะนำในการดูแลตัวเองหลังจากนี้ค่ะ ว่าต้องประคบเยนตอนไหน บ้าง อาหารที่ยังทานไม่ได้บ้าง เราดุแลตัวเองสุดมากๆเลยค่ะ เพราะอยากให้จมูกเราออกมาสวยที่สุดอย่างที่เราหวังไว้ค่ะ

เราชอบมากๆเลยค่ะทรงจมูกที่เราได้มา เราว่าเวลามันค่อยๆยุบบวมรัดแกนมันจะยิ่งสวยเลยค่ะ เข้ากับใบหน้ามากๆเลยค่ะ ได้ทรงจมูกที่โด่งสวยน่ารักมากๆเลยค่ะ มีแต่คนชมว่าสวยขึ้นค่ะ ปลายจมูกนิได้ความพุ่งเว่อร์ค่ะ อย่างที่เคยบอกอ่ะค่ะ ว่าการเสริมจมูกนั้นเราต้องเลือกสถานที่ที่มีมาตรฐานได้ความปลอดภัยค่ะ ได้ความเชี่ยวชาญของแพทย์ด้วยค่ะ

สวยมากค่ะ หน้าดูเปลี่ยนเลยอะ
ปลายจมูกสวยมากๆ
จมูกโด่งสวยยย
ต้องบอกเลยว่าหน้าเปลี่ยน สวยยยย
ดูดีมากเลยคร้า
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้