ดู: 1140|ตอบกลับ: 10

[เสริมหน้าอก] หน้าอกสวยธรรมชาติต้องยกให้"เลอลักษณ์ เค้าแหละค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย mumin40 เมื่อ 2017-10-16 17:16

มั่นใจ พร้อมแล้วค่ะ รพ.เลอลักษณ์ เลือกให้เสริมหน้าอกในวันนี้

ว่าด้วยเรื่องหน้าอกกันดีกว่าน่ะค่ะ วันนี้ว่างเลยแวะมารีวิวให้เพื่อนๆได้ชมกันนะค่ะ  เดิมเราเป็นคนที่ไม่มีความมั่นใจในการใส่เสื้อผ้าเอามากๆเลยค่ะ เวลาเราใส่พวกชุดที่มันจะแหวกหน้าอกหน่อยๆก็ไม่มั่นใจง่ะ ยิ่งเสื้อยืดที่มันรัดรูปนะ โห้! บอกเลยว่างานนี้มีแบนค่ะ +5555 หรือถ้าใครมาทักว่าเราหน้าอกไข่ดาวจะโกดเอามากๆเลยค่ะ เพราะมันสร้างความไม่มั่นใจให้กับตัวเราเลยค่ะ เราเลยมองว่าการที่เราหน้าอกแบนนั้นมันก้เป็นจุดที่เราจะต้องแก้ไขค่ะ  ด้วยการเสริมซิลิโคลนนั้นเอง

หลังจากเสริมหน้าอก รพ.เลอลักษณ์

กว่าจะตัดสินใจเสริมมันก็จะคิดอยู่นานเหมือนกันน่ะค่ะ   ตอนนี้เราก้เสริมเรียบร้อยแล้วค่ะ เราตัดสินใจเสริมกับคุณหมอกิตติศักดิ์ ที่โรงพยาบาลเลอลักษณ์ค่ะ  เราอยากเสริมในสถานพยาบาลมากกว่าค่ะ เชื่อมั่นในความปลอยภัยด้วยค่ะ เครื่องมือต่างๆมีความทันสมัยค่ะ มาตรฐานแพทย์ก็มีความเชี่ยวชาญในการผ่าตัดค่ะ  เราเสริมไซท์ 410 ซีซี  ค่ะ เป็นซิลิโคลน Allergan ค่ะ  เราเลือกซิลิโคลนตัวนี้เพราะมันจะให้ความนิ่มสวย และ ทรงสวยด้วย  ทำมาก็สวยนะค่ะ นิ่มสวยเลยแหละอย่างผู้เชี่ยวชาญบอกเลยค่ะ  เรานวดหน้าอกบ่อยนะค่ะ ช่วง 2-3 เดือนแรก หน้าอกเราเลยคล้อยสวยเป็นธรรมชาติมากๆค่ะ  เวลาเราใส่เสื้อที่เปิดหน้าอกด้านหน้า สายเดี่ยวมมันก้จะสวยๆ อิอิ   ใครเห็นนี่คือแบบ! เหลียวหลังเลยแหละ
5.jpg 7.jpg

เสริมหน้าอกที่โรงพยาบาลเลอลักษณ์ก้ดีนะค่ะ เพราะ เค้าบริการดีมากๆค่ะ ตั้งแต่เราเข้าไปเสริมเลยค่ะ ก้าวแรกที่เข้าไปก็จะได้พูดคุยกับเจ้าหน้าที่เพื่อเลือกตัวซิลิโคลนก่อนเลยค่ะ เราก็เลือกAllergan ค่ะ  ที่นี้มีระบบการตรวจร่างกายที่ได้มาตรฐานมากๆค่ะ จากนั้นก้ได้พูดคุยและให้คุณหมอตรวจค่ะ ถึงไซท์ หน้าอก เพื่อที่จะเสริมให้ออกมาสวยที่สุด ก่อนที่จะถึงเวลาผ่าตัดก็จะมีพยาบาลมาคอยดุแลคตวามพร้อมของร่างกายที่ห้องพักสุด VIP ก่อนที่จะมีบุรุษพยาบาลมารับไปผ่าตัดค่ะ  ที่นี้ใช้วิสัญญีในการดมยาสลบค่ะ ตื่นมาก้เสร็จเรียบร้อยแล้วค่ะ มีน้องนมแย้ววววว เราผ่าใต้ราวนมค่ะ  เราใช้เทคนิคกาวพิเศษด้วยไร้รอยเย็บแบบตีนตะขาบแน่นอนค่ะ

นอนพักที่นี้ 1 คืน เพื่อเดรนเลือดเสียค่ะ  จากนัน้ตอนเช้าคุรหมอกิตติศักดิ์ เข้ามาตรวจหน้าอกค่ะ ว่าโอเครไหม ถ้าโอเครแบบเราก็กลับบ้านได้จ้า เข้าก้จะนัด 5 วัน เข้ามาถอดผ้าค่ะ เพือ่นวดกระตุ้นไฟฟ้า จากนักกายภาพบำบัดค่ะ  และ จะเริ่มนวดหน้าอกให้นิ่มสวย อีก 10 วัน ค่ะ อิอิ ตื่นเต้นๆๆ
3.jpg 2.jpg

ตอนนี้น้องนมเราครบ 1 เดือนแล้วค่ะ หน้าอกนิ่มสวยมากๆคะ ชอบมากๆค่ะ ใส่เสื้อตัวไหนก้สวยสมใจค่ะ หน้าอกชิดสวยเรารู้สึกว่าต่างจากเมื่อก่อนมากๆค่ะ ที่ใส่เสื้อผ้าทีนี้แบบต้องกังวลคอยมาดันหน้าอกด้วยทิชชูหรือฟองน้ำค่ะ แต่ตอนนี้อย่าได้แคร์ค่ะ อิอิ +555 เดินทีนึง ต้องเหลียวหลังกันบ้างแหละค่ะ
โพสต์ 2017-11-21 17:01:28 | ดูโพสต์ทั้งหมด
หน้าอกชิดสวย
โพสต์ 2017-12-7 09:00:33 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เราก็ทำที่นี้
โพสต์ 2017-12-22 15:16:37 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ทรงหน้าอกสวย
โพสต์ 2018-1-19 09:14:44 | ดูโพสต์ทั้งหมด
หน้าอกชิดสวย
โพสต์ 2018-1-30 16:30:28 | ดูโพสต์ทั้งหมด
อกสวยธรรมชาติมากค่ะ
โพสต์ 2018-5-1 09:08:17 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สวย เซ็กซี่มาก
โพสต์ 2018-5-2 14:59:36 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สวยอ่า แซ่บมาก
โพสต์ 2018-5-25 15:01:33 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สวยแซ่บ เซ็กซี่
โพสต์ 2018-6-4 14:58:57 | ดูโพสต์ทั้งหมด
คือหน้าอกดูสวยธรรมชาติมาก แล้วก็เซ็กซี่ด้วย
โพสต์ 2018-7-31 16:21:42 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ดูพอดีตัวเลยค่ะ สวยๆๆๆ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้