ดู: 568|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ฟิลเลอร์/โบท๊อกซ์/ร้อยไหม] แชร์ประสบการณ์ฉีดฟิลเลอร์ใต้ตาครั้งแรกในชีวิต

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย inging1991 เมื่อ 2017-10-18 16:14

สวัสดีค่ะเพื่อนๆชาว ดั้งโด่ง มาแช่ประสบการณ์ฉีดฟิลเลอร์ใต้ตาครั้้งแรกในชีวิต ปลื้มมากกกกค่ะ

ปัญหามันเริ่มจาก แรกๆคือเริ่มมีคนทักว่าหน้าเราดูเหนื่อยตลอดเวลา เหมือนซอมบี้บ้าง

ใต้ตาคล้ำมาก คอนซีลเลอร์ก็เอาไม่อยู่ค่ะ เลยตัดสินใจไปปรึกษาคุณหมอ ที่ DS CLINIC อุดรธานีค่ะ

ที่นีเลยค่า

ซึ่งเรามีรูปมาการันตรีค่ะ 5555

บอกก่อนว่าเราอายุแค่ 25+ แต่หน้าไปไกลมาก

ยิ่งหากวันไหนนอนดึก โอ้แม่เจ้า ใต้ตาดำ เหมือนหมีแพนด้า

เราจึงเริ่มหาวิธีแก้ปัญหาโดยการไปปรึกษาคุณหมอ คุณหมอแนะนำให้ฉีดฟิลเลอร์ใต้ตาค่ะ

บอกตรงๆว่าแรกๆกลัวทุกอย่าง กลัวเข็มจิ้มตากลัวผลข้างเคียงบลาๆ

เราลองหาข้อมูลอยู่นานค่ะ เลยเลือกที่นี่ค่ะ DS CLINIC  (บอกเลยคุณหมอใจดีมากกกค่ะ แนะนำดีมากๆค่ะ)

นี้รูปก่อนฉีด(จะน่ากลัวๆหน่อยค่ะ)

ต่อไปก็จะเป็นขั้นตอนการฉีด ของคุณหมอ นะคะ

บอกเลยไม่เจ็บเหมือนที่คิดเลยคุณหมอมือเบาสุดๆๆคะ

มาดูหลังฉีดกันเลยค่ะ  หลังฉีดไปข้างหนึ่ง จากคล้ำๆก็ดูจางลง แล้วก็ฟูขึ้นทันทีหลังฉีดเลย

อันนีหลังฉีดไปสองข้างค่ะ เปรียบเทียบให้เห็นกันชัดๆเลย

มีคลิปวีดีโอขั้นตอนการฉีดด้วยนะคะ
https://youtu.be/vCfQycTuzyk

จากประสบการณ์ครั้งนี้ ค่อนข้างพอใจกับผลลัพธ์ที่ได้มากค่ะ ถือเป็นประสบการณ์แรกของการฉีดฟิลเลอร์เลยก็ว่าได้

และประทับใจกับบริการของคลีนิค DS CLINIC และคุณหมอสมพงษ์ มากคะ จึงเต็มใจที่จะมารีวิวให้ในวันนี้

สำหรับใครที่สนใจอยากจะสอบถามประการณ์หรือเรื่องของความปลอดภัยก็สามารถอินบ็อกถามเราได้นะคะ เรายินดีตอบคำถามทุกท่านค่ะ

ฉีดไปได้3วันแล้วคะ หลังฉีดมา แต่งหน้าง่ายขึ้นมั่นใจขึ้นค่ะ เริ่มมีคนทักว่าดูดีขึ้นกว่าแต่ก่อน

หน้าดูสดใส โดยรวมแล้วเราโอเครมากกับการฉีดใต้ตาของเราครั้งนี้ค่ะ

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้