ดู: 1625|ตอบกลับ: 11

[เสริมจมูก] Princess Nose+ปากกระจับ หมอปวลินท์ รพ.เลอลักษณ์

[คัดลอกลิงก์]

สวัสดีคะ วันนี้มาแชร์ประสบการณ์การทำศัลยกรรมเปลี่ยนใบหน้าให้ดูสวยขึ้นของเรากันค่ะ แบบประมาณว่าทำศัลยกรรมแก้ไขจุดด้อยบนใบหน้ามากกว่าค่ะ ทำศัลยกรรมจมูกและปากกระจับ 2 อย่างพร้อมกันเลยค่ะ วันเดียว เอาให้สวยในครั้งเดียวเลยคะ เราจะได้ดูแลตัวเองในคราวเดียวค่ะ  เรามีจุดที่เราคิดว่าอยากจะทำนั้นคือ จมูกก่อนเลยค่ะ สิ่งแรกเพราะเดิมจากรูปที่เห็นด้านบนนัน้จมูกเราค่อนข้างไม่ชัดค่ะ ต้องอาศัยการแต่งหน้าเอาค่ะ เราเลยเลือกที่จะแก้ไขตรงจุดนี้ค่ะ ส่วนปากน่ะหรอค่ะ ก้อย่างที่เห็นเลยค่ะ ปากบนก็จะหนาไม่ค่อยได้รูปสักเท่ารัยคะ
5.jpg 4.jpg

หลังทำศัลยกรรมปากกระจับ+เสริมจมูก

ตอนทำมาครบ 1 เดือนเราก็แปลกใบหน้าตัวเองอยู๋นะค่ะ ไม่ค่อยชินกับความสวยที่เพิ่ม ขึ้นค่ะ +5555  เราชอบทรงจมูกมากๆค่ะ ได้ความโด่งของจมูกมากๆค่ะ เป็นสันสโลป ทำให้หน้าดูคมขึ้นเลยค่ะ เพราะตอนแรกตรงดั้งไม่มีเลยตอนนี้จะมองมุมไหนก้สวยค่ะ  ส่วนในงานปากนั้นเป็นกระจับสวยค่ะ  เพราะคุณหมอเย็บให้สวยมากๆค่ะ ตอนนี้แจกรอยยิ้มทีนึงนิแบบเฮ้ย + ชอบจัง มันทำให้เรามีเสน่ห์มากขึ้นด้วย  
2.jpg 3.jpg

หลังทำ 1 วัน

วันที่ไปเสริมจมูกกับทำปากกระจับใช่ไหมค่ะ ก้จะค่อนข้างที่จะตื่นเต้นค่ะ ก้เราทำตั้ง 2 อย่างนิเนอะ+555 เลยต้องเตรียมความพร้อมมาคูณ 2 เลยค่ะเราเข้าไปที่โรงพยาบาลเลอลักษณ์ค่ะ เราเลือกทำที่นี้เพราะเราดูจากรีวิวค่ะ จากเพจ จากกลุ่มศัลยกรรม เราว่าทรงจมูกที่นี้ก็สวยดีนะค่ะ  เราชอบทรง  Princess Nose ค่ะ เพราะจมูกเราไม่มีดั้งและปลายจมูกก้ไม่ค่อยสวยสักเท่ารัยเลยอยากแก้ไขให้ตรงจุดค่ะ  เราก้จะได้พูดคุยกับเจ้าหน้าที่ก่อนจากนัน้ก้จะได้เข้าไปปรึกษาคุณหมอคะ เราเสริมจมูกและทำปากกระจับกับคุณหมอ ปวลินท์ ค่ะ  คุณหมอก็จะให้คำปรึกษาก่อนเลยค่ะ ถึงรูปทรงจมูกและปากว่าเราอยากได้ประมาณไหน หลังจากนั้นก็หลับค่ะ +5555 ตื่นมาก็เสร็จเรียบร้อยค่ะ เพราะเค้าใช้ยานอนหลับค่ะ ดีงามตรงนี้มากๆ
6.jpg 7.jpg

หลังทำ 7 วัน

หลังจากที่ทำมาได้ 7 วัน ก้จะบวมหน่อยๆค่ะ +55555 แต่ก้ยังเป็นทรงสวย เราชอบในความโด่งและทรงของจมูกมากๆเลยค่ะ เพราะมันทำให้เราหน้าคมขึ้น ส่วนของปากกระจับนั้น  หมดกังวลได้เลยค่ะ เพราะปลื้มมากๆ
8.jpg 9.jpg

หลังทำ 12 วัน
โพสต์ 2017-11-21 17:01:17 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เป็นกระจับสวย
โพสต์ 2017-12-22 15:16:47 | ดูโพสต์ทั้งหมด
จมูกทรงสวย
โพสต์ 2017-12-27 15:06:53 | ดูโพสต์ทั้งหมด
หน้าเปลี่ยน
โพสต์ 2018-1-10 15:28:24 | ดูโพสต์ทั้งหมด
น่ารักขึ้น
โพสต์ 2018-5-17 15:03:31 | ดูโพสต์ทั้งหมด
จมูกสวย หน้าคม
โพสต์ 2018-5-25 15:00:32 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สวยครบองจริงๆค่าาาาา
โพสต์ 2018-8-16 09:13:51 | ดูโพสต์ทั้งหมด
แซ่บบ หน้าคมสวย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้